VODACOM CEO HASHIM HENDI MUST GO TUNAIBIWA SANA BUNDLE

Selwa

Selwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
488
Points
500
Selwa

Selwa

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
488 500
Aise me naona huyu MD mpya ni mbovu sana. Tangu aingie yeye ndo vifurushi tunaibiwa balaa, mimi personally nimeibiwa vifurushi nimelalamika wee hamna msaaada. Uozo starts from the top, mbona mwaka jana haikua hivi? Au ni mimi mwenyewe? Siku ya leo zimeenda 10GB ndani ya lisaaa sijui zimeishaje...nimeenda mpaka vodashop yani hamna msaada, yani siku nikikaa vizuri hii kesi naipeleka mahakamani nina hamu za million 60 za kumfungulia mamaa duka la nguo maana imekuwa kero sana.. KUNA MWANASHERIA HUMU ANISAIDIE N AHILI
 

Forum statistics

Threads 1,336,569
Members 512,660
Posts 32,543,782
Top