Vyuo Bora vya IT Tanzania (Upande wa Practical Skills)

Vyuo Bora vya IT Tanzania (Upande wa Practical Skills)

Chuo kwa upande wa IT na information security ni UNIQUE ACADEMY TU UPANGA Kwa ngazi ya degree huko kwingne UDOM, UDSM SUA MUST ni TAKATAKA hakuna lolote wanalolijua zaid ya kukariri madesa
Mtu anayesoma chuo ana uwezo mzuri wa kusoma hiyo Unique Academy na akakuzidi wewe wa mtaani.

Wakati nipo chuo wanangu kadhaa walipiga hizo Udemy, Unique Academy, certificates za Microsoft na mmoja alipata cheti cha Huawei ndio kilimpa kazi.

Huwa inanichekesha raia mwenye watoto, mke na familia anayejifanya anaweza kusoma online kumzidi mwanachuo serious ambaye full time yeye ana kazi ya kusoma.

Nenda na Unique Academy yako ukapatie kazi.
 
Mtu anayesoma chuo ana uwezo mzuri wa kusoma hiyo Unique Academy na akakuzidi wewe wa mtaani.

Wakati nipo chuo wanangu kadhaa walipiga hizo Udemy, Unique Academy, certificates za Microsoft na mmoja alipata cheti cha Huawei ndio kilimpa kazi.

Huwa inanichekesha raia mwenye watoto, mke na familia anayejifanya anaweza kusoma online kumzidi mwanachuo serious ambaye full time yeye ana kazi ya kusoma.

Nenda na Unique Academy yako ukapatie kazi.
Jambo hili pia nimelifikiria sana labda kama anaongelea certificate ya kozi fulani
 
Hapa pia anaongelea chuo kinaitwa UNIQUE ACADEMY kipo dar
Mtu anayesoma chuo ana uwezo mzuri wa kusoma hiyo Unique Academy na akakuzidi wewe wa mtaani.

Wakati nipo chuo wanangu kadhaa walipiga hizo Udemy, Unique Academy, certificates za Microsoft na mmoja alipata cheti cha Huawei ndio kilimpa kazi.

Huwa inanichekesha raia mwenye watoto, mke na familia anayejifanya anaweza kusoma online kumzidi mwanachuo serious ambaye full time yeye ana kazi ya kusoma.

Nenda na Unique Academy yako ukapatie
 
Hakuna vyuo hapa vya IT unajisumbua kama skill yako sio kwenye IT.
Nenda nairob,uganda,south afrika,india,malysia,ujerumani,USA na UK.

Mtu ukisoma india hata kama umesomea upishi ukatamani usome IT ila hiyo IT utakayopata ni hatari kuliko ya hapa ambayo unasoma mpaka unamaliza code zinakushinda
Tz vyuo hazina kitu kabisa wapo outdated
 
Mtu anayesoma chuo ana uwezo mzuri wa kusoma hiyo Unique Academy na akakuzidi wewe wa mtaani.

Wakati nipo chuo wanangu kadhaa walipiga hizo Udemy, Unique Academy, certificates za Microsoft na mmoja alipata cheti cha Huawei ndio kilimpa kazi.

Huwa inanichekesha raia mwenye watoto, mke na familia anayejifanya anaweza kusoma online kumzidi mwanachuo serious ambaye full time yeye ana kazi ya kusoma.

Nenda na Unique Academy yako ukapatie kazi.
Chuo hamna kitu unaweza kupiga online na ukawa the best, a lot of programmers ni self taught huko chuo ni vyeti tu
 
Screenshot_20250519-155937 (1).png
 
Chuo hamna kitu unaweza kupiga online na ukawa the best, a lot of programmers ni self taught huko chuo ni vyeti tu
Unaweza soma chuo na ukapiga online. Kama unaweza sukuma mkokoteni na ukasoma online, kwanini usiweze kusoma chuo na ukasoma online?
 
Mtu anayesoma chuo ana uwezo mzuri wa kusoma hiyo Unique Academy na akakuzidi wewe wa mtaani.

Wakati nipo chuo wanangu kadhaa walipiga hizo Udemy, Unique Academy, certificates za Microsoft na mmoja alipata cheti cha Huawei ndio kilimpa kazi.

Huwa inanichekesha raia mwenye watoto, mke na familia anayejifanya anaweza kusoma online kumzidi mwanachuo serious ambaye full time yeye ana kazi ya kusoma.

Nenda na Unique Academy yako ukapatie kazi.
T14 Armaber: 420389 said:
Mtu anayesoma chuo ana uwezo mzuri wa kusoma hiyo Unique Academy na akakuzidi wewe wa mtaani.

Wakati nipo chuo wanangu kadhaa walipiga hizo Udemy, Unique Academy, certificates za Microsoft na mmoja alipata cheti cha Huawei ndio kilimpa kazi.

Huwa inanichekesha raia mwenye watoto, mke na familia anayejifanya anaweza kusoma online kumzidi mwanachuo serious ambaye full time yeye ana kazi ya kusoma.

Nenda na Unique Academy yako ukapatie kazi.
unique academy university ni chuo kikuu KIPO chini ya TCU kinapatikana UPANGA dar es salaam kwahyo punguza Ujuaji kaka
 
UDOM ni the best kwenye masomo ya kompyuta upande wa Degree. Sababu wana computer lab kubwa inayojitosheleza na isiyo na restrictions hivyo muda mwingi mwanachuo anaweza ingia kutumia vifaa ambavyo angalau ni latest kulinganisha na vyuo vingine.

Kuna vyuo hata WiFi ni anasa, ikiwepo inazimwazimwa au haina nguvu au inazidiwa wakiwepo users wengi. UDOM hii shida hamna.

Pia wanaosoma masomo ya kompyuta ni wengi pale, na wanapeana ushindani mzuri. Hakuna vilaza sio wale waliosoma IT kisa walikosa kozi za kusoma, wengi walikuwa na passion na walienda kwa kutaka na walikuwa na background kidogo.

DIT ni the best kwenye Diploma, ila Degree hawaizidi UDOM. Nina classmate wa A Level alikuwa IT chuo fulani alienda field inayoandaliwa na IGA, wanakutanishwa vipanga wa vyuo vyote ila UDOM ndio wababe wao.
UDOM hands up aisee, watu wanapadharau but hafahamu CIVE vizuri. On of the best
 
1/
Katika kipindi hiki cha maendeleo ya kiteknolojia, tunahitaji kujadili kwa kina:
Ni chuo gani nchini Tanzania kinachofanya vizuri zaidi katika kufundisha IT kwa vitendo na kuzalisha vijana wenye ujuzi?

2/
Ninazungumzia practical skills — sio tu vyeti. Tunazungumzia mafunzo yanayowaandaa wanafunzi moja kwa moja kwenda kazini au kuanzisha miradi yao ya tech.

3/
Mimi binafsi nimesoma Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA). Ingawa sio chuo cha IT kwa jina, kina programs za ICT.
Lakini cha kushangaza — nimekuwa nikiona wanafunzi wa UDOM mara kadhaa wakifanya vizuri sana kwenye mashindano ya Cyber Security.

4/
Uzoefu huu umenifanya kujiuliza:
Je, UDOM ndio chuo bora kwa IT kwa sasa Tanzania?
Au kuna vyuo vingine kama DIT, IFM, UoI, UDSM, TIA, CIVE, CBE ambavyo vinafanya vizuri upande wa practical?

5/
Ningependa kusikia kutoka kwa watu waliopitia vyuo hivi au wanaofundisha sekta ya IT:
Ni chuo gani kimekupa practical skills za kweli?
Na unakipendekeza kwa vijana wanaotaka kuingia kwenye sekta ya teknolojia?

6/
Tafadhali changia kwa maoni yako au tag mtu ambaye anaweza kuwa na uzoefu wa kutusaidia kwenye mjadala huu..

#Thread #ITinTanzania #VyuoVikuu #CyberSecurity #TechTZ
Umeshapata ajira..!?
 
Back
Top Bottom