Mkuu leo lazima turudi kwenye nafasi yetu tunayostahili ukizingatia hatuna mechi ngumu sana leo.
Na nyie huwa mna nafasi kumbe? Anyway sio mbaya kujipa moyo ila nijuavyo mimi mwisho wa siku nafasi yenu huwa ya tatu mkijitahidi sana ya pili
Mkuu leo lazima turudi kwenye nafasi yetu tunayostahili ukizingatia hatuna mechi ngumu sana leo.
Dua lako litimie.leo ifikapo saa 1 usiku Yanga atakuwa nafasi ya 3. VIVA AZAM FC NA MBEYA CITY.
Wadau,
Naomba tununue kabisa ticket mambo ya usumbufu pale nje
ya uwanja sio mazuri...Twendeni fasta tukacheki vitu vya Oman.
Dua lako litimie.
Sare akupe nani? Kitambaa chenyewe kidogo sana. Ikiwa mziki ameushindwa Timu ya mikia ameushindwa Timu ya matango ya Uturuki, ndio aweze huyo mdudu Rhino? Leo tunatangaza Ubingwa wa VPL.Naona harufu ya sare na Rhino kama sio kubanjuliwa
Leo huyo Yanga wako lazima apakuliwe ndani ya Mkwakwani stadium......Lakin litabaki kuwa Dua tu kamwe haliwezi kumpata YANGA
Sare akupe nani? Kitambaa chenyewe kidogo sana. Ikiwa mziki ameushindwa Timu ya mikia ameushindwa Timu ya matango ya Uturuki, ndio aweze huyo mdudu Rhino? Leo tunatangaza Ubingwa wa VPL.
Dua lako litimie.
Bhangi mbaya sana aisee
Ile ban ya kulazimishwa na chuji.Leo hautaki kubet BAN?
mkuu heshima yako, naona hukati tamaa na lamba lamba wako!Azam FC Mwadini, Malika, Erasto, Aggrey, Moradi, Bolou, Himid, Sure Boy, Kone, Kipre & Kimwaga
Duh! Mbele wanasimama wa Cot'dvoa watupu? Basi huyo Rhino bola asiingize timu tu.Azam FC
Mwadini, Malika, Erasto, Aggrey, Moradi, Bolou, Himid, Sure Boy, Kone, Kipre & Kimwaga
vpl . Utaki unaacha.mnatangaza ubingwa gani leo? Au vya kushinda tenda ya kuuza visimbusi
Duh! Mbele wanasimama wa Cot'dvoa watupu? Basi huyo Rhino bola asiingize timu tu.
Arafu nasikia mumemrudisha kundini.Ile ban ya kulazimishwa na chuji.
leo ushindi kama kawaida, tulia uone burudani mkuu.