Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

Wewe Ng'wanamapalala acha ushabiki usiokuwa na maana. Kwani kumjua mtu lazima uwe na CV yake? Utendaji wa mtu unaendana na CV? Mimi nimeomba Cv kwa sababu kuna analysis nataka kufanya kuhusu backgrounds za hawa wajumbe wa kamati kuu na sio kwamba nataka kujua utendaji wa Jerry slaa kwani anajulikana ni mtu wa blaa blaa nyingi kama ilivyo kawaida ya CCM.

Utaufahamu vipi utendaji wa mtu bila kuwa na CV yake au utendaji wake siyo CV. Ndugu yangu, CV maana yake ni The course of my life. Kujua maisha ya mtu (kile alichokifanya/anachokifanya) ndiyo CV yenyewe.

Kuanza kumponda mtu bila hata kujua utendaji wake ni sanctimonious at the highest level au ni kuwa carelessness.

Haya bana, pata hiyo CV ili analysis yako ifanikiwe.
 
Wassira anasakamwa mara kwa mara JF kwa sababu ya dini yake ya kiislamu angekuwa mkristo mengi yangesemwa!!!! Waislamu wamewakosea nini?

Mkuu hebu tufafanulie vizuri, mimi nilifikili Mzee Wassira ni mkristo!
 
Hmuuuu
Mikoa mingi haijaakilishwa lakini Iringa kama kawaida ni watu kibao
Makinda
Lukuvu
Mangula
PindiChana
Na huyo binti kuna nini kila wakati achaguliwe?????

Ni chakula cha Nchimbi na Nchimbi ni shosti wa 'bwana maendeleo" anaechagua majina!!
 
Udini mtupu! Wajumbe wa bara 6 Wakristo 1 muislamu! huu ndio mfumo Kristo unaolalamikiwa!
Ni muda muafaka sasa misikiti, makanisa, masinagogi na matempo yakawa yanateua wagombea kwenye nafasi hizi za kisiasa. Tumechelewa mno kulifanya hili. KATIBA isilisahau hili.
 
Katika majina yaliyotolewa ya kamati kuu ya CCM yaani CC!!majina ya kina lowassa,membe na sitta yalikosekana.
-Je,hili linatoa taswira gani juu ya mustakabali wa chama na kuendelea kushika hatamu za uongozi???
 
TATIZO KUBWA LA CC YA CCM KILA KITU ANA ENGINEER JK mwenyewe...
ili kutimiza malengo yake binafsi
 
Tabu sana kwenye muungano wenu. Kila kitu nusu kwa nusu. Zabzibar ya watu milioni moja nusu ya wajumbe na Tanganyika ya milioni 45.
 
Tuliambiwa kwamba alishindwa kufanya uteuzi mapema kwa kuwa kuna wajumbe wengi wapya hivyo alihitaji muda wa kuwafahamu. Ndo kusema hao wajumbe wenyewe wapya ndo hawa aliowateua? AU kwenye wajumbe wapya hakuona wanaofaa?
 
Wasira ndiyo kiboko ya Chadema.
Mzee wa Leprosys Arumeru alifanywa nini na makamanda?.Labda ccm ambapo hata mwenyekiti wenu naye anamhusudu kwa kumuita Tyson.Tyson wa US, the boxer alikuwa na tabia na hadhi mbaya kwa jamii, mosi alikuwa mbakaji,mtafuna viuongo vya binadamu,mfungwa jela asiye na nidhamu na staha.Ni mwendawazimu tu atakubali kusifiwa kwa kuitwa Tyson.
 
Alikuwa Mkristo lakini kafanya maendeleo kidogo. Ana wake wengi.
Wasira ni mpagani hana dini, ingawa amekuwa akibatizwa mara kwa mara kuhuisha ukirsto wake baada ya kuanguka dhambini kwa kutubu sala ya toba na kurudi katika hukumu na sheria za Kristo.
 
atakae beba bendera ya ccm 2015 kama siyo asha rose migiro, basi atakua dk salim. unajua dk salim yuko ktk kundi la akina butiku, warioba, msuya....... hawa wazee wana nguvu ndani ya chama. ni ma best wake wa kufa na kuzikana. watoto wa mwalimu nyerere. vile amerudishwa kamati kuu baada ya miaka mingi, ni ishara kuwa anaandaliwa. wassira ana nguvu sn ndani ya ccm. ni kichwa! ndiyo mrithi wa mzee kingunge. siasa za fitna anazijua. siyo kama nashabikia ccm lkn kama mchambuzi wa mambo ya kisiasa, nasema kuwa ukichanganya nape, kinana, mwigulu, wassira huu moto ni mkali. kataa au kubali ukweli ni kwamba vijana akina nape na mwigulu wameisaidia sn ccm!

dk salim atapenya 2015 kwa sababu hana kashfa. pili amejali afya yake hajadhoofu! lowassa, sitta, membe etc wana makundi. akipitishwa mmoja wao, ccm imekufa. dawa ni kumchagua mtu tofauti kabisa ambaye hayumo kwenye siasa za makundi na majungu. kwa kamati kuu hii, nadhani ccm wamejipanga vizuri. wamelamba dume.

hii ni changamoto kwa vyama vingine hasa chdm. lisifanyike kosa ktk uchanguzi ujao wa chdm. migogoro ikizidi, ccm itachukua nchi 2015. nimeandika kama mchambuzi wa kisiasa.

nawasilisha!
 
By Andrew Lameck, Duuuh kazi kweli kweli! white hair hayupo?

mmmh! NguWi, hawawezi kumweka mze wa mvi kwani lengo lao kuu ni kumdhibiti. Ila kweli mjomba ameshkwa na wasira.hv kweli hawa jamaa wataweza kumhukumu mla rushwa? Ni hatari.
 
Halmashauri Kuu ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi katika kikao chake cha siku mbili Februari 10 na 11, 2013 kilichofanyika mjini Dodoma, pamoja na mambo mengine kimeridhia uteuzi na kufanya uchaguzi wa Wajumbe 14 wa Kamati Kuu yake.
Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM imeridhia uteuzi wa Dokta Salim Ahmed Salim kuwa Mjumbe wa Halmashauri Kuu kupitia nafasi 10 za uteuzi wa Mwenyekiti wa CCM.
Wajumbe 14 waliochaguliwa kuwa wajumbe wa Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM Taifa ni:-
Wajumbe wa Kamati Kuu - Bara
1. Ndugu Pindi Chana
2. Ndugu Adam Kimbisa
3. Ndugu William Lukuvi
4. Dokta Emmanuel Nchimbi
5. Ndugu Jerry Slaa
6. Profesa Anna Tibaijuka
7. Ndugu Stephen Wassira

Wajumbe wa Kamati Kuu - Zanzibar.
1. Ndugu Shamsi Vuai Nahodha
2. Ndugu Hussein Mwinyi
3. Profesa Makame Mbarawa Mnyaa
4. Dokta Salim Ahmed Salim
5. Ndugu Maua Daftari.
6. Ndugu Samia Suluhu Hassan
7. Ndugu Hadija H. Aboud
 
Halmashauri Kuu ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi katika kikao chake cha siku mbili Februari 10 na 11, 2013 kilichofanyika mjini Dodoma, pamoja na mambo mengine kimeridhia uteuzi na kufanya uchaguzi wa Wajumbe 14 wa Kamati Kuu yake.
Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM imeridhia uteuzi wa Dokta Salim Ahmed Salim kuwa Mjumbe wa Halmashauri Kuu kupitia nafasi 10 za uteuzi wa Mwenyekiti wa CCM.
Wajumbe 14 waliochaguliwa kuwa wajumbe wa Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM Taifa ni:-
Wajumbe wa Kamati Kuu - Bara
1. Ndugu Pindi Chana
2. Ndugu Adam Kimbisa
3. Ndugu William Lukuvi
4. Dokta Emmanuel Nchimbi
5. Ndugu Jerry Slaa
6. Profesa Anna Tibaijuka
7. Ndugu Stephen Wassira

Wajumbe wa Kamati Kuu - Zanzibar.
1. Ndugu Shamsi Vuai Nahodha
2. Ndugu Hussein Mwinyi
3. Profesa Makame Mbarawa Mnyaa
4. Dokta Salim Ahmed Salim
5. Ndugu Maua Daftari.
6. Ndugu Samia Suluhu Hassan
7. Ndugu Hadija H. Aboud
Lengo lenu ni waislamu ili waendelee kuchinja wachungaji sio?maana sioni qualification ya hawa wazenji ktk siasa siioni kabisa....
 
Adui wa waislamu ni wakristo na adui wa wakristo ni shetani..Je waislamu ni nani mbele ya wakristo?
 
Ndo cc, yaani kamati kuu, engine ya chama? dah! is it mature? mawazo tu nawaza, can they challenge party's chair? oh! they can, sory!bye!grr
 
Back
Top Bottom