Waamuzi wa TFF kiboko, wanaramba hata timu za majeshi.

Waamuzi wa TFF kiboko, wanaramba hata timu za majeshi.

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
17,714
Reaction score
17,221
Damu zilinisisimka namna Kayombo na mwenzake walivyohangaika kuhakikisha kuwa timu ya wanajeshi, Mashujaa inafumgwa na Simba bila kuhofia jambo lolote. Inatisha na kuogofya,

Makosa haya ya kibinadamu Sasa ni kiboko. Hakuna ligi hapa, imeoza. Kuna timu kwenye ligi zitashushwa na waamuzi sio uwezo Wala uwekezaji.

Kama waamuzi wanafanya hivi kwa timu ya jeshi la JWTZ inakuwaje kwa timu kama KENGOLD na Kamsamba fc?
 
Damu zilinisisimka namna Kayombo na mwenzake walivyohangaika kuhakikisha kuwa timu ya wanajeshi, Mashujaa inafumgwa na Simba bila kuhofia jambo lolote. Inatisha na kuogofya,

Makosa haya ya kibinadamu Sasa ni kiboko. Hakuna ligi hapa, imeoza. Kuna timu kwenye ligi zitashushwa na waamuzi sio uwezo Wala uwekezaji.
Ajabu baadhi ya timu ziko tayari kuwapa waamuzi U man of the match!
 
Ramadhan Kayombo always ni man of the match...ni no 12 ya Simba
Damu zilinisisimka namna Kayombo na mwenzake walivyohangaika kuhakikisha kuwa timu ya wanajeshi, Mashujaa inafumgwa na Simba bila kuhofia jambo lolote. Inatisha na kuogofya,

Makosa haya ya kibinadamu Sasa ni kiboko. Hakuna ligi hapa, imeoza. Kuna timu kwenye ligi zitashushwa na waamuzi sio uwezo Wala uwekezaji.

Kama waamuzi wanafanya hivi kwa timu ya jeshi la JWTZ inakuwaje kwa timu kama KENGOLD na Kamsamba fc?
 
Damu zilinisisimka namna Kayombo na mwenzake walivyohangaika kuhakikisha kuwa timu ya wanajeshi, Mashujaa inafumgwa na Simba bila kuhofia jambo lolote. Inatisha na kuogofya,

Makosa haya ya kibinadamu Sasa ni kiboko. Hakuna ligi hapa, imeoza. Kuna timu kwenye ligi zitashushwa na waamuzi sio uwezo Wala uwekezaji.

Kama waamuzi wanafanya hivi kwa timu ya jeshi la JWTZ inakuwaje kwa timu kama KENGOLD na Kamsamba fc?
Bado una mentality za kishamba kuwaogopa hao wanajeshi?

Nikirudi kwenye mpira, tukio lipi ambalo limeamuliwa kinyume na sheria za mpira?
 
Damu zilinisisimka namna Kayombo na mwenzake walivyohangaika kuhakikisha kuwa timu ya wanajeshi, Mashujaa inafumgwa na Simba bila kuhofia jambo lolote. Inatisha na kuogofya,

Makosa haya ya kibinadamu Sasa ni kiboko. Hakuna ligi hapa, imeoza. Kuna timu kwenye ligi zitashushwa na waamuzi sio uwezo Wala uwekezaji.

Kama waamuzi wanafanya hivi kwa timu ya jeshi la JWTZ inakuwaje kwa timu kama KENGOLD na Kamsamba fc?
Siku hizi JWTZ wananidhamu sana. . Zamani walikua hawataki ujínga ujinga.
Au pengine ni maagizo kutoka juu kabisa kua safari hii ni zamu ya Msimbazi wa take wasitake.
Timu ya nyumbani kwa VP halafu inafanyiwa uhuni bila shaka yupo aliye juu ya VP ambae ni myama lialia anajificha tu kutokana na wadhifa wake hataki kuwagawa wa TZ
Haiukushangazi watu kujiamini kupita kiasi?
 
Bado una mentality za kishamba kuwaogopa hao wanajeshi?

Nikirudi kwenye mpira, tukio lipi ambalo limeamuliwa kinyume na sheria za mpira?
Screenshot_20250503-081441~2.png
 
Nadhani Kuna syndicate ya kihalifu kati ya TFF, Simba, Bodi ya Ligi na baadhi ya wachambuzi uchwara.

Inaonekana mwanzo wa msimu waliamua vyovyote itakavyokuwa lazima Simba awe bingwa! Hawaoni na hawataona aibu yeyote!

Kama hakutakuwa na sauti kubwa dhidi yao kukemea hili, hii cartel itafanikiwa kuuteka mpira wa bongo!

Narudia, hamna namba yeyote nyingine zaidi ya kufanya uchunguzi wa jinai dhidi yao! Zaidi ya hapo tutashuhudia vutuko vya Kila Rangi na tusiwe na la kufanya!
 
Damu zilinisisimka namna Kayombo na mwenzake walivyohangaika kuhakikisha kuwa timu ya wanajeshi, Mashujaa inafumgwa na Simba bila kuhofia jambo lolote. Inatisha na kuogofya,

Makosa haya ya kibinadamu Sasa ni kiboko. Hakuna ligi hapa, imeoza. Kuna timu kwenye ligi zitashushwa na waamuzi sio uwezo Wala uwekezaji.

Kama waamuzi wanafanya hivi kwa timu ya jeshi la JWTZ inakuwaje kwa timu kama KENGOLD na Kamsamba fc?
Mechi moja tu ama 2. Wapambane bana
 
Kocha wa Mashujaa amekubali kiroho safi kwamba wachezaji wao walikuwa wanafanya makosa ya kitoto ndiyo maana wameigharimu timu halafu wewe na kitambi chako usiyejua hata kupiga danadana mbili unajifanya unaujua mpira.
Ameogopa rungu la TFF kupitia bodi ya ligi. Unadhani hana akili? Moyoni anaungua sana.
 
Bado una mentality za kishamba kuwaogopa hao wanajeshi?

Nikirudi kwenye mpira, tukio lipi ambalo limeamuliwa kinyume na sheria za mpira?
HIlo la jana na ni tukio la mchezo wa kwanza wa ligi duniani kuwa na dakika nyingi za majeruhi ambazo hazitokani na matukio mengine nje ya uwanja.
Jumla ya dakika za nyongeza kwa mchezo wote HT/FT zilikuwa 25' ni sawa na extra time za mechi za mtoano.
Mechi zingine zilizozidi dakika 20 zilitokana na matatizo ya kiufundi uwanjani umeme kukatika, au mvua kubwa kunyesha hadi pitch kujaa maji.
 
Hili swali nimeuliza pia, hakuna anayejibu. Kwa ufupi wengi wanafuata mkumbo tu, ukimuuliza peke yake hana jibu
Ukisikia mashabiki maandazi mmojawao ni mleta mada.

Kocha wa Mashujaa amekubali kiroho safi kwamba wachezaji wake wamefanya makosa ya kizembe hadi kupiteza mechi lakini linakuja jitu hata sheria moja ya mpira halijui lakini linalalamika.
 
Hili swali nimeuliza pia, hakuna anayejibu. Kwa ufupi wengi wanafuata mkumbo tu, ukimuuliza peke yake hana jibu
Swali la hovyo Lina majibu ya aina mbili, kutojibiwa na jibu la hovyo pia.
 
Damu zilinisisimka namna Kayombo na mwenzake walivyohangaika kuhakikisha kuwa timu ya wanajeshi, Mashujaa inafumgwa na Simba bila kuhofia jambo lolote. Inatisha na kuogofya,

Makosa haya ya kibinadamu Sasa ni kiboko. Hakuna ligi hapa, imeoza. Kuna timu kwenye ligi zitashushwa na waamuzi sio uwezo Wala uwekezaji.

Kama waamuzi wanafanya hivi kwa timu ya jeshi la JWTZ inakuwaje kwa timu kama KENGOLD na Kamsamba fc?
GSM aliwapa hela kidogo tu hao mashujaa ghafla wakawa waoga tena akawachapa vizuri tu
 
HIlo la jana na ni tukio la mchezo wa kwanza wa ligi duniani kuwa na dakika nyingi za majeruhi ambazo hazitokani na matukio mengine nje ya uwanja.
Jumla ya dakika za nyongeza kwa mchezo wote HT/FT zilikuwa 25' ni sawa na extra time za mechi za mtoano.
Mechi zingine zilizozidi dakika 20 zilitokana na matatizo ya kiufundi uwanjani umeme kukatika, au mvua kubwa kunyesha hadi pitch kujaa maji.
Nihitimishe kusema endelea kucheza rede achana na football mkuu.

Hivi huwa unafuatilia mpira wa nje hasa Ulaya? Huko zikiongezwa dakika chache ni 10 endapo timu ilikuwa inapoteza muda lakini ikiwa muda ulipotea zaidi basi zinaongezwa hata 15.

Zikipotea dakika hata 40 refa ana haki ya kusimamisha muda na kuongeza hizo dakika 40 zilizopotea.

Kumbuka football popote inapochezwa zinafuatwa sheria za FIFA.
 
Ameogopa rungu la TFF kupitia bodi ya ligi. Unadhani hana akili? Moyoni anaungua sana.
Mbona mara kibao tu makocha wanawalalamkkia waamuzi kwenye mahojiano na hawachukuliwi hatua zozote?
 
Ukisikia mashabiki maandazi mmojawao ni mleta mada.

Kocha wa Mashujaa amekubali kiroho safi kwamba wachezaji wake wamefanya makosa ya kizembe hadi kupiteza mechi lakini linakuja jitu hata sheria moja ya mpira halijui lakini linalalamika.
Ulitaka aseme ili apigwe faini au? Alijua kwamba mpira ni mchezo wa wazi Kila mtu kaona. Ni mkomavu hakutaka kuwa kama Mgunda juu ya wapuliza filimbi
 
Back
Top Bottom