Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

Mkuu Ritz kuipigia Kula CCM ndiyo nini?

Mkuu Molemo unasahau kwamba hawa akina Ritz ni watu wa ubwabwa na vitumbua!? Unakumbuka uchaguzi wao wa mwaka jana, Morogoro waligoma kupiga kura hadi walipopata kula ubwabwa. Kule nzega wanaccm waligoma kupiga kura hadi ndugu saidi bagaile alipowapa kula kwa kuwanunulia vitumbua.
 
Last edited by a moderator:
amekuwa akiitukana sana CDM kwa siku za hivi karibuni. Nadhani hiki ni kigezo kikuu cha mtu kuteuliwa kama ilivyo kwa Wasira

Na naskia jana katukana tena, nadhani imemuongezea credit..., hapo ndo atafyatuka hadi yale macho yatanyooka straight
 
Mkuu Molemo unasahau kwamba hawa akina Ritz ni watu wa ubwabwa na vitumbua!? Unakumbuka uchaguzi wao wa mwaka jana, Morogoro waligoma kupiga kura hadi walipopata kula ubwabwa. Kule nzega wanaccm waligoma kupiga kura hadi ndugu saidi bagaile alipowapa kula kwa kuwanunulia vitumbua.

Mpaka umuite mkuu molemo kwa sababu yupo karibu na Mbowe na Dr Slaa.

Nyie mbona kila mkutano wenu mnagawa viroba kwa wafuasi wenu.

Endelea kujikomba kwa Molemo atampelekea habari Dr Slaa na Mbowe utapewa ajira ya kulinda hata Fuso ya matangazo.
 
Last edited by a moderator:
Mpaka umuite mkuu molemo kwa sababu yupo karibu na Mbowe na Dr Slaa.

Nyie mbona kila mkutano wenu mnagawa viroba kwa wafuasi wenu.

Endelea kujikomba kwa Molemo atampelekea habari Dr Slaa na Mbowe utapewa ajira ya kulinda hata Fuso ya matangazo.

Wewe ambapo huwa unamuita chama huwa ni kwa sababu yuko karibu na Kinana..!?? kwamba unadhani unaweza ukapata japo pembe moja ya ndovu!??
 
Last edited by a moderator:
Wasira ndiyo kiboko ya Chadema.


Mkuu naona unajitahidi ili uteuliwe kama Jerry na Wassira, ila umesahau Ujumbe wa Kamati kuu hauna Viti maalumu unavyovihitaji!! Very pathetic Ritz!! JITAMBUE!!
 
ifuatayo ni orodha ya wajumbe wa kamati kuu kikao kimemalizika muda si mrefu.
1. WASIRA
2.PINDI Chana
3.Tibaijuka
4. Jerry Slaa
5. Kimbisa
6. Nchimbi
8. Lukuvi
9. Fenela Mkangara

Zanzibar:
1. Nahodha
2. Hussein Mwinyi
3. Prof Makame Mbalawa
4. Dr Salm
5. Maua daftari
6. lL. Abuu
7. Samia

Wadau naomba kuwasIlisha
Hmuuuu
Mikoa mingi haijaakilishwa lakini Iringa kama kawaida ni watu kibao
Makinda
Lukuvu
Mangula
PindiChana
Na huyo binti kuna nini kila wakati achaguliwe?????
 
Ndugu yangu unakuwa mgeni wa hawa jamaa wao kila mtu atakayepingana na Chadema ni adui yao.

Haya ni matumizi mabaya ya risasi za kisiasa. Ni ajabu wako vitani bila hata kujua adui yao ni yupi.
 
Mpaka umuite mkuu molemo kwa sababu yupo karibu na Mbowe na Dr Slaa.

Nyie mbona kila mkutano wenu mnagawa viroba kwa wafuasi wenu.

Endelea kujikomba kwa Molemo atampelekea habari Dr Slaa na Mbowe utapewa ajira ya kulinda hata Fuso ya matangazo.

Hahahaha! Mnanifurahisha mnavotupiana vijembe na akina molemo na mwita! Nimecheka kinoma
 
WASSIRA tena?jamani huyu mbabu mnampendea nini CCM?Mbona mnakiua chama chenu kirahisi hivyo?wallah nasema wapinzani wanashangilia ushindi saa hizi!sasa nimeamini kuwa fastjet ametengwa na wenzie!haiwezekani magwiji wa siasa wote walioko CCM halafu anachagua hawa watalii wa kisiasa!watz jiandaeni na mtwara na geita nyingine,yaani Wassira tena... OUWII!o tatee..o nanee!
Acha dharau kwa Wasiisra wewe....Wassira ni kichwa, huoni alivyofanikiwa kutengeneza mgogoro wa kidini Mwanza ili wapate sababu ya kusema kuwa vurugu hizo zinatokana na 'Ukristo' wa CHADEMA...
 
Wanaolalamika imbalance ya dini hawatakuwa na cha kusema...

huwa sioni kama ccm wenyewe dini ni hoja, pengine humo ndani, wanachojali wao zaidi ni ulaji, ndicho wanachonyang'anyana. hayo ya udini wamewarushieni ninyi wengine muhangaike nayo wakati wao wakiendelea na ulaji wao, wanajua mtavurugana tu, na hamtaweza kuwafatilia ipasavyo.
 
WASSIRA tena?jamani huyu mbabu mnampendea nini CCM?Mbona mnakiua chama chenu kirahisi hivyo?wallah nasema wapinzani wanashangilia ushindi saa hizi!sasa nimeamini kuwa fastjet ametengwa na wenzie!haiwezekani magwiji wa siasa wote walioko CCM halafu anachagua hawa watalii wa kisiasa!watz jiandaeni na mtwara na geita nyingine,yaani Wassira tena... OUWII!o tatee..o nanee!

Wassira anasakamwa mara kwa mara JF kwa sababu ya dini yake ya kiislamu angekuwa mkristo mengi yangesemwa!!!! Waislamu wamewakosea nini?
 
amekuwa akiitukana sana CDM kwa siku za hivi karibuni. Nadhani hiki ni kigezo kikuu cha mtu kuteuliwa kama ilivyo kwa Wasira
Wakati mwingine ni vyema kukiri uwezo wa mtu. Dogo yuko safi na naamini atafika mbali
 
Wanaolalamika imbalance ya dini hawatakuwa na cha kusema...

Bado watu watalalamika kwanini iwe sawa watu milioni 2 na watu milioni44.? Kuna usawa hapo au wachache wanawaburuza wengu? Majibu tafadhali
 
Kamati Kuu inakuwa na wajumbe kadri ya 30 hivi wengine wako wapi? Tuwekee na wale wanaoingia kwa nafasi/nyadhifa zao ndani ya chama.
 
Wasira ndiyo kiboko ya Chadema.

Tangu Wassira alipotangaza kusilimu unamkubali na kumpenda sana.

Unamkubali kwa sababu amebadili dini hayuko tena kundi la Makafir/Wakristo.

Wassira hayuko kwenye ule mfumo kristo unaouchukia sana?.
 
ifuatayo ni orodha ya wajumbe wa kamati kuu kikao kimemalizika muda si mrefu.
1. WASIRA
2.PINDI Chana
3.Tibaijuka
4. Jerry Slaa
5. Kimbisa
6. Nchimbi
8. Lukuvi
9. Fenela Mkangara

Zanzibar:
1. Nahodha
2. Hussein Mwinyi
3. Prof Makame Mbalawa
4. Dr Salm
5. Maua daftari
6. lL. Abuu
7. Samia

Wadau naomba kuwasIlisha

Hapo kwenye RED umekosea numbering Ndugu, Tunakushukuru sana kwa juhudi zako
 
Back
Top Bottom