Wadada jf mashallah, au sio picha zenu ni avator tu

Wadada jf mashallah, au sio picha zenu ni avator tu

Lakini si umeniPM ukasema kua ww una mvuto wa hali ya juu maana sura yako inasumbua sana mtaani, macho yako ndio usiseme,

Mpk nimetoa siri sasa,

Oops! Sorry.

Hah hah hah huhuuuu sio vizuri kumsingizia mtu

Kwani kuchuja ni dhambi? Ni sehemu ya kukua kwa binadamu
 
Hebu pita kule mwanaume kushikilia bango la mvuto una maanisha nini? Unataka ushindane na wanawake kwa mvuto ili iweje? Kuna uzima kweli?

Hii mada imegeuzwa kwa makusudi ili ionekane kama vile tunashindana uzuri na wanawake, kitu ambacho sio kweli

Hamna mwanaume aliyejisifia uzuri
 
Tusije kua tunapoteza muda kuongea na watoto si ridhiki hapa mwanaume kukomalia uzuri, urembo,macho mazuri haya semeni na hipsi kalio lipo oooh.
Hakuna hata mwanaume mmoja ambaye haongelei uzuri, urembo, macho mazuri, hips, kalio n.k la mwanamke
 
Naona watafuta ushoga na mimi okay umeupata,

Ila ukitaka nikupige promo sema najua wapenda 'vijana wazuri wenye ngozi nyororo' kama wewe wapo wengi tu,

Ile text yako nimeiona,
Kua unataka iliyopinda ndio inakukuna vzr.

Hahahaa asante kwa kunifowardia nimeipata pia,kumbe wanatangaza biashara hapa....
 
kijana mkimya , mwingine huyu hapa, uzuri ukishaisha wanakuwa wapole


teh teh teh mkuu mi naona tuwaache na tundelee kuwaliwaza tu, wasije wakakimbia na huku wanapojificha!! ila sisi hatuna cha kuwasaidia Zaidi ya kuwaliwaza huku tunawazomea kisogoni!!! teh teh sawa warembo wetu everhurt na brenda18 nyie ni WAREMBO bana msisikilize ya watu. si mnajua binadamu wivu unawasumbua!! teh teh teh!!
 
Last edited by a moderator:
Tusije kua tunapoteza muda kuongea na watoto si ridhiki hapa mwanaume kukomalia uzuri, urembo,macho mazuri haya semeni na hipsi kalio lipo oooh.

Tena huyo kijana mkimya anajisifia kwa kupiga picha huku kabinua kalio, mara kabinua midomo,
Mmh me nimechoka kbs.
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: nao
Tusije kua tunapoteza muda kuongea na watoto si ridhiki hapa mwanaume kukomalia uzuri, urembo,macho mazuri haya semeni na hipsi kalio lipo oooh.

Hehehe hujaona huko nyuma wamesema na shepu,mmoja anasema kajaaaliwaa mtumeee mie na shepu yangu ka ya mjomba ntamkamatia wapi
 
  • Thanks
Reactions: nao
Tena huyo kijana mkimya anajisifia kwa kupiga picha huku kabinua kalio, mara kabinua midomo,
Mmh me nimechoka kbs.

Teh teh everhurt kweli nimecheka Naona soko linatafutwa humu kwa gia ya urembo wawe nasubira watapata tu.
 
Last edited by a moderator:
Hahahaa asante kwa kunifowardia nimeipata pia,kumbe wanatangaza biashara hapa....

Ngoja nikufowadie na ya Sonko Jr.
Anasema eti anatuonea wivu wadada wa jf,
Kwann attention ni kwetu tu na sio kwake??

Sasa sijajua best nimjibu vipi.

Eeh Mungu tuondolee kizazi hiki cha Sodoma ktk nchi yetu.
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: nao
teh teh teh mkuu mi naona tuwaache na tundelee kuwaliwaza tu, wasije wakakimbia na huku wanapojificha!! ila sisi hatuna cha kuwasaidia Zaidi ya kuwaliwaza huku tunawazomea kisogoni!!! teh teh sawa warembo wetu everhurt na brenda18 nyie ni WAREMBO bana msisikilize ya watu. si mnajua binadamu wivu unawasumbua!! teh teh teh!!

Hah hah unavyowaita WAREMBO wanafurahi hao, ukute huko walipo wanatabasamu na kucheka kabisa
 
Last edited by a moderator:
Naona watafuta ushoga na mimi okay umeupata,

Ila ukitaka nikupige promo sema najua wapenda 'vijana wazuri wenye ngozi nyororo' kama wewe wapo wengi tu,

Ile text yako nimeiona,
Kua unataka iliyopinda ndio inakukuna vzr.

teh teh na kasura kako kama kajipu kajipu kanachosubiri mtubuaji!! teh teh cc Magufuli ila sidhani kama yeye anaweza akausaidi!! maana dddaaaaahh!! hatari sana!! naona unaamua kubadilisha mada!! teh teh nimekusamehe sio kosa lako MTOTO MZURI everhurt. bye dada MZURI teh
 
Last edited by a moderator:
Ngoja nikufowadie na ya Sonko Jr.
Anasema eti anatuonea wivu wadada wa jf,
Kwann attention ni kwetu tu na sio kwake??

Sasa sijajua best nimjibu vipi.

Eeh Mungu tuondolee kizazi hiki cha Sodoma ktk nchi yetu.[/QUO

Tena atuepushe haswa mwanaume badala ya kufikiria unafanyaje kazi kuongeza kipato unawaza shepu,macho malegevu kwamba hadi unawazidi wanawake si uchoko huu!!! Aiseee tuepushwe na hii laana inayokua kwa kasi ya ajabu.
 
Last edited by a moderator:
teh teh teh mkuu mi naona tuwaache na tundelee kuwaliwaza tu, wasije wakakimbia na huku wanapojificha!! ila sisi hatuna cha kuwasaidia Zaidi ya kuwaliwaza huku tunawazomea kisogoni!!! teh teh sawa warembo wetu everhurt na brenda18 nyie ni WAREMBO bana msisikilize ya watu. si mnajua binadamu wivu unawasumbua!! teh teh teh!!

sonko Jr kijana mkimya kwa heshima na taadhima naomba tuwatangeze mmeshinda katika kinyang'anyiro cha kumtafuta kisura wa jf na mwingine miss Bantu
Mods naomba muatach hii thread na ya miss jf tumeshawapata washindi wetu
 
Last edited by a moderator:
sonko Jr kijana mkimya kwa heshima na taadhima naomba tuwatangeze mmeshinda katika kinyang'anyiro cha kumtafuta kisura wa jf na mwingine miss Bantu
Mods naomba muatach hii thread na ya miss jf tumeshawapata washindi wetu

Warembo wa 2015 siyo teh teh aaah jf raha sana ngoja tuwaandalie na zawadi kabisa.
 
Last edited by a moderator:
sonko Jr kijana mkimya kwa heshima na taadhima naomba tuwatangeze mmeshinda katika kinyang'anyiro cha kumtafuta kisura wa jf na mwingine miss Bantu
Mods naomba muatach hii thread na ya miss jf tumeshawapata washindi wetu
Kama nyie sio wazuri msihuzunike wala kusononeka, tunaelewa kuwa uzuri wa mwanamke ni wa mda mfupi. Mtatumia mafuta na kila aina ya mikorokocho lakini ikifika imefika, unajifunza kujikubali jinsi ulivyo.

Si unajua vipepeo vina tabia ya kuhama na kuvutiwa na maua yaliochanua zaidi
 
Last edited by a moderator:
Na wewe unacheza basketball?...
Kwanini nikupm nipe sababu kuu 3,alafu inaonyesha wewe ni muoga muoga wacha kunisingizia mimi....

Mimi nakujali dearest brenda18 Hebu njoo kuna uzi umeanzishwa unasema madhara ya kuvaa chupi ningependa utoe comment yako ma dia,
 
teh teh na kasura kako kama kajipu kajipu kanachosubiri mtubuaji!! teh teh cc Magufuli ila sidhani kama yeye anaweza akausaidi!! maana dddaaaaahh!! hatari sana!! naona unaamua kubadilisha mada!! teh teh nimekusamehe sio kosa lako MTOTO MZURI everhurt. bye dada MZURI teh

Wenye sura laini na ngozi mororo tumewakubalini kua nyie ni wakali haswa subirini kupewa nishani za urembo sawa eeeh.
 
Last edited by a moderator:
Ila Sonko Jr. na kijana mkimya leo mmetisha aiseeee,
Yani mmeamua kbs kufunguka kua nyie ni 'Wazuri'

Sema nini msinitumie msg private bora muweke hadharani kila mwanaJF ajionee,

Me mwenyewe siri sina, mkituma msg private me naleta public,
Halooooo,

Tumekubali everhurt, brenda18, nao pmj na wadada wengine humu kua nyie ni,
Warembo tena Visura tena Vigoli kbs wa Jamii Forum (2015-2016)
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom