Wadada jf mashallah, au sio picha zenu ni avator tu

Wadada jf mashallah, au sio picha zenu ni avator tu

Ngoja nikufowadie na ya Sonko Jr.
Anasema eti anatuonea wivu wadada wa jf,
Kwann attention ni kwetu tu na sio kwake??

Sasa sijajua best nimjibu vipi.

Eeh Mungu tuondolee kizazi hiki cha Sodoma ktk nchi yetu.[/QUO

Tena atuepushe haswa mwanaume badala ya kufikiria unafanyaje kazi kuongeza kipato unawaza shepu,macho malegevu kwamba hadi unawazidi wanawake si uchoko huu!!! Aiseee tuepushwe na hii laana inayokua kwa kasi ya ajabu.
Kila kitu kina mda wake 'mrembo' nao, 'mrembo wa ukweli'

Kuna mda wa kufanya kazi , kuna mda wa kupumzika

Kuna mda wa kufikiria kuhusu mapato, kuna mda wa kufikiria kuhusu matumizi

Kuna mda wa kuwaza kuhusu mvuto wa wanawake, kuna mda wa kuwapotezea wanawake
 
Last edited by a moderator:
Kila kitu kina mda wake 'mrembo' nao, 'mrembo wa ukweli'

Kuna mda wa kufanya kazi , kuna mda wa kupumzika

Kuna mda wa kufikiria kuhusu mapato, kuna mda wa kufikiria kuhusu matumizi

Kuna mda wa kuwaza kuhusu mvuto wa wanawake, kuna mda wa kuwapotezea wanawake

Naona huu ni muda wakutafuta basha sasa hapa subiri wanakusoma watakupm muda si mrefu.
 
Kama nyie sio wazuri msihuzunike wala kusononeka, tunaelewa kuwa uzuri wa mwanamke ni wa mda mfupi. Mtatumia mafuta na kila aina ya mikorokocho lakini ikifika imefika, unajifunza kujikubali jinsi ulivyo.

Si unajua vipepeo vina tabia ya kuhama na kuvutiwa na maua yaliochanua zaidi

Hahahaa jamaniii mbona unalialia si tumeshakupa crown ya miss kisura,hebu nambie nini kingine tumekunyima maana bado unalalama....
Hongera sana kwa kutupiku miss jf 2015 sonko jr
 
Last edited by a moderator:
Ila Sonko Jr. na kijana mkimya leo mmetisha aiseeee,
Yani mmeamua kbs kufunguka kua nyie ni 'Wazuri'

Sema nini msinitumie msg private bora muweke hadharani kila mwanaJF ajionee,

Me mwenyewe siri sina, mkituma msg private me naleta public,
Halooooo,

Tumekubali everhurt, brenda18, nao pmj na wadada wengine humu kua nyie ni,
Warembo tena Visura tena Vigoli kbs wa Jamii Forum (2015-2016)
Kwani kuna wanawake wazuri Jf?
 
Last edited by a moderator:
Ila Sonko Jr. na kijana mkimya leo mmetisha aiseeee,
Yani mmeamua kbs kufunguka kua nyie ni 'Wazuri'

Sema nini msinitumie msg private bora muweke hadharani kila mwanaJF ajionee,

Me mwenyewe siri sina, mkituma msg private me naleta public,
Halooooo,

Tumekubali everhurt, brenda18, nao pmj na wadada wengine humu kua nyie ni,
Warembo tena Visura tena Vigoli kbs wa Jamii Forum (2015-2016)

😂😂😂😂😂😂😂😂😂vigoli kabisa Sonko Jr. kijana mkimya hongereni jamaniii mmetisha sana huuu uzi ubaki hivi hivi na wengine wapate kushuhudia mamiss wakareee u know,mabebez from downtown wanakwambia mwanaume lilia uzuri tumbo hata nyani analo.....
 
Last edited by a moderator:
Hahahaa jamaniii mbona unalialia si tumeshakupa crown ya miss kisura,hebu nambie nini kingine tumekunyima maana bado unalalama....
Hongera sana kwa kutupiku miss jf 2015 sonko jr

Labda anataka tumpe zawadi ya wanja,
Si alisema ana macho makubwa halafu malegevu, hahahaha
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: nao
Hahahaa jamaniii mbona unalialia si tumeshakupa crown ya miss kisura,hebu nambie nini kingine tumekunyima maana bado unalalama....
Hongera sana kwa kutupiku miss jf 2015 sonko jr

Labda bado hawaamini kama kweli taji wamebeba teh teh.
 
Last edited by a moderator:
Mimi nakujali dearest brenda18 Hebu njoo kuna uzi umeanzishwa unasema madhara ya kuvaa chupi ningependa utoe comment yako ma dia,

Hahahaa jamaniii we kaka mbona unaniandama hivyo...sasa mimi nahusikaje na huo Uzi wa kuvaa vyupi?
 
Kila kitu kina mda wake 'mrembo' nao, 'mrembo wa ukweli'

Kuna mda wa kufanya kazi , kuna mda wa kupumzika

Kuna mda wa kufikiria kuhusu mapato, kuna mda wa kufikiria kuhusu matumizi

Kuna mda wa kuwaza kuhusu mvuto wa wanawake, kuna mda wa kuwapotezea wanawake


mkuu umenena vyema. pokea like za kutosha. hapo nilipobold nadhani ndo muda wake umefika. MUDA WA KUWAPOTEZEA WANAWAKE WENYE SURA ZA BABA ZAO NA SHEPU ZA WAJOMBA ZAO!! mkuu tuwapotezee hawa WAREMBO wa jf!! teh teh
 
Hahahaa jamaniii mbona unalialia si tumeshakupa crown ya miss kisura,hebu nambie nini kingine tumekunyima maana bado unalalama....
Hongera sana kwa kutupiku miss jf 2015 sonko jr
Mambo mrembo brenda18?, unajua we ni mzuri, yan sura tu yenyewe inalipa, shepu liko poa yan nguo yoyote inakutoa, ukitabasamu ndo kabisaaaa
 
Last edited by a moderator:
Mambo mrembo brenda18?, unajua we ni mzuri, yan sura tu yenyewe inalipa, shepu liko poa yan nguo yoyote inakutoa, ukitabasamu ndo kabisaaaa

Sikuzidi wewe
Mimi ni nanii mbele yako wewe mrembo Sonko Jr. sura sura,shepu ndio usiseme siwezi kuitwa mrembo kabla ya wewe kukubali u mrembo
 
Last edited by a moderator:
[/B]mkuu umenena vyema. pokea like za kutosha. hapo nilipobold nadhani ndo muda wake umefika. MUDA WA KUWAPOTEZEA WANAWAKE WENYE SURA ZA BABA ZAO NA SHEPU ZA WAJOMBA ZAO!! mkuu tuwapotezee hawa WAREMBO wa jf!! teh teh

Mbona Tena mnatupotezea nyie warembo wa mwaka huu wenye sura na maumbo ya mama zenu na shangazi zenu njooo tuwape lip stick na wanja ili mzidi kuonekana warembo na laini haswa.
 
Usikasirike mpendwa, mimi ni mtu wa kazi tu, wewe kama unataka kuleta mzigo wako, karibu, ila kwanza uwe mzuri na mwenye mvuto

Usinipotezee muda mrembo mwenzio kakuita kule mkacheze kigodoro mkatikise miooo yenu huko si mmejinasibu mna sura na shepu za mama na shangazi zenu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom