Vodacom Tanzania needs a new CEO

Selwa

Selwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
488
Points
500
Selwa

Selwa

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
488 500
Aise me naona huyu MD mpya ni mbovu sana.

Tangu aingie yeye ndo vifurushi tunaibiwa balaa, mimi personally nimeibiwa vifurushi nimelalamika wee hamna msaada. Uozo starts from the top, mbona mwaka jana haikua hivi?

Au ni mimi mwenyewe? Siku ya leo zimeenda 10GB ndani ya lisaaa sijui zimeishaje nimeenda mpaka vodashop yani hamna msaada, yani siku nikikaa vizuri hii kesi naipeleka mahakamani nina hamu za million 60 za kumfungulia mamaa duka la nguo maana imekuwa kero sana.
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
3,013
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
3,013 2,000
Vipi aletwe mama wa kikenya sio?
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,471
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,471 2,000
Pole sana...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,335,187
Members 512,261
Posts 32,498,436
Top