Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

mh ccm kweli ina wenyewe, mijina ile ile kila siku. Ngoja sie wa M4C tuendelee kuamsha watu wakati mibwanyenye ikiendelea kuiibia nchi
 
Ni muda muafaka sasa misikiti, makanisa, masinagogi na matempo yakawa yanateua wagombea kwenye nafasi hizi za kisiasa. Tumechelewa mno kulifanya hili. KATIBA isilisahau hili.

kumbe hata Ccm imeanza kuwa ya wakristu. Teh tehee kazi kweli kweli.
 
TATIZO KUBWA LA CC YA CCM KILA KITU ANA ENGINEER JK mwenyewe...
ili kutimiza malengo yake binafsi

kweli makavulive, ila bd cjaelewa ni dr. Salimu yupi? Ni huyu waliyemkashfu kuwa c mtz? Km ndy basi ccm yamewakuta.
 
Hawajamtendea haki Le Mutuz, alikuwa mstari wa mbele sana kuitukana Chadema.
 
Hakuna jipya litakalo toka CCM hata siku moja hadi hapo Mungu atakapodhihilisha kuwepo kwake!
 
Mzee wa Leprosys Arumeru alifanywa nini na makamanda?.Labda ccm ambapo hata mwenyekiti wenu naye anamhusudu kwa kumuita Tyson.Tyson wa US, the boxer alikuwa na tabia na hadhi mbaya kwa jamii, mosi alikuwa mbakaji,mtafuna viuongo vya binadamu,mfungwa jela asiye na nidhamu na staha.Ni mwendawazimu tu atakubali kusifiwa kwa kuitwa Tyson.

Saiv nasikia ameolewa, ana mimba. Huyu ni dume jinga kabisaa. Nitashanga sana next time Jk akimwita Wassira Tyson afurahi, nae ataoneka kama huyu mwolewaji anaye hemeshwa sasa hivi.
 
Ndugu yangu unakuwa mgeni wa hawa jamaa wao kila mtu atakayepingana na Chadema ni adui yao.

asiyekua upande wetu si mmoja wetu,ukitaka kuielewa vizuri hiyo statement hapo juu watafute MASALIA uwaulize watakueleza kinaga ubaga.
 
Chezea Jk weye. baada ya kuiua ccm kabisa kwa kuipotezea mvuto kwa umma ameamua kuwa-recycle wale waze kutoka dust bin kama Mangula, kinana, Salim nk. Kwa dhumuni la kufuta historia ya chama kufia mikononi mwa Jk. Sasa itasemwa kimefia mikononi mwetu sote
.
 
Naona kama kawa wazo la kumpitisha Rais kutoka Zenji linazidi kukamilika
 
Huyu pindi chana na akina Lukuvi,MANGULA duh..maveterani toka Iringa town.NAONA Lukuvi anauota urais
 
Halmashauri Kuu ya Taifa ya
Chama Cha Mapinduzi katika kikao chake cha siku mbili Februari 10 na
11, 2013 kilichofanyika mjini Dodoma, pamoja na mambo mengine kimeridhia
uteuzi na kufanya uchaguzi wa Wajumbe 14 wa Kamati Kuu yake.
Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM imeridhia uteuzi wa Dokta Salim Ahmed
Salim kuwa Mjumbe wa Halmashauri Kuu kupitia nafasi 10 za uteuzi wa
Mwenyekiti wa CCM.
Wajumbe 14 waliochaguliwa kuwa wajumbe wa Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu
ya CCM Taifa ni:-
Wajumbe wa Kamati Kuu - Bara
1. Ndugu Pindi Chana
2. Ndugu Adam Kimbisa
3. Ndugu William Lukuvi
4. Dokta Emmanuel Nchimbi
5. Ndugu Jerry Slaa
6. Profesa Anna Tibaijuka
7. Ndugu Stephen Wassira

Wajumbe wa Kamati Kuu - Zanzibar.
1. Ndugu Shamsi Vuai Nahodha
2. Ndugu Hussein Mwinyi
3. Profesa Makame Mbarawa Mnyaa
4. Dokta Salim Ahmed Salim
5. Ndugu Maua Daftari.
6. Ndugu Samia Suluhu Hassan
7. Ndugu Hadija H. Aboud

Kwa upande wa bara naona wamejazana wajumbe wenye vichwa vilivyojaa makamasi tu...
 
Lengo lenu ni waislamu ili waendelee kuchinja wachungaji sio?maana sioni qualification ya hawa wazenji ktk siasa siioni kabisa....

ccm wasen********* sana ndio wanaotusababishia matatizo yote haya iweje mkoa wenye watu milioni moja utoe wajumbe sawa na mikoa yenye watu milioni 45??? tunaogopa kuwaambia ukweli hawa waznz kisa nini??

time will tell
 
Timu nzuri ila kwanini regional distribution ingeangaliwa ili isaidie kuimarisha chama huko mikoani kinyume cha mkoa mmoja au kanda kuwa na zaidi ya mmoja? Deal done just thinking aloud
 
Back
Top Bottom