Puppy
JF-Expert Member
- Oct 6, 2011
- 2,995
- 2,540
Manyigu madogo walivaa green. Waliiba halfcakes canteen. Wakamuibia mzee Jamaica uji wake.Enzi za skuli tumefanya utukutu mwingi sana. Sitasahau siku nimepenya dirisha la jikoni tukaiba pora (uji) kisha masufuria yakaoshwa usiku huo huo na kujazwa maji. Mpishi alikua mzee mmoja mhuni siku hiyo sijui alipata mama wapi kaenda kulala nayo huko mtaani. Hii siku naikumbuka na huwa nacheka sana. Wana tuliopiga hili tukio mkipita hapa mtakumbuka. [emoji28][emoji28][emoji28] Hapo form two.
Matokeo ya pre national yametoka mabovu mbaya ikabidi tuvunje kioo cha notice board tukachana matokeo.
Nakumbuka tuliwahi kuvamia canteen siku imetokea vurugu kwasababu mwenye canteen alikuwa anauza vitu ghali tukafanya kumkomoa. Wa dukani tulimwacha kwasababu alikua fair.
Mlinzi mnoko siku hiyo alipigwa vile vitofa vyakuchoma akakimbia lindo akakimbilia maporini.
Nakumbuka kuna jamaa alikuwa snitch anatusnitch kwa walimu siku moja umeme ulikatika jamaa wakaingia porini kuchuma upupu asee jamaa yupo bed kwake alichapwa upupu wa uso alivimba balaa. Sitaji majina maana kwenye kamati ya upupu nilikuwepo.
Nakumbuka machalii wa Dar walikuwa wanajiona wakishua sana mara blue band sijui Milo, Nido na mbwembwe basi machalii wa R tukawa tunaiba ma tranka yao tukishachukua kinachotufaa tunatupa jalala la shule.
Kuna day jamaa mmoja aliharisha kwenye chumba kimoja jirani na bweni asee tunaolala lile bweni wote tulishikishwa kile kinyesi na mwalimu wa discipline alikuwa mkali balaa (simtaji jina) [emoji28][emoji28]
Kipindi hiyo tunatoroka skuli kwenda sehemu fulani kula mihogo wengine kunywa banana na kuvuta bangi na fegi.
Matukio ni mengi sana nikiandika hapa naweza kujaza kitabu. Hapo ni o'level tu bado advance.
Clue: Manyigu na Madondola.. kama unajua hii utajua ni skuli gani na mwaka gani maana tuliacha legacy. Siku tunamaliza pepa uongozi wa shule ulipumua.
Sent using Jamii Forums mobile app