Wabunge Chiku Abwao, Mhonga watimkia ACT-Wazalendo

Wabunge Chiku Abwao, Mhonga watimkia ACT-Wazalendo

Uzuri wa watu wa CDM nipale mwanachama wa CDM anapo hama kuhamia chama kingine huitwa msaliti
Lakini akitokea chama kingine na kujiunga na CDM huitwa KAMANDA.
Hataka kama ni mchafu vipi au kama kafukuzwa au kazeeka mpaka kucha zinangonka achilia meno basi wao watampachika majina mazuri tu.
Tuseme sasa umeshinda, wote akina shibuda, arfi, abwao,... Ni makamanda, tena wapambanaji hodari! Umeridhika
 
Mtoa post hii naomba nikusahihishe kua chiku Abwao sio mwenyekiti wa chadema wa mkoa yeye alikua ni mbunge tu wa Viti maalumu ninae kujuza mm ni mwana chadema nipo hapa Iringa.

Kwa taarifa yako chiku tunashukuru kwakazi aliofanya mwaka 2010 kwenye kampeni kwakuwatia ujasiri vijana wa iringa na kusimama kidete kupigania hakiyao yamsingi yakupiga kula na kulinda kula zao kwailo tunampongeza alishirikiana nasi bega kwa bega lakini pasipo kumung'unya maneno mbunge Wa viti maalumu chiku Abwao hakuna kitu chochote cha kimaendeleo alicho kifanya katika jimbo la iringa mjini au hata katika majimbo mengene amboyo yeye kama mbunge wa viti maalumu alipaswa kuyatazama.

Malanyingi amekua akijitetea kua nimekua nikimuuguza mama yangu mzazi alikua anaumwa na malanyingine amekua akisema nilikua kwenye shughuri ya kumuozesha mwanangu yule wakike kwaiyo nilikua nimetingwa miaka yote mitano ya ubunge wake.
Sisi tunasema aende kwa amani sana kwani tunashukuru kwa mchangowake pia aliweza kushilikiana na wabunge wetu wapambanaji kule bungeni walipokua wana simamia hoja yenye masrahi kwauma nae amekua akiunga mkono hata walipo amua kugoma nakutoka nje.

Pia tuta kumbuka mchango wake wakusimamia uchaguzi mdo wa madiwani songea mjini nakufanya chadema ishinde kata ya lizibon mjini songea.

Lakini kama ataondoka kwashali basi tuta muweka wazi hadi atashangaa mwenyewe kwani tunajua alikua anatamani kuiongoza iringa mjini wakati yeye uwezo wake nimdogo pia hana ushawishi mkubwa kwa jimbo hili kumzidi msigwa.

Iringa katu hatuto ruhusu akili ndogo kuitawala akili kubwa hata kwamtutu wabunduki.
 
Duhh kweli ukirusha jiwe gizani ukisikia mayowe tu ujue mlengwa nnavyoona hapa watu wa chadema wamepanick na kila movement ya zitto kwao ni heavy punch (Mayweather style)
 
Zitto sio mpinzani, hata yeye anajua hivyo. Ndio maana Lowassa akashtuka mapema japo mwanzoni alimfadhili kukianzisha ila alipoambiwa na kina Nchimbi ukweli kuhusu Zitto ndio ameshtuka na sasa anahaha kuhamia CHADEMA

Anahaha au cdm ndio wanahaha kumsajili kamanda lowassa acha kupotosha
 
Pengine:

1. Alitamani kugombea ubunge kwa tiketi ya CHADEMA ila amekosa nafasi hiyo baada ya Msigwa kuibuka kidedea?

2. Ana mahaba na siasa za Zitto toka awali na hivyo amemua kumfuata ACT-Wazelendo?

3. Labda, labda, labda.....

Mwisho: ana uhuru kufanya apendacho ilimradi hajavunja sheria yoyote.

Like ! Like ! Like !
 
Faken Mhonga! Amesahau fadhila zote????


Ama kweli mfadhili mbuzi..
 
Demokrasia iheshimiwe, wana haki ya kufanya hivyo kikatiba wala hawajakosea popote, kama ilivyokuwa kwa Bulaya na Lembeli, hawajakosea kujiunga chadema na wengine watakaotoka chadema kwenda chama chochote hawajakosea, ndiyo siasa yenyewe hiyo!
 
Tuseme sasa umeshinda, wote akina shibuda, arfi, abwao,... Ni makamanda, tena wapambanaji hodari! Umeridhika

Mm sina sababu ya kiridhishwa na ww wake zangu wananitosha wanavyo niridhisha na nikihitaji kuridhishwa zaidi ninazo nafasi zaidi kwa mujibu wa dini yangu.
Lakini upuuzi wa watu wa CDM mm mungu aninusuru.
Na ainusuru ikulu ya Magogoni kukaliwa na mpuuzi yeyote wa CDM Mubaki na hiyo hiyo ikulu yenu ya mapadri wa karatu.
 
Chiku Abwao, Huyu ni mwenyekiti mkoa wa Iringa CHADEMA, aliyempa tabu sana mh. Lukuvi jimboni kwake.

Wabunge 10 wamehama vyama walivyokuwa wanachama walipoingia Bungeni mwaka 2010. Katika hao

i) 1 ( John Shibuda) kajiunga na TADEA,

ii) 2 ( Said Arfi na Philipa Mturano) wamejiunga na CCM,

iii) 2 ( James Lembeli na Esther Bulaya) wamejiunga CHADEMA na

iv) 5 ( Moses Machali, Mhonga Ruhwanya, Chiku Abwao, Anna-MaryStela Mallack na Zitto Kabwe) sasa ni wanachama wa ACT.

Chanzo: Zitto

Nadhani ubunge wao umeshaisha, sasa wanagombea nafasi ya ubunge kama wanasiasa wengine.

Idadi hiyo siyo kwamba itarudi mjengoni dodoma, inategemea upande mwingine wawakilishi vyama vya siasa wamejipangaje.

Kuna baadhi hapa walifanikiwa kuingia bungeni sababu si ya stahili zao ila vile viti vya upendeleo, wamavimba vichwa na sitashangaa kuwa wasindikizaji katika kampeni za mwaka huu bila ushidi.

Kimsingi hasa wa kutoka Chadema sasa wanajulikana waliokuwa kambi ya Kizito sasa wanajidhihirisha, na pengine wanajulikana kwa uongozi wa juu hivyo wanaogopa kukatwa.
 
Naona kama vile wengi wamejiangamiza. Hususani Mturano, Abwao, Sjibuda na Machali. Kurudi kwao Bungeni nakuona kuwa finyu. Muhonga atarudi viti maalum kwa ACT. Bulaya ananafasi pia ya kurudi either kwa njia ya jimbo or viti maalum. Lets wait and see.
 
Uzuri wa watu wa CDM nipale mwanachama wa CDM anapo hama kuhamia chama kingine huitwa msaliti
Lakini akitokea chama kingine na kujiunga na CDM huitwa KAMANDA.
Hataka kama ni mchafu vipi au kama kafukuzwa au kazeeka mpaka kucha zinangonka achilia meno basi wao watampachika majina mazuri tu.

Hivi huyu Chiku Abwao hadi unapost ni post ipi iliyomuita msaliti? Au unataka kuwatia watu kauli mdomoni?
 
Back
Top Bottom