Wabunge wapinga billlioni 6 kurejeshwa Serikalini

Wabunge wapinga billlioni 6 kurejeshwa Serikalini

Mbunge anayepinga juhudi za JPM huyo hatufai;

Pamoja na kupewa madawati wapeleke kwenye majimbo
yao bado wanalalamika;

Hizo posho nazo zipunguzwe pesa ziingie kwenye maendeleo;
MAGu avunje t hilo Bunge la watu wanaojali kulisha matumbo yao. Jamani million 90 haziwatoshi.
 
Kusafiri kwenda nje kuangalia nyumba za mabalozi kwel msigwa ulisema haya???? Watu waende nje kula bata watoto wanakaaa chini?staki kuwaamini wanasiasa go go go makufuli
 
Walizoea pesa za kumwaga kwenda kutembea ulaya bila misingi wataisoma namba tu
Hahaha yaani mwaka huu tutawajua wenye uchungu na nchi na waigizaji...nimecheka sana msigwa anataka kwenda kuuza nyago nje ya nchi.
uchungu na nchi ni waigizaji HAWANA UCHUNGU WA NCHI HII JAMANI HAPA SASA NDIYO TUTAJUA MCHUNGAJI WA KWELI. JAMANI HUYU MSIGWA MBONA TAPELI HIVI. AFADHALI HATA YA MSELA SUGU. MSIGWA UTAISHIA PABAYA NA MUNGU ANAKUONA NA HAYA MAUTAPELI YAKO.
 
Hao ni kutandika risasi tu wanajifanya wana uchungu na wananchi kumbe wapo kimaslahi zaidi eti kwenda kuangalia nyumba duuuh
...mwaka huu tutaona Rangi halisi za wabunge,..waliojifanya wanatetea wananchi kumbe wanatetea matumbo yao.
 
Kusafiri kwenda nje kuangalia nyumba za mabalozi kwel msigwa ulisema haya???? Watu waende nje kula bata watoto wanakaaa chini?staki kuwaamini wanasiasa go go go makufuli
Hii ni moja wapo ya mbinu za wabunge kushinikiza bunge lirushwe live kwa minajili ya kuuza sura, wameona sasa hailipi kukaa bila kuonekana live, wameanza kuzusha mijadala ili tung'an'anie lioneshwe live kwa mgongo wa kutaka kujua kinachojadiliwa bungeni kumbe ni kwa faida zao binafsi za kujiongezea umaarufu

uchungu na nchi ni waigizaji HAWANA UCHUNGU WA NCHI HII JAMANI HAPA SASA NDIYO TUTAJUA MCHUNGAJI WA KWELI. JAMANI HUYU MSIGWA MBONA TAPELI HIVI. AFADHALI HATA YA MSELA SUGU. MSIGWA UTAISHIA PABAYA NA MUNGU ANAKUONA NA HAYA MAUTAPELI YAKO.
 
Msigwa analalamika kuwa wabunge wameshindwa kusafiri nje ya nchi kwenda kuangalia balozi? Kila mwaka wamekuwa wanasafiri kuangalia kitu hicho hicho, nchi imepata faida gani? Na kwa 'akili kubwa' ya Msigwa bora wabunge wapande ndege kwenda kushangaa majengo Ulaya kuliko watoto kukaa kwenye madawati? Naomba kuuliza kwenye jimbo la huyo mchungaji shida kubwa waliyonayo wananchi ni wabunge kutokwenda Ulaya?

Bunge limekuwa ni chanzo cha umaskini nchi hii.
JAMANI MSIGWA NI JIPU LAKINI INAONEKANA LIMEKAA MAHALI PABAYA SANA NA HATA MAGU HANA UWEZO WA KULITOBOA. HIVI WATU WA IRINGA WAMELALA USINGIZI KWA NINI HAWALALAMIKI. ANATAKA KUSAFIRI KAMA ALIVYO FANYA NA LAZARO NYARANDU WAKAENDA PAMOJA USA NA ALIPO RUDI AKAWA SHABIKI MKUBWA WA LAZARO NYALANDU AMBAYE HATA WENZIE KATIKA CCM WANAONAGA ANALETA KICHEFUCHEFU. REALLY MSIGWA=LAZARO.
 
Nafikiri JPM anaweza kubadilisha siasa katika nchi hii. Kama ataendelea na wembe huu, ninaamini uchaguzi ujao tutaona watu wengi zaidi wakirejea kwenye kazi zao walizosomea.
 
Hawa wabunge wanaolalamika wengi wao wanamiliki fulana za"UKAWA katika ubora wao"
uchungu na nchi ni waigizaji HAWANA UCHUNGU WA NCHI HII JAMANI HAPA SASA NDIYO TUTAJUA MCHUNGAJI WA KWELI. JAMANI HUYU MSIGWA MBONA TAPELI HIVI. AFADHALI HATA YA MSELA SUGU. MSIGWA UTAISHIA PABAYA NA MUNGU ANAKUONA NA HAYA MAUTAPELI YAKO.
 
uchungu na nchi ni waigizaji HAWANA UCHUNGU WA NCHI HII JAMANI HAPA SASA NDIYO TUTAJUA MCHUNGAJI WA KWELI. JAMANI HUYU MSIGWA MBONA TAPELI HIVI. AFADHALI HATA YA MSELA SUGU. MSIGWA UTAISHIA PABAYA NA MUNGU ANAKUONA NA HAYA MAUTAPELI YAKO.

Mbona unamwongelea Msigwa tu? Kwani ni yeye peke yake anayelilia hizo Bil 6??
 
Hapo patamu balaa...ngoja tuone hili sinema linaishia wapi
Hill bunge linaelekea kuwa mwiba na sumu katika nchi yetu. Kisa walinyimwa pesa za kununulia magari basi imekuwa tatizo mpaka kesho ...they are so wicked and hopeless kabisa hawa watu. Anayesema hivyo anatakiwa aturidhishe kabisa kama jimboni kwake watoto wote wanakaa kwenye madawati ama sivyo sie wapiga kura tujue la kumfanya
 
uchungu na nchi ni waigizaji HAWANA UCHUNGU WA NCHI HII JAMANI HAPA SASA NDIYO TUTAJUA MCHUNGAJI WA KWELI. JAMANI HUYU MSIGWA MBONA TAPELI HIVI. AFADHALI HATA YA MSELA SUGU. MSIGWA UTAISHIA PABAYA NA MUNGU ANAKUONA NA HAYA MAUTAPELI YAKO.
Mara zote inanishangaza sana kwa mchungaji kujihusisha na siasa, hivi ni mchungaji wa kanisa gani
 
Kweli. Ki uhasibu pale fedha inapobaki kwenye mwaka mmoja wa fedha huwa carried forward kwenye mwaka mwingine wa pesa... Na sio kurudishwa ilipotoka...

LAKINI KWA SERIKALI INAPASWA KURUDISHWA, NA KUTENGEWA FUNGU LINGINE KATIKA BAJETI INAYOFUATA.
 
Mara zote inanishangaza sana kwa mchungaji kujihusisha na siasa, hivi ni mchungaji wa kanisa gani

MBONA MADAKTARI WANAJIHUSISHA NA SIASA!!!!!!!!.

CHA AJABU NINI UILICHOONA WEWE!!!!!!!!!!
 
Yaani wabunge wetu kwenye pesa huwa hakuna cha ccm wala upinzani wote wanakuwa wamoja. Wanafiki sana
 
Wacha nao waisome namba, wameacha taaluma zapo wamekimbilia bungeni. Napendekeza posho zote za wabunge zifutwe wabakie na mshahara tu. ili wajue kuwa wanaoidshi kwa mshahara wa kima cha chini wanateseka.

Magufuli Kanyaga twende tutavuka tu hivyo kiubishiubishi
 
Bunge limekosa muelekeo hakuna cha c wala upinzan ukiwakuta jion kwenye bit virefu ai clab hutoamin, utumbo mtupu tens hawa wa viti maalum ndo laaa
 
Back
Top Bottom