Vurugu Mwanza: Wamachinga Vs. Jiji - Damu yamwagika

Vurugu Mwanza: Wamachinga Vs. Jiji - Damu yamwagika

Acha ndoto za mchana Kbd.
Ukombozi wa Tz ulishafanywa na TANU.
Kilichobaki kwako chapa kazi halali ujenge nchi, si kubwabwaja upuuzi.

Nimekataa kuburuzwa kwenye level yako............Pole sana!!
 
Ooooh,my God!daaaa,any way najua WATASEMA NI CHADEMA...........
 
Kama imelazimu, silaha za moto zitatumika. Hilo ni jambo la kawaida.Muhimu ni kulinda amani ya walio wengi dhidi ya wakorofi wachache.Tuwaunge mkono vyombo vya usalama kwa usalama wetu, si kulaumu kwa haja potofu.
Naomba Mungu aje akupe zahama kama hiyo,labda utajifunza na kuwa na huruma kwa wengine.
 
Kama kisa cha mapambano na mauaji hayo ni uhamisho kwenda maeneo yasmi ya wao nina wasiwasi Maandalizi ya kuwahamisha hayakufanyika vizuri kwa maana ya kuwa huenda wamachinga walishtukizwa au hawakushirikishwa. Vyovyote ilivyo kuwa mauaji hayo hayakustahili, uhai una thamani zaidi ya hayo mazingira yenu ya jiji. Kutakuwa na fahari gani kujivunia jiji safi lisililo na vurugu kwa gharama ya uhai wa watu? Damu za waliouwawa lazima watu wawajibike kwa majuto na si zaidi.
 
vurugu10.JPG
 
Afisa Mipango Miji na jiji ndio chanzo cha vurugu wao waliwarudisha maeneo ambayo sio rasmi wakitegemea nini ina bidi wawajibishwe . Ila wamachinga kuchoma magari ya wananchi ambao hawana hatia pamoja na kuvunja mali na maduka ya watu sio njia sahii ya kufikisha ujumbe. hapa niko juu ofisini siwezi kutelemka chini risasi mbili zimelia ghafla.
 
kumbe chanzo ni kiongozi wa baniani apiete??????? siku zote mbona wanapita pale misafara ya viongozi wakubwa na hakuna mtu anaambiwa asifungue...na kila siku wako pale
 
Sidhani kama tunawatendea haki wamachinga kama tukianza kuwalaumu moja kwa moja, kwani eneo hilo halikukatazwa kisheria kufanya biashara, bali walizuiwa ili msafara wa kiongozi wa kidini wa wa-baniani apite...

Kama sababu hizo ni za kweli basi nimeanza kukasirika.
 
Nchi isiyokuwa na Nidhamu inayowachwa Wahuni wafanye fujo watakavyo huku wanasiasa wavaa Magwanda wakihamasisha fujo kuwa ni moja ya sera zao matokeo yake ndio haya ya leo asubuhi Mjini Mwanza, hivi sasa tumeshawafikiosha vijana wetu kuvamia raia wenzetu wenye ngozi nyeupe na kuwahujumu kwa rangi zao? Kama ilivyotokea wakati wahuni Wakenja walivyokuwa wakifanya? hivi kuwapiga wahindi, waarabu ndio Ukombozi huo wachama cha Magwanda kutukomboa? haya moto wa ubaguzi mushauwasha huo kuuzima ni kazi kubwa siasa sio ucheza siasa ni hekima na busara, haya tusubiri na Mzee Sabodo nae kupigwa si ana rangi Nyeupeeeeee
mpumbavu usie na haya wewe,Unatumia makalio badala ya ubongo!!!!.
 
Afisa Mipango Miji na jiji ndio chanzo cha vurugu wao waliwarudisha maeneo ambayo sio rasmi wakitegemea nini ina bidi wawajibishwe . Ila wamachinga kuchoma magari ya wananchi ambao hawana hatia pamoja na kuvunja mali na maduka ya watu sio njia sahii ya kufikisha ujumbe. hapa niko juu ofisini siwezi kutelemka chini risasi mbili zimelia ghafla.

piga picha mkuu ukiwa huko huko juu.........wamachinga wakikasirika huwa hawan simle..so kama magari yamechomwa moto ni hasira...
 
CHANZO CHA VURUGU NI HIKI

Chanzo cha vurugu ni wamachinga kukatazwa kufanya biashara leo katika eneo la Makoroboi ambapo KIONGOZI MKUU WA KIDINI WA BANIANI angepita leo kuelekea katika hekalu lao.

Habari zinasema kuwa wamachinga hao walipewa taarifa kuwa wasifungue biashara zao leo kwa sababu ya msafara huo, hata hivyo walipinga kwa kusema kuwa kama ni misafara inapita mingi na haiathiriwi na biashara zao

Kufika leo asubuhi wamachinga walikuta eneo zima limezungukwa na askari wenye silaha ambao hawakuruhuru wamachinga hao wapasogelee

Vurugu baina ya wamachinga na askari zilianza kidogo kidogo lakini baada ya muda umati wa watu uliendelea kuongezeka, ndipo askari walipoanza kutumia gia kubwa zaidi ya mabomu ya machozi

Vurugu zipokolea zaidi askari walianza kutumia risasi za moto, na hapo raia mmoja alipigwa risasi na kufariki

Kufariki kwa raia huyo mmoja ndiko kulikozua balaa zaidi kwani vurugu zilisambaa zaidi na kuwahusisha wahindi na biashara zao ambazo zilishambuliwa vibaya sana, magari yakichomwa moto, maduka yalivunjwa huku raia wakiendelea kukabiliana na askari, na hadi wakati, watu wengine kadhaa wamesahpigwa risasi na kufariki


Mungu ibariki Tanzania
 
Historia iko wazi jiji la mwanza lilikuwa na amani wakati wa CCM, hawa CDM wameingia na visasi pia madiwani wao wamegeuza ofisi za jiji vijiwe vya kuzungumzia masuala ya CDM
Amani gani unayoizungumzia wewe?
 
Alafu issue sio machinga pekee hivi hawa watoto Homeless tuna mpango upi kuwahusu???

Si hawa ndio watakuwa majambazi na vibaka wa kesho (kama bado hawajaanza...)... Yaani mimi ninalaumu uongozi kwa kutokuwa na Dira na kutokupanga mambo ya kesho...., "Tommorrow Should be Planned Today..)
 
itakuwa kwa ajili ya jamaa flani hivi maana anatoka dini inayosali humo msikitini


KIONGOZI WA BANIANI,.....ndo alikuwa anataka kupita njia ya mtaa wa makoroboi ili kuingia hekaluni......
 
Nakushangaa unauliza jibu! hivi hujui kuwa meya na madiwani wengi wa mwanza ni cdm? unategemea nini?

FaizaFoxy my dear, lini utakuwa positive? Hata kama jiji linaongozwa na cdm lakini
haiwafanyi polisi kuua watu. This is very bad!
 
Alafu issue sio machinga pekee hivi hawa watoto Homeless tuna mpango upi kuwahusu???

Si hawa ndio watakuwa majambazi na vibaka wa kesho (kama bado hawajaanza...)... Yaani mimi ninalaumu uongozi kwa kutokuwa na Dira na kutokupanga mambo ya kesho...., "Tommorrow Should be Planned Today..)

halafu hawa ndio wengi sana kule mwanza...kuanzia kamanga ferry, makoroboi penyewe, nela, nyakato sokoni hadi igoma
 
Back
Top Bottom