Wadada wenye Degree ndo wanaongoza kuwa Single Mothers

Wadada wenye Degree ndo wanaongoza kuwa Single Mothers

Kwa jinsi unavyojivuna kwenye haya maandishi yako huna tofauti na wanawake anaowasema mleta mada..una maringo ya kishamba sana eti "Do you even understand what that means? Kwahiyo unamuona mwenzio gharasa sana?
Kusema mtu anayekuuliza kama umeelewa anajivuna ndiyo kujivuna kwenyewe.

Kwa sababu ni sawa na kusema kuwa wewe huna uwezo wa kutoelewa, unaelewa kila kitu.

Na mtu akikuuliza kama umeelewa, kakutukana kwa ujivuni.

Ukiwa mwanafunzi wa aina hii, kila mwalimu atakapokuuliza "umeelewa?" kwa nia nzuri tu ya kuhakikisha mko pamoja, utaona kakutukana.

Hutaweza kujifunza vizuri, kwa sababu kujifunza vizuri kunahitaji ukubali kwamba kuna uwezekano wewe ukawa huelewi vitu fulani.

Swali la "umeelewa?" halina ujivuni, labda kama ujivuni unaonekana kutokana na "inferiority complex" ya anayeona ujivuni.

Kwa sababu walimu wazoefu wanajua hata mwalimu huwa anafundishwa na wanafunzi wake. Swali la "umeelewa?" linaweza kuzua uchambuzi utakaoonesha anayeuliza "umeelewa?" hajaelewa anachofikiri anaelewa, na anayeulizwa "umeelewa?" akawja kuonekana ameelewa vizuri kinachozungumzwa kuliko anayeuliza "umeelewa?".

Ni swali la kuhakiki kwamba wote tuko sawa kuliko kingine chochote. Ukifikiri kingine utakuwa na unyonge wa kujitakia mwenyewe.

Na kama umeangalia filamu ya "The King And I" utakuwa umeona mpaka wimbo wenye mashairi yanayosema hili.

Panua upeo wako, usiangalie mambo kwa ufinyu wa "inferiority complex".

Ukiwa na "inferiority complex" mtu anaweza kukusalimu tu "Hello" ukaweka swali, kwa nii kakusalimia, lazima atakuwa anakudharau.
 
Hapo ushafanya assumptions kibao ambazo hazina msingi katika ukweli.

Ushatoa hukumu za generalization.

Ushajiingiza kundi la kuendekeza ujinga.

You..
The Biggest nasty shit hole..!!
 
Mianamke misomi mengi hayana utii.

Halafu ndiyo wanaongoza kuwa single mother. Wengi wao huolewa wakiwa 35+. Wakiwa wametukishwa papuchi vya kutosha na kila njemba.
 
Akili ndogo inaweza kuhisi hivyo
Ni majivuno kama hayo ndio huwa yanawafanya mjikute nje ya mfumo rasmi wa maisha,na kuanza kutoa maneno kama ndoa ni mateso,sina haja ya kuolewa nina elimu nzuri n.k
Subiri ufike miaka 40,uanze kuteseka kisaikolojia
 
Mianamke misomi mengi hayana utii.

Halafu ndiyo wanaongoza kuwa single mother. Wengi wao huolewa wakiwa 35+. Wakiwa wametukishwa papuchi vya kutosha na kila njemba.
Ikiwa hivyo wewe tatizo lako nini?

Unataka kulazimisha wakutii wakati hawataki kukutii?

Is this the issue here?
 
Ikiwa hivyo wewe tatizo lako nini?

Unataka kulazimisha wakutii wakati hawataki kukutii?

Is this the issue here?
eb9b8bc83276529de16423037d68e871.jpg
 
Mianamke misomi mengi hayana utii.

Halafu ndiyo wanaongoza kuwa single mother. Wengi wao huolewa wakiwa 35+. Wakiwa wametukishwa papuchi vya kutosha na kila njemba.
Ukizaa wakike usisomeshe akifika 18 years aolewe akiwa bikra akamtii mumewe
 
Kupitia huu uzi,mashankumpe yatajitenga automatically [emoji1][emoji1][emoji1]
 
Jiwe gizani halijawahi kuwaacha mashankupe Salama[emoji3][emoji3]
 
Back
Top Bottom