kijana mkimya
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 277
- 121
ndio hivyo mkuu, kumbe na we unawajua vizuri. dah!! hatari sanaNa wanavyofurahia wakiitwa warembo utadhani ni warembo kumbe hamna lolote. Humu jf hamna wazuri, ni mediocre tupu
ndio hivyo mkuu, kumbe na we unawajua vizuri. dah!! hatari sanaNa wanavyofurahia wakiitwa warembo utadhani ni warembo kumbe hamna lolote. Humu jf hamna wazuri, ni mediocre tupu
ndio hivyo mkuu, kumbe na we unawajua vizuri. dah!! hatari sana
wweee wadada wa humu wana jeuri ya kunyima walichopewa na mungu!! ni moja ya ajabu la dunia kuwahi kutokea!!
Avatar ziwe nzuri lakini pia wanacho comment kiwe kizuri kama avatar zao
For sure, Sonko Jr. na kijana mkimya,
Ndio wanaume wazuri kuliko wadada wote humu jf,
Makofi kwao tafadhali.
hakuna mtu aliyejisifia uzuri hapa. ila acheni kujifurahishaga wakati hamuendani na mnayojisifia humu!! watu wenyewe mna sura za wajomba zenu na baba zenu halafu ufake kibao!!
Hahahaha utatangaza ndoa bure
Halafu pili nivutiwe na niniKuweka avata ni maamuzi ya mtu kwa sababu zake mwenyewe haimaanishi ndivyo alivyo wala hana maana ya kumtamanisha mtu
Na mtu unaevutiwa na avata pia hujielewi,vutiwa na contents za mtu kwanza.....
wwweee yaani mi nitangaze ndoa na mdada wa jf!! tena kwa picha ambayo nina uhakika 100% sio yake!! asee sio kwa kijana mkimya!!
Halafu pili nivutiwe na nini
Hayo ni maneno yako, mi sijasema hivyo wala kijana mkimya hajasema hayo
Hongera kwa kua 'kisura' wa jf,
Pongezi kwako!!
Binadamu wote ni 'wazuri'
Kabadili picha,
Hahahahahaha uwiiii jamani,
Ni sheeeeeeda!
mkuu everhurt atakuwa ni mmoja wao ndo maana anajitahidi kupinga ukweli kwa kubadilisha maneno!! vinatia huruma sana kwakweli. tuwazoee tu ili tupate kuwafariji humu ndani!!
mkuu everhurt atakuwa ni mmoja wao ndo maana anajitahidi kupinga ukweli kwa kubadilisha maneno!! vinatia huruma sana kwakweli. tuwazoee tu ili tupate kuwafariji humu ndani!!
kijana mkimya , mwingine huyu hapa, uzuri ukishaisha wanakuwa wapoleKweli mwanamke ni mtu muhimu yaani lazima tu ajadiliwe lo inahusu nini nikiwa mbaya ama mzuri?
Mimi nina jikubali na nina jiamini y nitumie pic ya mtu huko ni kutokujitambua