Vyakula vinavyobaki kwenye mighahawa huwa vinapelekwa wapi?

daudthefarmer

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,466
2,000
Heshima kwenu wakuu.

Kama kichwa kinavojieleza hapo juu, naomba kujua vile vyakula vinavyobaki baada ya mauzo ya siku kule kwenye mahoteli, migahawa na mama lishe huwa vinaenda wapi?
Msaada kwa anaejua maana nina wasiwasi huwa tunalishwa viporo.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
16,936
2,000
Heshima kwenu wakuu.

Kama kichwa kinavojieleza hapo juu, naomba kujua vile vyakula vinavyobaki baada ya mauzo ya siku kule kwenye mahoteli, migahawa na mama lishe huwa vinaenda wapi?
Msaada kwa anaejua maana nina wasiwasi huwa tunalishwa viporo.
Ukiwahi hotelini ule mda wa lunch jle msosi wa kwanza kwanza kupangwa pale mezani ndo huo
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,706
2,000
Wewe Kula Tu Kuna Vitu Unakula Ni Hatari Zaidi Ya Kiporo Mimi Kwangu Asubuhi Lazima Niandaliwe Kiporo Cha Wali Na Maharage Na Chai Ya Maziwa Najisikia Raha Sana Ila Ni Mazoea Wengne Wakila Kiporo Anaugua Kilibatumbo Aka Unyafuzi Kiporo Niachieni Mimi Tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom