Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Wew una matatzo ya Akil kabisa na hujielewi..Wew mbaya nin? Hutongozwagi unangoja kutongoza mwenyewe...Huoni hata aibu kuandik mada ya kipumbavu kam hyo..Nenda katambikiwe kwenu uache watu na ndoa zao.


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
hizo ndoa tutashirikiana mpaka kiama
nimempenda sijalishi ni mume wa mtu au laa
muhimu ni kwamba sioani naye just kugegeduana tu
 
Shindwa kabisa.
Huo ni umalaya mkubwa. Acha kabisa hizo tabia zako mbaya.

NOTE:
1/Ndoa ni kitu kitakatifu sana na tendo la ndoa ni kwa wanandoa tu.

2/Ndoa ni lazima iheshimiwe na watu wote.

3/Ili kuepuka Zinaa kila mtu anapaswa kuwa na mke/mume wake mwenyewe.
 
Utakuta kajipiga mkoroga, pepsi mirinda, afu anajidai anajiamini na ni mzuri.
 
Hongera Mdada kwa kutoa yako ya moyoni.Ila cku nyngne mwondoke nae kabisa usifanye kosa la kwenda na kumsbiri chumbani aje akugegede.ukimtaka basi ondoka nae kabisa kama mteja na mhdm wa bar.

siwezi ondoka naye kumbuka yeye ni mme wa mtu na mie nina mchumba
 
naamini na ufundi pia huchangia mapenzi kunoga kwani mwanaume sio yule tu anayeweza kupiga magoli mengi au kuchelewa kumaliza bali ni yule anayeweza kumwandaa mwanamke ili aweze kufika kileleni kwani asilimia kubwa ya wanawake haridhishwi na wanaume kwa sababu hawapati maandalizi ya kutosha.
uhandsome unakojolesha-
 
Wew ni limbuken wa Mapenz ndo maan unajishaua..Au wako hakutoshelezi..


-Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
huyo mumeo mfungiage ndani kama ni handsome
nikimtaka namtongoza i dont care
kwani naoana naye// jioni atarudi kwako
 
Wee unadhani mambo ya ovyo ni yapi zaidi ya haya uliyokwisha yaonyesha hapa. Kumtaka mume wa mtu kwa makusudi ndo mambo yenyewe ya ovyo. Kwa ujasiri ulionao sidhani kama huyu ni wa kwanza. Unataka kuwagawia nini wenzako wewe mwana?
mambo ya ovyo no kutamani ovyo na kufanfa mapenzi bila kinga au ukiwa mlevi
 
Tehtehteh..Umenena ndugu yngu..Ukute hata kufua chupi hajui halaf anajishaua kudandia waume za watu waliotulia na wanawake zao wanaojielewa.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
kukimbila kuolewa ni hofu ya kukosa mwanaume in futere days
nauzika jamani hata kesho nkitaka naolewa
 
hadi naogopa mana nahisi utakuwa mbaya kweli. yani umefinance kila kitu na jamaa katosa? daaah mana wanaume huwa tunaile kuongeza idadi yani hata hyo jamaa hajaona dili.
atakuwa ana matatizo ya kugegeda kwani hamna mwanaume anayeweza kunikatalia offa ya sex
 
Shindwa kabisa.
Huo ni umalaya mkubwa. Acha kabisa hizo tabia zako mbaya.

NOTE:
1/Ndoa ni kitu kitakatifu sana na tendo la ndoa ni kwa wanandoa tu.

2/Ndoa ni lazima iheshimiwe na watu wote.

3/Ili kuepuka Zinaa kila mtu anapaswa kuwa na mke/mume wake mwenyewe.
hizo ni theories tu. not executable
 
mambo ya ovyo no kutamani ovyo na kufanfa mapenzi bila kinga au ukiwa mlevi

Marytina, mimi binafsi na ku-support, wewe sio mtumwa, una uhuru wa kufanya jambo unalodhani kwako lina manufaa ili mradi usivunje sharia. Wewe hujavunja sharia kwani haukubaka ulimwaga sera mkakubaliana labda tuseme bahati mbaya tu jamaa ana-respect kwa wife wake. Usikate tama jaribu tena utafanikiwa
 
ujue na sisi wadada kuna wanaume tunawatamani kama mlivyo nyie-
maisha yenyewe mafupi ya nini ujinyime raha

Mwagikaaaaaaaaa.
Fungukaaaaaaaaaaa.
Rindimaaaaaaaaaaa Marytina.
Kama umempenda mtu mwambie wazi wazi kuliko kujing'ata ng'ata. Nakupongeza kwa ujasiri wa kumwoyesha jamaa kuwa unamtaka. Wengi wanakufa na maumivu yao.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom