Waislamu nijibuni maswali haya kuhusu Iftari

Waislamu nijibuni maswali haya kuhusu Iftari

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2019
Posts
8,551
Reaction score
17,613
LENGO la kufuturisha ni nini? Ni kuwapa FUTARI wasiojiweza au NI kulisha wasanii WA kizazi kipya na machawa?

Inakuaje kunaandaliwa FUTARI halafu yanayoongelewa hapo ni mambo ya MPIRA WA miguu? (mpira si Haramu?) au kufuturisha ni kuandaa chakula halafu mnakua mnakula huku mnapiga story zozote zile hata za vitu vya Haramu kama mpo kijiweni?

Mnasema Mziki WA kizazi kipya unaosifia ngono na kucheza uchi NI dhambi, sasa mbona mkialikwa kwenda Kula (kufuturu) na haohao wasanii wanaoimba Mziki WA kidunia mpaka viongozi wenu wanaenda kula? Mnakulaje chakula kinachotokana na pesa za Haramu?

Yani mnaalika watu wenye pesa zao waje wafuturu (SIO wasiojiweza!), na mkiwa huko hamzungumzii mambo ya Imani labda kumrudia Mungu au nini NI watu wanapitisha mambo Yao, Mpira, Sasa au Biashara.

Hongereni Sana wakristo, mfungo wenu umekua SIO wa maonyesho, hapa sasa ndio tunapata picha Dini ipi NI ya ukweli.
 
Sawa, najua hujala, sasa kama hujala hasira zako unaniletea Mimi? Rudi kwenu sitimbi ukalime viazi
Kinachokuuma wanaofuturisha huna access ya kwenda kubonyea mnuso wa bure ndio hasira zote hizi.

Diamond leo kafuturisha Masaki, sasa utaweza kutoka Kiburugwa ufuate futari Masaki?

Uswahili hakuna wa kufuturisha watu wanapambana na hali zao.

Punguza chuki.
 
Kinachokuuma wanaofuturisha huna access ya kwenda kubonyea mnuso wa bure ndio hasira zote hizi.

Diamond leo kafuturisha Masaki, sasa utaweza kutoka Kiburugwa ufuate futari Masaki?

Uswahili hakuna wa kufuturisha watu wanapambana na hali zao.

Punguza chuki.
LENGO LA KUFUTURISHA NI NINI??? ( KWA MUJIBU WA IMANI YA KIISLAMU? )


Nipe majibu
 
LENGO la kufuturisha ni nini? Ni kuwapa FUTARI wasiojiweza au NI kulisha wasanii WA kizazi kipya na machawa?

Inakuaje kunaandaliwa FUTARI halafu yanayoongelewa hapo ni mambo ya MPIRA WA miguu? (mpira si Haramu?) au kufuturisha ni kuandaa chakula halafu mnakua mnakula huku mnapiga story zozote zile hata za vitu vya Haramu kama mpo kijiweni?

Mnasema Mziki WA kizazi kipya unaosifia ngono na kucheza uchi NI dhambi, sasa mbona mkialikwa kwenda Kula (kufuturu) na haohao wasanii wanaoimba Mziki WA kidunia mpaka viongozi wenu wanaenda kula? Mnakulaje chakula kinachotokana na pesa za Haramu?

Yani mnaalika watu wenye pesa zao waje wafuturu (SIO wasiojiweza!), na mkiwa huko hamzungumzii mambo ya Imani labda kumrudia Mungu au nini NI watu wanapitisha mambo Yao, Mpira, Sasa au Biashara.

Hongereni Sana wakristo, mfungo wenu umekua SIO wa maonyesho, hapa sasa ndio tunapata picha Dini ipi NI ya ukweli.
 

Attachments

  • Ftari.mp4
    20.8 MB
Lengo kuu la Iftar ni kuweza kuwasaidia wale wote waislam waliofunga na hawana uwezo wa kupata ama kununua Iftar, lkn tunachokiona ktk karma hizi tulizonazo ni vichekesho Kwa kweli, hivi uliona wapi kisima chenye chemchem kikajazwa maji? Eti unaalika watu wanaojiweza ndiyo wanakuja kwenye Iftar, walengwa waliopaswa kuwepo hatuwaoni kwenye hiyo Iftar, Mimi naweza kusema hao wanaandaa hizo Iftar wengi wao sio Waislam, maana Mwislam hawezi akanda Iftar halafu awaite matajiri tena hawakufunga ili wake kufuturu huu ni ujinga wanapaswa kupewa Elimu, ikumbukwe kwamba Iftar sio sherehe useme uwalike watu wasio na sifa za kualikwa, watu wanapaswa kuisoma dini ili tuondoke katika giza na kuisoma Nuru, Wabillah Tawafique. K
 
Back
Top Bottom