Samia aongoza Kikao Maalum cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM

Samia aongoza Kikao Maalum cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,074
Reaction score
7,068
Bila shaka vikao vya kumtafuta Mbadala wa Nchimbi anayempenda yeye Mama, haya nasubiri kuona nani kuketi kiti cha Nchimbi
===============
Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, akiongoza Kikao Maalum cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM kilichofanyika jijini Dar Es Salaam leo, Jumatano tarehe 26 Agosti 2026.

Screenshot 2026-08-26 171950.png
Screenshot 2026-08-26 172007.png
 
Bila shaka vikao vya kumtafuta Mbadala wa Nchimbi anayempenda yeye Mama, haya nasubiri kuona nani kuketi kiti cha Nchimbi
===============
Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, akiongoza Kikao Maalum cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM kilichofanyika jijini Dar Es Salaam leo, Jumatano tarehe 26 Agosti 2026.


View: https://www.facebook.com/share/v/1DZGivFQsU/
 
Bila shaka vikao vya kumtafuta Mbadala wa Nchimbi anayempenda yeye Mama, haya nasubiri kuona nani kuketi kiti cha Nchimbi
===============
Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, akiongoza Kikao Maalum cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM kilichofanyika jijini Dar Es Salaam leo, Jumatano tarehe 26 Agosti 2026.

Mbona simuoni Makamu Mwenyekiti Zanzibar (Rais Mwinyi )
Na Makamu wa Rais wa JMT au wamesusa kikao
 
Baba yangu aliwahi niambia, ukiona mtu hata kama ni mkeo, kila mtu kwake mbaya. Kila mtu anamlalamikia, kila mtu anakosana nae, jua mkeo ni tatizo! 😊

Ndio sawa na huyu mama; Kamfurusha Ndugai, kamkabia juu Bibi kishingo (Tulia), kamstaafisha Mpango, Biteko kaachwa kwenye mataa, Kupata ni Majaaliwa akataka kuleta shobo, kaambiwa astaafu kwa heshima. Anko Nchimbi mtu mzuri tuu, kashatibuana nae, hata mwaka haujaisha. 😊
 
Bila shaka vikao vya kumtafuta Mbadala wa Nchimbi anayempenda yeye Mama, haya nasubiri kuona nani kuketi kiti cha Nchimbi
===============
Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, akiongoza Kikao Maalum cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM kilichofanyika jijini Dar Es Salaam leo, Jumatano tarehe 26 Agosti 2026.

Wanafiki wakubwa
 
Back
Top Bottom