Wadada wenye Degree ndo wanaongoza kuwa Single Mothers

Wadada wenye Degree ndo wanaongoza kuwa Single Mothers

Nikuambie dada yangu. Wapo wanawake wazuri sana wenye sifa zote za kuitwa mke na pia kuna wanaume wanasifa zote za kuitwa mume
Na pia kuna wanawake wabovu sana ambao hawastahili kuitwa mke na pia kuna wanaume wabovu sana wasiostahili kuitwa mume.
N.B
Muda, mazingira na ww mwenyew unavyochukulia mambo (Uchaguzi wa mpenzi) ndivyo vitakuongoza kupata chaguo sahihi au siyo sahihi.
Chukua muda wako kufwatilia Kwa makini ni jinsia gani imepoteza zaidi sifa ya kuwa mwanandoa...alafu utakuja Na majibu hapa..achana Na maneno ya mitandaoni.
 
Sure,kazi na Elimu inawapa kibur sana.... Acha wapambane nahali zao mchungaji!
 
Hapa ndo unadhidi kujidhihirisha kuwa nawe bado mshamba tu maelezo mengi ila hamna cha maana nilichong'amua na hata hili darasa unalotoa ni invalid sababu unaemuelewesha anaelewa alichokimaanisha hivyo wewe kuendelea kumuuliza "umeelewa" ni kujipa kazi usiyostahili ndomana kama mwalimu lazima chuoni kwako wakufundishe elimu ya saikolojia uweze kutambua uelewa wa wale unaowafundisha na siyo kung'ang'ania kulazimisha kitu fulani ambacho tayari ana uelewa nacho ..hata "inferiority complex" inawapa sana hasa mnaojifanya wajuaji kama wewe.
Karne hii unamwambia mtu kama umeangalia movie fulani inaitwa....utakuwa umeelewa!!! We kwa akili zako movies unazoangalia wewe na wengine wanaziangalia?
Kwa nini mnataka kuwapangia watu wazima wenzenu jinsi ya kuishi katika maisha yao binafsi?

Kitu gani hasa kinawapa haki ya kuwapangia wengine jinsi ya kuishi?
 
Hizi habari kwa namna moja ama nyingine ni ujinga na, au, ukandamizi wa mfumodume.

Kuna wanaume wengi wanataka kila siku wao wawe juu na wanawake wawe chini.

Wao wawe virukanjia na wanawake wawe wanawatii kwa kubaki na watoto nyumbani.

Wao wawe wanaamua na wanawake wanatii.

Wakitokea wanawake wanaokataa mfumo huo, wanaume hawa wanaopenda mfumo kandamizi kwa wanawake lazima watahamanika.

Mwanamme anayejitambua hatafikiria kumlazimisha mtu baki aishi maisha fulani kwa sababu yeye tu kaona hayo maisha ndiyo yanafaa.

Kama hutaki kum control, umlazimishe mtu baki aishi unavyotaka wewe kwa sababu gani?

Hii ni habari ile ile ya mwanamme anayemtongoza mwanamke, akakataliwa, kisha akaanza kumtukana mwanamke kuwa mbaya na malaya, baada ya kukataliwa.

This issue is really about control and women subjugation.

Mind you, I am not saying that all women are saints. There is quite a number that has issues (some caused by men too). But so what? So do men. Why should any self conscious person brand the whoke lot in a sweeply general way? Why concern oneself with how a person I don't know chose to live at all?
 
Hakika maana yake nini? Hakika ya nini?

Mbona unaandika kama una uvivu wa kujenga hoja?

Mimi mwanamme.

Yumkini kwamba mwanamme kufuatilia na kutia kauli kwamba single mother wengi wanakuwa na degree without an iota of statistic or anecdotal reference ni umbea na unyanyapaa.

Zaidi, dunia ya leo si ya watu kufuatilia matakwa ya jamii.

Watu wana uhuru wa kuishi wanavyotaka.

Kama wameona ndoa zimezidi kero, wana uhuru wa kuzaa na kuishi bila ndoa.

Wewe ni nani mpaka ulazimishe ndoa kiwe kitu cha muhimu kwao kwa sababu unafuata mapokeo ya kijamii ambayo yana ulaghai zaidi ya ukweli?

Kwa nini unataka kuingilia watu wazima walioamua kuishi maisha yao kivyao?

Wakiishi na ndoa au bila ndoa wewe tatizo lako nini?

Wamekupiga kibuti?
p00p0p00p0p00p0p000pp0pp0p0p0p0p00p0p0p0p0p000p0000000000000000000000o00000000000l0

Ll

00l0
P
0L
lll
000000
l

0L
0l
L0

p
0Pl0l
00

lp
 
On the way to work I was reminiscing about somealbums I enjoyed in the past.

So I popped the UB40 album "UB40".

In it, there is this jewel. It reminded me of the self righteousness of this thread.

UB40 "Contaminated Minds".

Lyrics.

Some people search for the holy grail
Run round in circles and chase their own tails
But you can't really blame them for clutching at straws
For weeding some truth in our morals and laws
Some people say that revolution will descend
On this madness end this confusion
But we've all heard the privileged boast and preach
And the promised land we want is still out of reach
I once knew a man who wore self-righteousness
Like a medal on his inflated chest
He hated all people for breaking his rules
Looked down with distaste on the cowards and fools

He lived like a king in his castle of stone
And sneered at the man who worked hard for his home
He knew all the right words and who to defend
And would be with conviction the working mans friend

Contaminated minds play judge and jury too
But contaminated minds are blind to truth
Contaminated minds speak with loudest voice
But not everybody has the luxury of choice
 
Uliyoyaeleza kuna mmoja ana frustration kama za bwana mkubwaa.
Ni dada aliye na cheo kikubwa ktk kampun kubwa hapa tz.

Alizalishwa mtoto mmoja na meneja wake. Akahamishwa kampun mama, kaja mjin kapata mtoto wa mjini kamlia hela zake. Jamaa aanachuna hela anaenda honga bidem vingine. Mtoto wa watu mawazo yakamzidi mpk akadondoka.

Hapa ninapokuambia ana off ya miezi mingi hajaja kazini, mawazo lundo.

Anataman kuolewa nachiz lkn mchiz hana habar.
 
Bwana Yesu asifiwe wapendwa!!!!

Nimefanya utafiti nimegundua wadada wengi wenye elimu za juu ndo wanaoongoza kuzalishwa na kuachwa, Ukilinganisha na wa vijijini.
>> Maana wale wa vijijini asilimia kubwa wanaolewa lakn wadada waliofika Elimu ya juu kwa sbb ya kutamani maisha mazuriii, wamejikuta wanajiingiza kwny mahusiano na mtu anaemzania kuwa ana maisha safi,,,,na hatimaye anaposhika tu ujauzito,,na mahusiano ndo yanaishia hapo.

Na wao wanajifariji kwa kuwa amesoma ana kaDegree au anafanya kazi fulani basi atalea tu mtoto.
Na baadae anajaribu kuingia tena mahusiano na mwingne anashika tena mimba kisha uhusiano unakufa. Tena uhusiano unakufa kwa uchungu sana maana huwa hawatarajii kama yatatokea.

Tena Wadada waliosoma au wenye kazi mzurii ndio wanaoongoza kuwa uchungu moyoni wa kimahusiano(KUUMIZWA) kuliko wa vijijini. Tena inafika wakati kutokana na kuumizwa wanaamua kuolewa na Elimu au Kazi zao.

JAMANI MM NIMESEMA KAMA MCHUNGAJI NAOMNA WADADA MSINICHUKIE. NINAWAPENDA MAANA NAJUA MUNGU ANAWEZA KUWARUDISHIA THAMANI ZENU.
Umarekani mwingi ndiyo tatizo na ujuaji . Mwingi
 
Wengine ikiwa usiku macho yao hayaoni vizuri.kwa hiyo hata akili nazo hazifikiri vizuri.ye anajua kila aliyelala asa hv kakumbatiwa hafikiri hata kama kuna wengine wamefiwa,wamebakwa,wamefumaniwa ama wapo kugombana ama wamegombana mwingine yupo kwa sittng room na mwingine yupo kibarazan ama wamelala ila migongo inatazamana...
Naona umepuliza alafu umeng'ata hongera sana
 
Kama umegundua hili ni tatizo njoo na solution sio kushutumu tu.
 
Nikweli na tatizo kubwa ni wao kusahau kua ndoa na elimu ni vitu tofauti ukute waiv kaolewa na form 4 ndoa kudum lazima umilik pesa sana chini ya hapo ndoa haikalik maana utaanza kuitwa mpumbavu mala huna elimu mala tatizo ww darasa la saba yaan inakukua chungu ukiwa na pesa yote aya uwez kuyaona ngoma pale utapo yumba ndoutajua hasara ya kuoa awa watu.ndomaana mwenzo Makamu wa Rais aliwambia wamsahau maadili ya mke wa kiafrika.
 
Back
Top Bottom