Wadada jf mashallah, au sio picha zenu ni avator tu

Wadada jf mashallah, au sio picha zenu ni avator tu

Wanapunguza stress kibao humu, maana mtaani hawana soko. Huyo everhurt ndo mvuto wake ulishaishaga enzi hizo, tuwavumilie tu

Sawa wewe mwenye mvuto,
Ati unaniambia una macho makubwa tena malegevu,
Duuuh! Ile dhana ya 'jinsi ya tatu' inakuja Duniani nimeanza kuiona,

Sitaki kuamini km shababi aweza sema ana "Macho makubwa tena malegevu"

Msiba huu.
 
Last edited by a moderator:
Sawa wewe mwenye mvuto,
Ati unaniambia una macho makubwa tena malegevu,
Duuuh! Ile dhana ya 'jinsi ya tatu' inakuja Duniani nimeanza kuiona,

Sitaki kuamini km shababi aweza sema ana "Macho makubwa tena malegevu"

Msiba huu.

Hahaha wanaume wamebaki wachache duniani atiii
 
Sawa wewe mwenye mvuto,
Ati unaniambia una macho makubwa tena malegevu,
Duuuh! Ile dhana ya 'jinsi ya tatu' inakuja Duniani nimeanza kuiona,

Sitaki kuamini km shababi aweza sema ana "Macho makubwa tena malegevu"

Msiba huu.
Hivi everhurt, mnataka tuwasifie kwamba nyie ni warembo na wazuri kwa hizi avatar na post zenu tu?, tutakuwa tunawadanganya

Naona umeamua kushikilia bango kuwa kuna mwanaume amejisifia uzuri. Pole
 
Hivi everhurt, mnataka tuwasifie kwamba nyie ni warembo na wazuri kwa hizi avatar na post zenu tu?, tutakuwa tunawadanganya

Naona umeamua kushikilia bango kuwa kuna mwanaume amejisifia uzuri. Pole

Hahahaa hamjioni hata wa ajabu mko wawili tu mnaolilia uzuri
Jamaniii tumeshawatunuku visura wa jf nini kingine mwataka?
 
Hivi everhurt, mnataka tuwasifie kwamba nyie ni warembo na wazuri kwa hizi avatar na post zenu tu?, tutakuwa tunawadanganya

Naona umeamua kushikilia bango kuwa kuna mwanaume amejisifia uzuri. Pole

Lakini si umeniPM ukasema kua ww una mvuto wa hali ya juu maana sura yako inasumbua sana mtaani, macho yako ndio usiseme,

Mpk nimetoa siri sasa,

Oops! Sorry.
 
Huruma unatia ww unayevutiwa na mtu kwa Avatar,
Hehehe me sio type yako,
I'm already taken,
Kazi kwako unayeshinda kulia lia kutafuta hifadhi,
Matokeo yake waleta kashfa,

Na inaonesha ww ni mwanafunzi,
Hlf una gundu,
Hata wafanya usafi hawakutaki,

Poor you.

poor me kwa kuongea ukweli. waliochukuliwa huwa hawajitagazi!! kinyume chake hujachukuliwa na unatafuta mkunaji bahati mbaya hulipi!!! kwakweli mi si type yako maana kijana mkimya sio zoa zoa wa kuzoa wanawake ambao mpo rejected hata na binamu zenu!! teh teh asee pole sana dada yangu!! sio makosa yako!! teh
 
Kaka angu usipate shida,hio avata yangu ndio humo humo nimo kuanzia rangi mpaka mengine
Yani tujuane sababu ya avata tu?.....wewe ndio unacheza basket hivyo kweli au?

Hahaha😁😁nimekupenda bure,huyo kwenye avatar yangu ni american basketball player yupo hapo kwenye avatar yangu kwasbabu nyingi tu, kwanza he is my role model, pia is the world's best player of time,naomba uni-pm seriously acha uwoga anza kuthubutu basi,
 
Hamna cha ajabu, afadhali wewe umekubali kuwa mvuto ulishaisha tofauti na wenzako wanaodanganya

Hebu pita kule mwanaume kushikilia bango la mvuto una maanisha nini? Unataka ushindane na wanawake kwa mvuto ili iweje? Kuna uzima kweli?
 
Hahaha😁😁nimekupenda bure,huyo kwenye avatar yangu ni american basketball player yupo hapo kwenye avatar yangu kwasbabu nyingi tu, kwanza he is my role model, pia is the world's best player of time,naomba uni-pm seriously acha uwoga anza kuthubutu basi,

Na wewe unacheza basketball?...
Kwanini nikupm nipe sababu kuu 3,alafu inaonyesha wewe ni muoga muoga wacha kunisingizia mimi....
 
Hahahaa hamjioni hata wa ajabu mko wawili tu mnaolilia uzuri
Jamaniii tumeshawatunuku visura wa jf nini kingine mwataka?
Na nyie mpo wawili au watatu tu mnaodhani kuwa kila binadamu ni mzuri, na kwamba uzuri hauna umuhimu
 
Hahahaa kumbe sababu ni ulinyimwa kipochi manyoya,nampongeza huyo Dada kwakweli,sasa nimeelewa hasira zote hizo zilitoka wapi....

nimeomba lini na nimemuomba nani mpaka nikanyimwa???!! watu wenyewe mmekwisha mpaka mnatafuta faraja humu za kuitwa warembo!! kwangu hakuna mwanamke wa kumuomba humu hata kwa kuzugia tu hakuna!!
 
poor me kwa kuongea ukweli. waliochukuliwa huwa hawajitagazi!! kinyume chake hujachukuliwa na unatafuta mkunaji bahati mbaya hulipi!!! kwakweli mi si type yako maana kijana mkimya sio zoa zoa wa kuzoa wanawake ambao mpo rejected hata na binamu zenu!! teh teh asee pole sana dada yangu!! sio makosa yako!! teh

Naona watafuta ushoga na mimi okay umeupata,

Ila ukitaka nikupige promo sema najua wapenda 'vijana wazuri wenye ngozi nyororo' kama wewe wapo wengi tu,

Ile text yako nimeiona,
Kua unataka iliyopinda ndio inakukuna vzr.
 
Tusije kua tunapoteza muda kuongea na watoto si ridhiki hapa mwanaume kukomalia uzuri, urembo,macho mazuri haya semeni na hipsi kalio lipo oooh.
 
Back
Top Bottom