Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

I wish huyu mama angebaki huko huko Ulaya na kufanya mambo mengine ya msingi..! Tatizo ni kwamba ubinafsi na uwoga umewajaa hawawezi simamia ukweli hata kidogo..!
Alikuja na moto mwingi kwenye masuala ya ardhi, akatulizwa, sasa hivi na yeye anafanya mambo hovyohovyo kama watangulizi wake. Wizara ya ardhi inanuka rushwa sijawahi kuona. Bora hata ya aliyemtangulia alweza hata kubuni mradi wa kupima viwanja vya bei rahisi. Sasa huyu viwanja tunavyopimiwa na manispaa za Temeke vya kuanzia milioni nane, ni maskini gani atakayeviweza hivyo? Sijaona ubunifu wowote kutoka kwa huyu mama, ndiyo maana nasema hana jipya la kuishauri CC ya CCM. Kiujumla simuoni mtendaji wa kutumainiwa hapo. Byebye CCM 2015.
 
Waliochaguliwa ni William Lukuvi, John Nchimbi, Pindi Chana, Jery Silaa, Anna Tibaijuka na Steven Masatu Wasira

ifuatayo ni orodha ya wajumbe wa kamati kuu kikao kimemalizika muda si mrefu.

1. Wassira
2. Pindi Chana
3. Tibaijuka
4. Jerry Slaa
5. Kimbisa
6. Nchimbi
7. Lukuvi

Zanzibar:
1. Nahodha
2. Hussein Mwinyi
3. Prof Makame Mbalawa
4. Dr. Salim
5. Maua daftari
6. lL. Abuu
7. Samia Suluhu

Masikini MEMBE naona shemeji kamtelekeza wazi wazi
 
Vp katika hivyo vikao vyao hawakupata muda wa kuzungumzia yaliyotokea huko Geita khs uchinjaji, au CCM hayawahusu?
 
Bado naona kamati kuu ya Mkapa angalau ilikuwa na watu strong kiasi fulani, lakini hii ya akina Maua Dafutari, Samia Suluhu? Hivi Kikwete amewachagua kutokana na uwezo wa kureason mambo au mwonekano wao? Kwamba akina wasira wana sura za kuogofya kidogo basi wajumbe wote watawatetemekea au akina Lukuvi wazee wa kutetea maslahi ya mwenyekiti hata yale ya kijinga? Akina Jerry Slaa sijui Kimbisa, no please! Sijaona mtu hapo, labda Dr Salim ambaye hatahivyo na yeye keshachoka, anaweza asiwe critical sana.

Mkuu hebu tukumbushe kidogo wajumbe wa BWM ili tuweze kufanya mizania
 
okkkkkkk!kwa hiyo ilimbidi mwenyekiti kuchukua zaidi ya miezi mitatu kuunda kamati kuu hii?????????haya bana.
 
Alikuja na moto mwingi kwenye masuala ya ardhi, akatulizwa, sasa hivi na yeye anafanya mambo hovyohovyo kama watangulizi wake. Wizara ya ardhi inanuka rushwa sijawahi kuona. Bora hata ya aliyemtangulia alweza hata kubuni mradi wa kupima viwanja vya bei rahisi. Sasa huyu viwanja tunavyopimiwa na manispaa za Temeke vya kuanzia milioni nane, ni maskini gani atakayeviweza hivyo? Sijaona ubunifu wowote kutoka kwa huyu mama, ndiyo maana nasema hana jipya la kuishauri CC ya CCM. Kiujumla simuoni mtendaji wa kutumainiwa hapo. Byebye CCM 2015.

Tatizo yupo ndani ya mfumo ambamo kujitenganisha nao ni kazi kubwa sana
 
Mkuu ukiimba hako kawimbo ganja lisikae mbali!!
Wakati huo unamkumbukia Bob.

huwa tunawakumbuka watu kwa mambo yao yaliyokuwa yana influence maisha yetu.nimemkumbuka bob kwa message yake kwenye wimbo huo na wewe umemkumbuka kwa kile ulichokuwa unapenda kwenye maisha yake!
 
Hawana jipya hawa.Wote mafisadi.
Waliochaguliwa ni William Lukuvi, John Nchimbi, Pindi Chana, Jery Silaa, Anna Tibaijuka na Steven Masatu Wasira

ifuatayo ni orodha ya wajumbe wa kamati kuu kikao kimemalizika muda si mrefu.

1. Wassira
2. Pindi Chana
3. Tibaijuka
4. Jerry Slaa
5. Kimbisa
6. Nchimbi
7. Lukuvi

Zanzibar:
1. Nahodha
2. Hussein Mwinyi
3. Prof Makame Mbalawa
4. Dr. Salim
5. Maua daftari
6. lL. Abuu
7. Samia Suluhu
 
Kazi imeanza, hatujadili tena watu hapa ni kujadili nini kitafanyika kwa mustakabali wa chama.
 
Hawa watu mbona walikuwa hawasikiki halafu wameibuka gafla PINDI Chana, Fenela Mkangara na Prof Makame Mbalawa.Mwenye data zao kamili amwage hapa maana kuna kaupendeleo flani.Wote hawa ni wabunge wa kuteuliwa na wa vitu maalumu tu na wamepenya NEC ni nani amewafikisha hapa walipo? Kama ni bahati tu nasi Mungu awasaidie
 
Unawezaje kumponda mtu wakati hata humfahamu?. Unawaponda kina Jerry Slaa halafu unawaomba wana JF wakupatie CV zao.


Wewe Ng'wanamapalala acha ushabiki usiokuwa na maana. Kwani kumjua mtu lazima uwe na CV yake? Utendaji wa mtu unaendana na CV? Mimi nimeomba Cv kwa sababu kuna analysis nataka kufanya kuhusu backgrounds za hawa wajumbe wa kamati kuu na sio kwamba nataka kujua utendaji wa Jerry slaa kwani anajulikana ni mtu wa blaa blaa nyingi kama ilivyo kawaida ya CCM.
 
Waliochaguliwa ni William Lukuvi, John Nchimbi, Pindi Chana, Jery Silaa, Anna Tibaijuka na Steven Masatu Wasira

ifuatayo ni orodha ya wajumbe wa kamati kuu kikao kimemalizika muda si mrefu.

1. Wassira
2. Pindi Chana
3. Tibaijuka
4. Jerry Slaa
5. Kimbisa
6. Nchimbi
7. Lukuvi

Zanzibar:
1. Nahodha
2. Hussein Mwinyi
3. Prof Makame Mbalawa
4. Dr. Salim
5. Maua daftari
6. lL. Abuu
7. Samia Suluhu

sasa haya magamba yana faida gani kuyatambulisha kwetu? au ndo tujue wezi wanaotafuna rasilimali za nchi yetu?
 
Waliochaguliwa ni William Lukuvi, John Nchimbi, Pindi Chana, Jery Silaa, Anna Tibaijuka na Steven Masatu Wasira

ifuatayo ni orodha ya wajumbe wa kamati kuu kikao kimemalizika muda si mrefu.

1. Wassira
2. Pindi Chana
3. Tibaijuka
4. Jerry Slaa
5. Kimbisa
6. Nchimbi
7. Lukuvi

Zanzibar:
1. Nahodha
2. Hussein Mwinyi
3. Prof Makame Mbalawa
4. Dr. Salim
5. Maua daftari
6. lL. Abuu
7. Samia Suluhu

Waungwana aulizaye ataka kujua. Hivi hawa wajumbe wana umuhimu gani kwenye mustakabali wa nchi hii hasa kuelekea 2015 na mbio za URAIS! Nauliza hivyo maana limekuwa gumzo kubwa kwa JK kuchelewa kuwatangaza!
 
Dr. K hayupo? Matusi yote aliyotukana Bungeni, hawakumlipa fadhila? Wajinga waliwao
 
Back
Top Bottom