Kituko
JF-Expert Member
- Jan 12, 2009
- 9,554
- 9,380
Bukavu
Haaa, so ulikiwa unakula kwa Mama Kinja Place Mulamba?
Bukavu
Kwahyo huko mkuu unahonga Kiswahili tu pochi hugusi ***** unafaudu kinyama hadi nakuonea wivuUandishi wako tu unamaanisha nilichokisema ...mkuu unabisha nini? Wakati juzi nilienda kwa fundi sim mmoja wakati naongea kuna kadada kamoja kakaanza kumwambia mwenzake kwa sauti ya chini "huyu anaongea kiswahili vizuri." Na mwengine pia nimefatana na mwenzangu ikawa tunaongea kuna sister mmoja nikaona kama kamedakia maongezi kiunaga ubaga halafu kakazuga, ila mimi nilimwelewa nikamwambia mwenzangu chukua dogo alishajileta mwenyewe, hapo ni baada ya kusikia tunaongea kiswahili.
Na kweli jamaa aliongea nae na dogo kama ganda la ndizi.
Kumbe wakati tunaongea alikuwa anafurahishwa na kiswahili sanifu.
Na wengine pia nilikua napenda kwenda madukani kuwachokonoa wakisikia kiswahili hata kama kuna wengine wana shughuli zao wanasikiliza kiswahili mpaka natamani niwagonge wote.
Na hapa ninapokwambia nilishwala watatu dada zako kisa kiswahili.
Na pia ukiwa haumini kama upo maeneo ya Goma njoo ushuhudie dada yako mwengine nnavoenda kummega kesho.
Au kama unataka ushahidi wa picha sema kesho nikutumie nikiwa nae. Usikatae kwa ushabiki kataa kwa hoja.
usiniambie mpaka leo uko masikiniWanajua kukatika mauno yaani wao ni kucheza boringo asubuhi mpaka jioni, nimewahi kuuza madawa ya kulevya kongo enzi zangu nipo kijana mdogo maisha ya utafutaji
Jamanii funzaaUko mji gani maana na mie nipo huku uliyoandika hapo ni kweli tupu
Angalia mboga hii wanaita biluluView attachment 747822
Yaani mie huku ni samaki tu
Hotel hapa Lubumbashi ni bei hasa,kama utataka kukaa high class ipo Pulmann hotel,Hotel Lubumbashi,kuna Big 5 Hotel,kuna Kango Hotel hizo bei zake ni kuanzia usd.90 mpaka 350 per night
Mie nipo Big 5 nyota avenueNenda Golf kule, Biayi na Revolution Avenue, kuna hotel nzuri na cheap kiasi La' Rose
Dodoma wanakula panya wanaita MafuduMalawi mbali, niliwai kuona panya wanauzwa area d, Dodoma. Maeneo ya sengia, ni site 2. Hapo wanafikia waheshimiwa wengi tu! Ilikuwa 2010.
Na mpaka sasa maeneo ya kisasa nyumba 300. Utawaona vijana wengi tu wakitafuta panya porini! Ama wanaendaga kula au kuuza!
Pochi lazima uguse kidogo maana mtakula wapi?Kwahyo huko mkuu unahonga Kiswahili tu pochi hugusi ***** unafaudu kinyama hadi nakuonea wivu
Waganda wanajisikia sana wanajiona wapo juu wakati hakuna kitu upuuzi tuHatandele tokozonga mboka(Hata kesho tutarudi nyumbani) tafsiri hii..Congo..mboka babo tabiso. Ahahaha!
Wacongo baadhi ni watu wazuri sana sometimes nilishawai kukutana nao pale Lusaka inter city bus terminal wanaenda Johannesburg. Basi kuna Mganda mmoja alikuwa kaanza kuwa mshkaji but nilikuwa namvumilia tu maana alikuwa anaboa kwa masifa alipowaona wacongo akadai hawa hapa ndugu zako wacongo nao wanaongea kiswahili kama wewe, mwanzoni alishaniboa na mbwembwe zake za kihaya kwamba ana kampuni kubwa tu South Africa aliponibagua na kwa hili nikamvua vyeo vyote.. Nikabaki namchora tu namuona Bichkoma na mayeboyebo yake makubwa.
Tangu siku hiyo nikaamini waganda wana tabia mbaya sana East africa maana nilitegemea Mganda ndio angekuwa ndugu yangu but kanikana kanipeleka kwa wacongo surprisingly wacongo walipoona kiswahili changu wali Nazi wakaniaccept more easily tukachoma na nyama Kwenye restaurant moja hivi then jioni tukaenda clubbing next day tukasepa zetu jozi yule Mganda nilimkaushia hadi mwisho akaniaga nikamuignore tu. Since then hata Mimi nikiwaonaga wacongo nawaona kama ndugu vile but nikiwaona waganda nawaona kama Nyani tu.
But waganda wana uhaya sana...yaani wana Urangila mno.
Unataka pawe wzzi kama soksi y mleviNimetamani kuja kongo
Ukikutana na mkongo anayehitaji mke mpe namba yangu
Umesahau ya mbwaYani hao jamaa maisha yao ni magumu,nyama unaweza kulishwa ya mamba,nyoka,kima au nyama yeyote wa porini...kivu ndio kwenye chakula kizuri na starehe
Vip k zo zina harufu sana au kawaida tuMbona mkuu nilishawa watatu na mmoja mda mfupi uliopita amenishobokea kesho anataka nikamle.
Nimekusoma mkuu, point ni usijifanye unazo sana eehPochi lazima uguse kidogo maana mtakula wapi?
Na pia lazima umtoe japo dola 5 ya kwenda kununulia sabauni sasa unataka umuache na makombo yake?
Pia kuhonga unaweza kuhonga sana maana ni kawaida kwa kila nchi.
Ila ukiwa mjanja unaweza kulipia guest tu.
Cha kufanya usikurupuke papo kwa papo akakupe mzigo hapo lazima ikitoke maana anajua umejipanga.
Ila jaribu kwa siku ya kwanza kuunga urafiki na kuchukua namba za sim, siku ya pili au ya tatu unaweza kula kiulaini kabisa.
Kuna mmoja aliniomba urafiki fb baada ya kujua nipo Goma ndo hivyo tena nimemwambia sina pesa ila anataka hivyo hivyo tuonane.
Jana nilionana nae ila hatkufanya chochote maana nilikua busy kutengeneza sim yangu.
Niliishia kuzunguka nae tu mjini.View attachment 748585
HahhhhahhhhhhHahahaaaaaa kuna siku nilikuta kapika kisamvu kakikatakata Kama mchicha kaweka na kunde nilichoka jamani
Hapana ni kama Tanzania tu maana hata mimi niliwaza itakua hivyo lakini hapana.Vip k zo zina harufu sana au kawaida tu
mkuu mi naomba picha PMUandishi wako tu unamaanisha nilichokisema ...mkuu unabisha nini? Wakati juzi nilienda kwa fundi sim mmoja wakati naongea kuna kadada kamoja kakaanza kumwambia mwenzake kwa sauti ya chini "huyu anaongea kiswahili vizuri." Na mwengine pia nimefatana na mwenzangu ikawa tunaongea kuna sister mmoja nikaona kama kamedakia maongezi kiunaga ubaga halafu kakazuga, ila mimi nilimwelewa nikamwambia mwenzangu chukua dogo alishajileta mwenyewe, hapo ni baada ya kusikia tunaongea kiswahili.
Na kweli jamaa aliongea nae na dogo kama ganda la ndizi.
Kumbe wakati tunaongea alikuwa anafurahishwa na kiswahili sanifu.
Na wengine pia nilikua napenda kwenda madukani kuwachokonoa wakisikia kiswahili hata kama kuna wengine wana shughuli zao wanasikiliza kiswahili mpaka natamani niwagonge wote.
Na hapa ninapokwambia nilishwala watatu dada zako kisa kiswahili.
Na pia ukiwa haumini kama upo maeneo ya Goma njoo ushuhudie dada yako mwengine nnavoenda kummega kesho.
Au kama unataka ushahidi wa picha sema kesho nikutumie nikiwa nae. Usikatae kwa ushabiki kataa kwa hoja.