Vyuo vinavyoongoza kwa matumizi ya ''Smart Phone'' vyatajwa

Vyuo vinavyoongoza kwa matumizi ya ''Smart Phone'' vyatajwa

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Posts
21,808
Reaction score
29,439
Wakati zikitangazwa nchi zenye matumizi makubwa ya Smart phone Africa na Tanzania kushika nafasi ya pili nyuma ya Nigeria, Pia imetolewa chati inayoonyesha matumizi ya simu za kisasa (smart phones) katika vyuo vya elimu ya Juu nchini, huku chuo cha CBE kikitajtwa kuwa na matumizi makubwa ya Smartphone ambapo wanafunzi wenye Smartphone ni asilimia 89.7.

ORODHA KAMILI HII HAPA!

1.CBE
2.IFM
3.SAUT-Mwanza
4.UDSM
5.IMTU
6.UDOM
7.MUHIMBILI
8.TUMAINI-Iringa
9.SUA
10.ARDHI
11.MIPANGO-Dodoma
12.DIT
13.BUGANDO
14.KAMPALA
15.ST.JOHN-Dodoma
16.RUCO
17.KCMC
18.JORDAN UNIVERSITY
19.MUCCOBS-Moshi
20.MAKUMIRA BIBLE SCHOOL

My Take: Watuletee na majina ya vyuo vinavyotoa wanafunzi bora watakaoleta ushindani katika soko la ajira Afrika mashariki na duniani kwa ujumla.

SOURCE: Habari Leo
 
Watuletee na wanaofeli sana.
Maana Elim ya Nigeria ni hovyo,sasa ukitumia hali hii basi hapa kwetu ndio the same.
Pia Takwim hizo ziendane na kasi ya maambukizo ya Ukimwi.
Maana kuna vyuo humu Antena zipo juu
 
Study links frequent use of smart phones to poor academic performance.
 
Hao IFM na CBE wanazitumia kwa kuangalia mambo ya kitoto kama wao walivyo na mambo ya kitoto...Ila kwa UDSM kielimu zaidi...!
 
Vile vileee, tukumbuke na hili..
Madhara ya ujio wa simu especially smart ones...
...1. kuua soko la tochi
2. kuua soko la radio ndogo za mkononi
3. kuua biashara ya internet cafe
4. kuua soko la camera
5.kuua soko la atlas (ramani)
..........
..........
hebu ongezea zako
 
Vile vileee, tukumbuke na hili..
Madhara ya ujio wa simu especially smart ones...
...1. kuua soko la tochi
2. kuua soko la radio ndogo za mkononi
3. kuua biashara ya internet cafe
4. kuua soko la camera
5.kuua soko la atlas (ramani)
..........
..........
hebu ongezea zako

Kuharibu fikra na macho pia!
 
Nowadays kila ninakoenda huwa nahisi niko darasani kutokana na simu kuwa na uwezo wa kutunza files za PDF na PPT.

Ukichoka manual readings, unahamia digital.
 
Lol haya

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Vile vileee, tukumbuke na hili..
Madhara ya ujio wa simu especially smart ones...
...1. kuua soko la tochi
2. kuua soko la radio ndogo za mkononi
3. kuua biashara ya internet cafe
4. kuua soko la camera
5.kuua soko la atlas (ramani)
..........
..........
hebu ongezea zako

Baru pepe
 
Back
Top Bottom