Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

Wajumbe wapya wa Kamati Kuu CCM hawa hapa...

Uliandika wapi na majina yepi?
Last week nilikuja na mada kusema majina yako na hakuna cha kura watu wakabeza wakidhani tunatania .Sasa hao hapo juu ulizia wamepata kura ngapi .Hawakupigiwa kura ni chaguo la Mwenyekiti .Nilisema kijana mmoja kichaa akasema naleta udaku .Naomba nionyeshwe idadi ya kura zao basi .
 
WASSIRA tena?jamani huyu mbabu mnampendea nini CCM?Mbona mnakiua chama chenu kirahisi hivyo?wallah nasema wapinzani wanashangilia ushindi saa hizi!sasa nimeamini kuwa fastjet ametengwa na wenzie!haiwezekani magwiji wa siasa wote walioko CCM halafu anachagua hawa watalii wa kisiasa!watz jiandaeni na mtwara na geita nyingine,yaani Wassira tena... OUWII!o tatee..o nanee!
 
MTU NI UTU AU KITU?WAJAMENI Dk SALIM AHMED SALIM NA DA TIBAIJUKA WAMESHINDWA KUTUNZA CV ZAO HADI KUKUBALI KUINGIA KWENYE MASHINDANO HAYA YA KITOPENI???DUNIA HADAA ULIMWENGU _ _ _ _.
 
Kuuenzi muungano kunakuja na unafiki wa watu kufikia malengo yao binafsi.

Sioni sababu ya tume nyingi na sasa Kamati kuu CC ya chama tawala kuwa na wajumbe sawa kutoka bara na zanzibar.
Idadi ya watu na ukubwa wa eneo ni tofauti kabisa.

Hapa wanaangalia din tu muungano changa kama ilivyokuwa kwenye kuteua spika uanamke ulikuwa changa.

Haya mmebakiza bunge la muungano kuwa na wajumbe sawa bara na visiwani. Nauita ujanja ujinga huu. Hata wanaohelewa wamejifanya mbumbumbu poa tu
 
Wewe acha kulalama.
Chama chako chadema juzi kimetengeneza muundo wa majimbo. Kuna majimbo mangapi Tanganyi na visiwani mangapi? Hujui kuwa Unguja ni jimbo linalojitegemea na Pemba pia wakati Mikoa ya Morogoro, Dodoma, Singida imeunda jimbo moja. Unaweza kufananisha mikoa hiyo na Pemba?
chadema walikuwa wabishi. Baada ya kuona Zanzibar wanashindwa kupata hata kura mia tano imebidi wakubali uhalisia...
Wakati mwingine kama hujui kinachoendelea bora ukae kimya tu...
 
Wewe acha kulalama.
Chama chako chadema juzi kimetengeneza muundo wa majimbo. Kuna majimbo mangapi Tanganyi na visiwani mangapi? Hujui kuwa Unguja ni jimbo linalojitegemea na Pemba pia wakati Mikoa ya Morogoro, Dodoma, Singida imeunda jimbo moja. Unaweza kufananisha mikoa hiyo na Pemba?
chadema walikuwa wabishi. Baada ya kuona Zanzibar wanashindwa kupata hata kura mia tano imebidi wakubali uhalisia...
Wakati mwingine kama hujui kinachoendelea bora ukae kimya tu...

Naomba nikuweke sawa mi sina chama. Napenda kubaki huru tena bila ushabiki. Ntakuomba namba ya kadi yangu

alafu chadema majimbo ni 8 bara na 2tu visiwani ni tofauti sana na 7 bara 7 visiwani kwenye CC YA CCM. Au 15bara na 15visiwani tume ya katiba.

Tunakoelekea 100bara, 100visiwani bunge la muungano
 
These are just common names which do not have any impact. Sijaona mtu wa kuleta impact kwenye CCM hapo. Akina Wasira, Kimbisa, Lukuvi, sijui Tibaijuka, hakuna aliyekuwa na sifa ya kuwa kamati kuu hapa. But thanks JK kwa kutusaidia kuimaliza CCM. With these figures, hakuna jipya litakalofanywa na CCM. Na huu ni ushahidi kwamba CCM inaishiwa human resource.
 
Yeah kweli kabisa hawana la kusema kwa vile iko wazi bara wakristo zenji waislam.
sasa wale wa mfumo kristo wa bara watasemajeeee?????? teh teh teh nahisi watarudisha majeshi
 
Naomba nikuweke sawa mi sina chama. Napenda kubaki huru tena bila ushabiki. Ntakuomba namba ya kadi yangu

alafu chadema majimbo ni 8 bara na 2tu visiwani ni tofauti sana na 7 bara 7 visiwani kwenye CC YA CCM. Au 15bara na 15visiwani tume ya katiba.

Tunakoelekea 100bara, 100visiwani bunge la muungano


Kwa hiyo kwako wewe 1:4 is a fair ratio?
 
These are just common names which do not have any impact. Sijaona mtu wa kuleta impact kwenye CCM hapo. Akina Wasira, Kimbisa, Lukuvi, sijui Tibaijuka, hakuna aliyekuwa na sifa ya kuwa kamati kuu hapa. But thanks JK kwa kutusaidia kuimaliza CCM. With these figures, hakuna jipya litakalofanywa na CCM. Na huu ni ushahidi kwamba CCM inaishiwa human resource.
Mkuu subiri kufungwa goli la kisigino na wala hutaona goli likiingia toka upande gani.
 
Back
Top Bottom