Wabunge Chiku Abwao, Mhonga watimkia ACT-Wazalendo

Wabunge Chiku Abwao, Mhonga watimkia ACT-Wazalendo

Pengine:

1. Alitamani kugombea ubunge kwa tiketi ya CHADEMA ila amekosa nafasi hiyo baada ya Msigwa kuibuka kidedea?

2. Ana mahaba na siasa za Zitto toka awali na hivyo amemua kumfuata ACT-Wazelendo?

3. Labda, labda, labda.....

Mwisho: ana uhuru kufanya apendacho ilimradi hajavunja sheria yoyote.

Hawa wabunge wanachanganya wananchi, huyu alifanikisha na cdm kuchukuliwa kwa kata ya lizaboni Songea Mjini. Huyu mama Chiku hakushauriwa vizuri
 
Uzuri wa watu wa CDM nipale mwanachama wa CDM anapo hama kuhamia chama kingine huitwa msaliti
Lakini akitokea chama kingine na kujiunga na CDM huitwa KAMANDA.
Hataka kama ni mchafu vipi au kama kafukuzwa au kazeeka mpaka kucha zinangonka achilia meno basi wao watampachika majina mazuri tu.

Ninavyofahamu ni mwanachama wa zamani mmoja tu kutoka Chadema alipata kupachikwa jina la 'msaliti'; naye hakuhama bali alivuliwa nyadhifa na hatimaye kujifukuzisha uanachama mwenyewe.
 
Mabere Marando alipotoka NCCR mageuzi kuhamia chadema ilionekana ni sawa tu na kuitwa kamanda ila mtu akitoka chadema kwenda chama kingine eti yupo kuua upinzani na kuitwa msaliti
 
Pengine:

1. Alitamani kugombea ubunge kwa tiketi ya CHADEMA ila amekosa nafasi hiyo baada ya Msigwa kuibuka kidedea?

2. Ana mahaba na siasa za Zitto toka awali na hivyo amemua kumfuata ACT-Wazelendo?

3. Labda, labda, labda.....

Mwisho: ana uhuru kufanya apendacho ilimradi hajavunja sheria yoyote.

Huyo chiku abwao ni mchumia tumbo,amehamia ACT ili agombee viti maalum,alikua nccr mageuzi mbunge viti maalamu,akahamia chadema akapewa viti maalum na sasa ACT....mwaka 2020 atahamia tadea ili apate viti maalum
 
Huyu Chiku si angegombea viti maalum? Du hii imeniuma Kweli hakushauriwa vzr au alijikuta desperate akafanya maamuzi kwa hasira. Nakumbuka mchango wake wa mwisho bungeni huyu mama ni mpambanaji na alikuwa anasupport sana CDM. Inawezekana Kuna mengi juu yake hatuyajui au kajichanganya
 
hapo abwao alipohamia chadema alipongezwa sana
 
Kwneye hiyo list weney uwezekano wa kurudi Bungeni ni Zitto menyewe na hao hao wawili walionda CHADEMA,waliobaki Bunge watalitizamia kwenye TV
Kwani wamekuambia wanataka kurudi bungeni?

Wao wamekwenda kujenga chama.

Naona pro-Chadema mmepagawa kila mmoja anakuja la lake.

Tulieni dawa iwaingie.
 
Nyie wapuuzi kabisa kudhani chama chenu kina hati miliki ya upinzani nchini, ndio maana mnaendesha chama kama saccos, na sasa mbowe kauza chama tuone mtakwenda wapi!!
Mkuu hawa wote ni ni wafuasi wa Mbowe kila anachosema Mbowe ni amri yeyote atakayepinga anafukuzwa kama paka.
 
Mbona sijawahi kusikia ma-ccm yakijiunga na ACT? Ina maana Zito yupo kubomoa upinzani na sio kujenga
 
Huyu Chiku si angegombea viti maalum? Du hii imeniuma Kweli hakushauriwa vzr au alijikuta desperate akafanya maamuzi kwa hasira. Nakumbuka mchango wake wa mwisho bungeni huyu mama ni mpambanaji na alikuwa anasupport sana CDM. Inawezekana Kuna mengi juu yake hatuyajui au kajichanganya
Hakushauriwa vizuri kivipi? Tatizo lenu mnadhani Chadema ndiyo wana hati miliki ya kuwa wapinzani Tanzania, Chiku Abwao, ni mtu mzima kaanza siasa kabla ya kuingia Chadema anajua anachokifanya.
 
Zitto anaimarisha chama chake ACT,unazani wapinzani ni CDM tu, hata ACT na chama cha upinzani sasa ulitaka awafukuze ama?

Zitto sio mpinzani, hata yeye anajua hivyo. Ndio maana Lowassa akashtuka mapema japo mwanzoni alimfadhili kukianzisha ila alipoambiwa na kina Nchimbi ukweli kuhusu Zitto ndio ameshtuka na sasa anahaha kuhamia CHADEMA
 
Nyie wapuuzi kabisa kudhani chama chenu kina hati miliki ya upinzani nchini, ndio maana mnaendesha chama kama saccos, na sasa mbowe kauza chama tuone mtakwenda wapi!!

akili za kuambiwa changanya na zako ! usimeze kama kuku
 
Hakushauriwa vizuri kivipi? Tatizo lenu mnadhani Chadema ndiyo wana hati miliki ya kuwa wapinzani Tanzania, Chiku Abwao, ni mtu mzima kaanza siasa kabla ya kuingia Chadema anajua anachokifanya.

Au kapata kale ka mgawo ka Zitto?
Hongera kwa kufikia bei ;-)
 
Back
Top Bottom