Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

Hizo ni husika tu! Pitia taarifa kwa umma hapa: Faustine's Baraza

mkuu nimezikubali jitihada zako sana but the question remains the same,did you or did you not get compensated as far as this project is concerned?or am i asking a private question?maana inanisumbua mtu mmoja ambaye ni mbunge keshalipwa!!!au profesa aliongopa bungeni?je kiasi ulicholipwa wewe ndicho watakacholipwa na wengine?
 
CCM is officially dead! Wassira??? Kimbisa??? Silaa???
 
Acha dharau kwa Wasiisra wewe....Wassira ni kichwa, huoni alivyofanikiwa kutengeneza mgogoro wa kidini Mwanza ili wapate sababu ya kusema kuwa vurugu hizo zinatokana na 'Ukristo' wa CHADEMA...

oups!kumbe?!nilikuwa sijastukia ishu!anyway,hizo dirty politics ni hatari sana maana huwa zinageuka baadae kutokana na nature ya binadamu ya kustukia uongo akishadanganywa sana,si unajua tena..what goes around....!
 
Mbona wanaochangia ni wale wale?kweli topic imekosa mvuta
 
kwa hali ya mambo ilivyo CCM walitakiwa kuweka watu ambao wanakubalika na kambi zao na wananchi ili kuupa wakati mgumu upinzani wakati wa kunadi sera.Siasa ya tz hivi sasa inaamuliwa sana na sifa za watu husika mbele ya jamii.CCM inakabiliwa na upinzani wa aina tatu,mosi vyama vya siasa na mataifa wafadhili,pili kambi zenye mitazamo tofauti ndani ya chama chenyewe,tatu ni wananchi.niitazamapo list hii inaonyesha dhahiri kuwa imechaguliwa kwa ajili ya kusolve case ya kwanza tu na kuacha case mbili zilizobaki ambazo ni tishio zaidi kwa chama.kwa mara nyingine naona CCM ikifanya maamuzi huku vichwani wakiiwaza Chadema,NCCR,CUF,marekani,ujerumani,iran,china,malkia n.k na kusahau kambi zao ndani ya chama na wananchi na hapo ndipo wanapoingizwa shimoni bila kujijua!hizi sura ni sura za kupambana na Chadema lkn si sura za kuleta utulivu ndani ya CCM na pia si sura za wananchi.najiuliza kulitokea nini 2010 hadi upinzani uwakoseshe usingizi CCM namna hii?naona mtego wa wapinzani kwa CCM 2015 ulitegwa 2010 na unafanya kazi very successful!huu mtego mie nauita AUTOMATIC DIVERSION!Ndg zangu wa Chadema nina kawimbo ka kuwaimbia hapa,I WAKE UP THIS MORNING,SMILE WITH THE RISING SUN,THREE LITTLE BIRDS,BESIDE MY DOOR STEPS,SINGING SWEET SONGS,THE MELODY IS PURE AND TRUE,SAYING,THIS IS A MESSAGE TO U UH UH!SINGING..........!
Mkuu ukiimba hako kawimbo ganja lisikae mbali!!
Wakati huo unamkumbukia Bob.
 
ccm,ccm,ccm,ccm,Dr.Salim anapozwa na mwenyekiti au.? nakumbuka ashawahi kuitwa muuaji, hizbu nk. Sasa kawa mtoto safi au ndo siasa za maji taka?
 
Tibajuka mwenyewe kaanza kupoteza dira aliyotoka nayo UN!

I wish huyu mama angebaki huko huko Ulaya na kufanya mambo mengine ya msingi..! Tatizo ni kwamba ubinafsi na uwoga umewajaa hawawezi simamia ukweli hata kidogo..!
 
ifuatayo ni orodha ya wajumbe wa kamati kuu kikao kimemalizika muda si mrefu.
1. WASIRA
2.PINDI Chana
3.Tibaijuka
4. Jerry Slaa
5. Kimbisa
6. Nchimbi
8. Lukuvi
9. Fenela Mkangara

Zanzibar:
1. Nahodha
2. Hussein Mwinyi
3. Prof Makame Mbalawa
4. Dr Salm
5. Maua daftari
6. lL. Abuu
7. Samia

Wadau naomba kuwasIlisha

Kama hao ndo wameaminika kukiwezesha chama kupambana na M4C basi kazi ipo au wadau ni saidieni kuelewa kazi ya hiyo kamati kuu
 
Ila Bongo bana..!
Eti Jerry Silaa naye ni mwanasiasa anayetikisa sasa hivi.
 
Kwangu mimi sioni mabadiliko yoyote waliyoyafanya yenye tija hata kwa CCM yenyewe...Labda Wanachama au makada wa CCM wanaweza kutujuza Watanzania wategemee mabadiliko gani ya Kiuchumi na kisiasa kutoka kwa hawa wajumbe waliochaguliwa... Nape njoo utuhabarishe tafadhali...
 
Last week nilikuja na mada kusema majina yako na hakuna cha kura watu wakabeza wakidhani tunatania .Sasa hao hapo juu ulizia wamepata kura ngapi .Hawakupigiwa kura ni chaguo la Mwenyekiti .Nilisema kijana mmoja kichaa akasema naleta udaku .Naomba nionyeshwe idadi ya kura zao basi .

We ndugu yangu Lunyungu uko mbali na ikulu lakini wajua kinachoendelea. Hongera.
 
Alichofanya mhe naona ni kuteua watu ambao hawatampinga kwenye maamuzi yake,karibia wote hao ni ndiyo mzee,naona wakati wengine wanafikiria chama mhe amefocus 2015!kwa ajili ya kumpitisha mtu amtakaye,ila anasahau kuwa nidhamu ya hao wajumbe kuelekea 2015 itashuka,akumbuke mkapa alikuwa anaogopwa lakini 2005 watu walimwona wa kawaida tu wakati wa kutafuta mgombea.
Bado naona kamati kuu ya Mkapa angalau ilikuwa na watu strong kiasi fulani, lakini hii ya akina Maua Dafutari, Samia Suluhu? Hivi Kikwete amewachagua kutokana na uwezo wa kureason mambo au mwonekano wao? Kwamba akina wasira wana sura za kuogofya kidogo basi wajumbe wote watawatetemekea au akina Lukuvi wazee wa kutetea maslahi ya mwenyekiti hata yale ya kijinga? Akina Jerry Slaa sijui Kimbisa, no please! Sijaona mtu hapo, labda Dr Salim ambaye hatahivyo na yeye keshachoka, anaweza asiwe critical sana.
 
Back
Top Bottom