Mkurugenzi mpya wa Vodacom Hashim Hendi hawezi kazi aondolewe

Selwa

Selwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
488
Points
500
Selwa

Selwa

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
488 500
Aise me naona huyu MD mpya ni mbovu sana. Tangu aingie yeye ndo vifurushi tunaibiwa balaa, mimi personally nimeibiwa vifurushi nimelalamika wee hamna msaaada. Uozo starts from the top, mbona mwaka jana haikua hivi? Au ni mimi mwenyewe? Siku ya leo zimeenda 10GB ndani ya lisaaa sijui zimeishaje...nimeenda mpaka vodashop yani hamna msaada, yani siku nikikaa vizuri hii kesi naipeleka mahakamani nina hamu za million 60 za kumfungulia mamaa duka la nguo maana imekuwa kero sana...
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,921
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,921 2,000
Rudi nyumbani kumenoga!!!
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,058
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,058 2,000
Poleni sana...


Cc: mahondaw
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
30,983
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
30,983 2,000
Aise me naona huyu MD mpya ni mbovu sana. Tangu aingie yeye ndo vifurushi tunaibiwa balaa, mimi personally nimeibiwa vifurushi nimelalamika wee hamna msaaada. Uozo starts from the top, mbona mwaka jana haikua hivi? Au ni mimi mwenyewe? Siku ya leo zimeenda 10GB ndani ya lisaaa sijui zimeishaje...nimeenda mpaka vodashop yani hamna msaada, yani siku nikikaa vizuri hii kesi naipeleka mahakamani nina hamu za million 60 za kumfungulia mamaa duka la nguo maana imekuwa kero sana...
Duh...!.
P
 
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
812
Points
1,000
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
812 1,000
Aise me naona huyu MD mpya ni mbovu sana. Tangu aingie yeye ndo vifurushi tunaibiwa balaa, mimi personally nimeibiwa vifurushi nimelalamika wee hamna msaaada. Uozo starts from the top, mbona mwaka jana haikua hivi? Au ni mimi mwenyewe? Siku ya leo zimeenda 10GB ndani ya lisaaa sijui zimeishaje...nimeenda mpaka vodashop yani hamna msaada, yani siku nikikaa vizuri hii kesi naipeleka mahakamani nina hamu za million 60 za kumfungulia mamaa duka la nguo maana imekuwa kero sana...
kwenye kampuni zima yenye watu karibu700 pale HQ unahizi yeye peke yake ndie anaeamua leo bei ya kifurushi iwe vile au hivi..?, hapo TCRA hujawazungumzia, Nilichokiona kwenye uzi wako ni Dhamira yako ya kutaka kufungua Duka la nguo nothing else
 
Selwa

Selwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
488
Points
500
Selwa

Selwa

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
488 500
kwenye kampuni zima yenye watu karibu700 pale HQ unahizi yeye peke yake ndie anaeamua leo bei ya kifurushi iwe vile au hivi..?, hapo TCRA hujawazungumzia, Nilichokiona kwenye uzi wako ni Dhamira yako ya kutaka kufungua Duka la nguo nothing else
hiki kiburi ndo kitawatoa million 60 mfanyakazi wa vodacom....... acheni kuiba bundle... hatujaongelea bei ya kifurushi tumeongelea kifurushi kuisha GB 10 ndani ya nusu saa.
 
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
1,690
Points
2,000
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
1,690 2,000
Jipu kuu ni TCRA maana wao ndio wanatakiwa kulisimamia hili lakini wapo kimya wanaiachia mitandao ya cm ifanye ipendavyo
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top