Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

kwanini hua sipati hizi bahati jamani? Natamani sana niipate na mie siku moja japo once
 
Ladha ya mboo ni ile ile, hakuna yenye chumvi wala sukari. Tosheka na mmasai wako.
acha kabisa
kuna tofauti kubwa tena za msingi

kuna mwanaume ile tu ukimkalia hata asipojichezesha inatosha kunnipaisha
 
Atakayekuowa ni yule asiyejuwa tabia yako ya kutamani kugegedulia na kila anayekuvutia machoni. Kama atakuowa na akaja kugundua tabia hiyo, atakumwaga ghafra
the most important thing is ..jaribu sana kumheshimu na kutomdharau your true lover

hawezi kujua nipo naye mwaka wa pili na hata akiambiwa hataamini
simu yenyewe naiacha ofisini na namwambia kidume mwizi asinipigie mpaka mimi nimpigie so lini ntadakwa???
 
Ah...siamni amini macho yangu kumbe wadada wa hivi mpo?Yan mimi nakuahidi kama umegharamia fasta nakuja eneo la tukio tena masaa 2 kabla ya tukio!!una moyo mdada...hemb ni PM basi jmn ,mimi sifa yangu nina stamina 1st hit 35,2nd 1 hour sasa hapo kazi nimekuachia wewe

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
the most important thing is ..jaribu sana kumheshimu na kutomdharau your true lover

hawezi kujua nipo naye mwaka wa pili na hata akiambiwa hataamini
simu yenyewe naiacha ofisini na namwambia kidume mwizi asinipigie mpaka mimi nimpigie so lini ntadakwa???
Mwaka wa pili wa maigizo na si wa mapenzi
 
kwanini hua sipati hizi bahati jamani? Natamani sana niipate na mie siku moja japo once
hauko handsome
upo handsome ila mkali na si mpole

upo mpole ila si handsome
 
sio kirahisi nakuapia
natongozwa sana na nawapiga chini wote mpaka mie nimtake flani ndio nagegedana naye
Eti kila mkaka akitakwa na mdada akubali hata kama hamtaki, lakini wewe mtoa wazo umeshawakataa wengi na hutaki kufuata ushauri unaoutoa kwa wengine
 
kwa kweli mungu ameninyima vingine ila umbo la kujiamini na kumpora mdada yeyote mume ninalo

sometimes vioo vinadanganya

funny-cat-picture-cute-kitty-pic-kitten-looking-in-mirror-seeing-a-lion.jpg w=335&h=483.jpg
attachment.php
 
naamini hujampata nayeweza kupiga shughuli vizuri bila kwenda goli tatu mpaka nne mfululizo ndio muheme hajafanya kitu lazima ungekaa mwenyewe.
kuchafuana na kutoleana mijasho staki

nataka mwanaume wa goli mbili ila zinazomtoka kwa taaabuu sana, yaani akibao anateseka mpaka namwonea huruma
 
Back
Top Bottom