Wadada jf mashallah, au sio picha zenu ni avator tu

Wadada jf mashallah, au sio picha zenu ni avator tu

Msulibasi

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Posts
5,957
Reaction score
8,005
Kila picha ni hatari kabisa unaweza zani upo venezuela , ama jomeka lakini ni bongo hatari sana ila nahisi sio wahusika ila siwezi hukumu labda ni raslimali zetu.
 
Kuna Dada Leo nimefumania aki-log in kwa a/c yake.. Sura yake na avatar ni mbingu na ardhi
 
Nimependa hiyo....Jomeka......Trenchtown......
 
kuna kimoja kilikuwa kinatafuta mchumba humu, nikaona ndo hapa hapa pakupatia. mtoto si kajitangaza mwenyewe bana! kuja kukutana nae hata bibi yangu mzuri asee. alafu anasema ana miaka 23 wakati kasura kamekomaa kama anakula cement. wanawake wa humu wengi wamekuwa rejected huko mitaani. huwezi kuwaangalia mara 2 ndo maana wanakuja kujiliwaza huku
 
Back
Top Bottom