Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

nitakumdandje wakati nina mchumba na ena namuheshimu?-

Achana na waume wa watu au unataka kuvunja ndoa? sasa kama una mchumba kwa nini usitulie ukasubiri kuolewa, ndiyo nyinyi mkiingia kwenye ndoa bado mnakuwa vicheche. Eti una mchumba unamheshime! mbona unataka kugegedwa na mme wa mtu.
 
Ah...siamni amini macho yangu kumbe wadada wa hivi mpo?Yan mimi nakuahidi kama umegharamia fasta nakuja eneo la tukio tena masaa 2 kabla ya tukio!!una moyo mdada...hemb ni PM basi jmn ,mimi sifa yangu nina stamina 1st hit 35,2nd 1 hour sasa hapo kazi nimekuachia wewe

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
mwanaume handsome hata awe na kibamia na kubao kigoli kimoja tu lazima nifike kileleni

handsome hata kwa kidole ananifikisha

siitaji mtu wa kuniponda kama gunia la mahindi mpaka nishindwe kwenda job kesho yake
 
home arusha,baba mngoni, mama mchagga.....kwa sasa nipo dar



kuna mkaka anafanya kazi jirani na jengo letu, tunashea kantini.Ni mzuri na mpole sana

skutaka kumuliza kama ana mke- bcs siitaji ndoa naye bali kutoka naye at least twice.Nikafanikiwa kufahamiana naye na tukaanza kuchati.

Nikamwomba juzi jmosi- tutoke wote akanijibu ameshamaliza mshahara cz wanapokea date 18, nikamjibu usjali mie nitakuwa mwenyeji wako.

tukakubaliana kijihoteli anachotaka, saa kumi nipo chumban nampigia anatoa positive response, saa tatu usiku ananletea swaga za kishamba eti mkee wangu karudi, mara sjawahi kumdanganya mke wangu atanishtukia

jana anantumia sms eti samahan aliniona kama malaya kwa sababu ya mimi kujipeleka kwake

-NB;! WAKAKA NAWAOMBA HATA KAMA HUJAMTAKA MDADA kwa kuwa huyo mdada ndiye aliyetaka gemu basi mpatie haki yake.Hujaombwa uoe ila gemu tu tena once kinachokukatalisha ni nini kama sio roho mbaya??

Wew una matatzo ya Akil kabisa na hujielewi..Wew mbaya nin? Hutongozwagi unangoja kutongoza mwenyewe...Huoni hata aibu kuandik mada ya kipumbavu kam hyo..Nenda katambikiwe kwenu uache watu na ndoa zao.


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Hongera Mdada kwa kutoa yako ya moyoni.Ila cku nyngne mwondoke nae kabisa usifanye kosa la kwenda na kumsbiri chumbani aje akugegede.ukimtaka basi ondoka nae kabisa kama mteja na mhdm wa bar.
 
Eti kila mkaka akitakwa na mdada akubali hata kama hamtaki, lakini wewe mtoa wazo umeshawakataa wengi na hutaki kufuata ushauri unaoutoa kwa wengine
wakaka mnaweza hata kwenda madanguro kununua sasa sie je tufanyeje???
 
kuchafuana na kutoleana mijasho staki

nataka mwanaume wa goli mbili ila zinazomtoka kwa taaabuu sana, yaani akibao anateseka mpaka namwonea huruma
naamini na ufundi pia huchangia mapenzi kunoga kwani mwanaume sio yule tu anayeweza kupiga magoli mengi au kuchelewa kumaliza bali ni yule anayeweza kumwandaa mwanamke ili aweze kufika kileleni kwani asilimia kubwa ya wanawake haridhishwi na wanaume kwa sababu hawapati maandalizi ya kutosha.
 
sometimes vioo vinadanganya

View attachment 100310
attachment.php
labda vya kichina
kama mzuri hata kwenye kioo utabaki mzuri tu
 
hivi kuwa na mkee inamaana haitatokea ukapicha mechi za njee???
mbona nina mchumba na nilitka meci na huyu jamaa??????????

Wew ni limbuken wa Mapenz ndo maan unajishaua..Au wako hakutoshelezi..


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
ushamba huo
kwani atanipitia bila kinga au nimrmwomba anioe???
mie najiamini sina mambo ya ovyo-

Wee unadhani mambo ya ovyo ni yapi zaidi ya haya uliyokwisha yaonyesha hapa. Kumtaka mume wa mtu kwa makusudi ndo mambo yenyewe ya ovyo. Kwa ujasiri ulionao sidhani kama huyu ni wa kwanza. Unataka kuwagawia nini wenzako wewe mwana?
 
Achana na waume wa watu au unataka kuvunja ndoa? sasa kama una mchumba kwa nini usitulie ukasubiri kuolewa, ndiyo nyinyi mkiingia kwenye ndoa bado mnakuwa vicheche. Eti una mchumba unamheshime! mbona unataka kugegedwa na mme wa mtu.
je wewe unakula mkeo tu kila siku????
labda una matatizo ya -kugegeda
 
Mbona hujaolewa sasa? usiseme hujawahi kufanya, au kuna harufu ya panya?

Tehtehteh..Umenena ndugu yngu..Ukute hata kufua chupi hajui halaf anajishaua kudandia waume za watu waliotulia na wanawake zao wanaojielewa.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
hadi naogopa mana nahisi utakuwa mbaya kweli. yani umefinance kila kitu na jamaa katosa? daaah mana wanaume huwa tunaile kuongeza idadi yani hata hyo jamaa hajaona dili.
 
Back
Top Bottom