MPAMBANAJI.COM
JF-Expert Member
- Mar 2, 2011
- 712
- 332
:focus:
Katika mazingira yanayoashiria fikra za maisha, wakati mwingine ni kishekesho na uhalisia.Wengi wa wadada wa Tz wamejipanga katika maisha ya kuchuna.sisemi wewe unayesoma thred .Msamiati wa mafiga matatu upo tena sana.Inasikitisha sana kuona wengi wanashabikia mazingira haya.Majuzi tuu msichana na umaarufu wake kaolewa na jamaa/ figa lake yupo kwenye kamati. hii ni kichefuchefu.Yupo na mwanaume lakini hajiamini.Jamn wadada badilikeni.Maisha yapo na yatakuwepo jamniiiiiii. Tengeneza msingi ukiwa naye.Tuachane na tamaaa.
Katika mazingira yanayoashiria fikra za maisha, wakati mwingine ni kishekesho na uhalisia.Wengi wa wadada wa Tz wamejipanga katika maisha ya kuchuna.sisemi wewe unayesoma thred .Msamiati wa mafiga matatu upo tena sana.Inasikitisha sana kuona wengi wanashabikia mazingira haya.Majuzi tuu msichana na umaarufu wake kaolewa na jamaa/ figa lake yupo kwenye kamati. hii ni kichefuchefu.Yupo na mwanaume lakini hajiamini.Jamn wadada badilikeni.Maisha yapo na yatakuwepo jamniiiiiii. Tengeneza msingi ukiwa naye.Tuachane na tamaaa.