Vipimo vinaonesha sitoweza kuzaa, kama kuna msaada tafadhali

Vipimo vinaonesha sitoweza kuzaa, kama kuna msaada tafadhali

Mtumainie Mungu kwa sala na maombi bila ya kusahau toba,hakika atakuweka huru,imani yako inahitajika sana,sisi wengine ametuvusha kwenye mengi magumu yaliyoonekana kushindikana lakini akatuponya na sasa tuko huru...
 
Ushauri kapewa GLOOMY, kuvimba unavimba wewe... Wapi na wapi... Watu mnapenda sana ligi. Basi umeshinda. Kwa taarifa yako mimi ni daktari. Mi ni tabibu tu mponyaji ni Mungu. Kama sperm count ya mtu ni 0 unataka mimi daktari nifanye nini sasa? Mungu ndiye anaweza mwanadamu anaposhindwa.
Nani kakwambia nimesema ajiue?...
 
Ushauri kapewa GLOOMY, kuvimba unavimba wewe... Wapi na wapi... Watu mnapenda sana ligi. Basi umeshinda. Kwa taarifa yako mimi ni daktari. Mi ni tabibu tu mponyaji ni Mungu. Kama sperm count ya mtu ni 0 unataka mimi daktari nifanye nini sasa? Mungu ndiye anaweza mwanadamu anaposhindwa.

Daktari hujui kila kitu!

Kua daktari sio kwamba una majawabu ya kila ugonjwa!

Unajua part ndogo tu compared to the grand scheme of things,hivyo relax!

Hujasaidia lolote!

Heri hata mimi nimemshauri kama ana hela walao akaulizie matibabu kwa wanaoelewa Germany au India na sio wewe usiejua lolote!

Plus,Yesu hajawahi ponya mtu au kufanya lolote,maana huwezi nipa quantifiable empirical evidence!

Hivyo tuseme ni nonsense!

Pia ni kweli ushauri ulikua directed kwa Gloomy ila mimi nilitoa point of information kua kumuachia huyo Yesu ambae hayupo ni stupidity na sababu nikatoa!

Kingine ni kwamba sio utakachosema hakiwezi pingwa!

Ndio maana ya mjadala!
 
Nina tatizo kama lako..japo mie nina mtoto wa ujananii...na nilishatupa chooni mimba ka mbili hivi za ujanani na mwenza wangu coz zilikuwa unplan na tulikuwa tunakula kitabu bado..mwanzo nilipopima zilikuwa chache then zikapotea kabisa...kwa sasa sitoi ni zero sperm but mambo mengine yapo poa kabisa...

naambiwa inaweza tokea tena huko mbeleni zikawa poa..nimechukulia poa na life linasonga...mwanzo lilinipa stress but tumeamua na tutaasili mtoto mwisho wa mwaka huu...jipe moyo mkuu kama vp kaasili mtoto ulee umpe mapenzi yote, mtoto sio lazima atoke kiunoni mwako tu.
 
Nilikwishasema kuwa umeshinda. Wewe ni mlei unayejua medicine kuliko daktari. Hongera...
Daktari hujui kila kitu!

Kua daktari sio kwamba una majawabu ya kila ugonjwa!

Unajua part ndogo tu compared to the grand scheme of things,hivyo relax!

Hujasaidia lolote!

Heri hata mimi nimemshauri kama ana hela walao akaulizie matibabu kwa wanaoelewa Germany au India na sio wewe usiejua lolote!

Plus,Yesu hajawahi ponya mtu au kufanya lolote,maana huwezi nipa quantifiable empirical evidence!

Hivyo tuseme ni nonsense!

Pia ni kweli ushauri ulikua directed kwa Gloomy ila mimi nilitoa point of information kua kumuachia huyo Yesu ambae hayupo ni stupidity na sababu nikatoa!

Kingine ni kwamba sio utakachosema hakiwezi pingwa!

Ndio maana ya mjadala!
 
Wanawake washakuwa mabaharia sasa, wamesuck your sperms dry man. Dash pole kiongozi , usihangaike kutafuta suluhisho wakati Mungu ndie suluhisho lako
255762067828_status_d5986de74cb542a59d52622a09f297bf.jpeg
 
Jambo usilolijua
Ushauri wa mdau hapo ndiyo soln ya tatizo lake
Na uzur mleta maada kasema yupo tayari kufanya lolote au njia zozote ili tu!
Apate mtoto

Kumbuka Lisilowezekana kwa mwanadamu kwa Mungu LINAWEZEKANA!!!!!
Ushauri wako hautamsaidia kupata mtoto.sorry kama nimekukwaza mkuu
 
Jesus???

Kua serious mkuu,hebu mpe ushauri practical bwana!

Jesus unamjua wewe,unadhani dunia nzima by default know who the fvck is Jesus?

Mtu unapoingiza dini kwenye mambo serious ya Kisayansi ndio ninaposhangaa sana!

Dini is for stupids!

Hebu mpe uelekezo wa kitabibu acha hizo za alinacha!
Wewe ndio mjinga, tangu lini Yesu ni dini.
 
Mkuu

Ni too frustrating!

Mtu anakwambia jibu ni “Jesus”!

Jesus halafu...?

Unamuongezea frustrations huyu mtu!

Utawezakuta anatenda mema tu,na huko kanisani kwenu anaenda tu,anatimiza kila kitu,yeye anasema jibu ni “Jesus” !

Nifanye nini na huyo “Jesus” basi niondoe hili tatizo la sperm count?Hapo hana jibu zaidi!

Kama mtu ana ushauri wa kitabibu labda au mwingine ambao ni practical walao asaidie jamani!

Hii sijui Jesus,sijui Krishna,sijui Mohamed,sijui mganga,etc nikuzenguana tu jamani!

I have two kids,the way ninavyowapenda,I cant imagine nisingekua nao,sasa hebu fikiria mwenzako ndio hana kabisa,na vipimo vinasema hawezi kuja kupata kabisa!

Thats too painful aisee...I picture myself in that zone,I would be dead!

Really painful kwakweli!
Aya yako ya kwanza na ya pili kutoka mwisho imenifanya nikusamehe hata uliyoandika mwanzoni.

You are too weak and delicate...and limited in information, yet you think knowing Jesus its a bulshit.

Respect the opinion of others, kama ameshauriwa amfuate Yesu basi shut your mouth.
 
Aya yako ya kwanza na ya pili kutoka mwisho imenifanya nikusamehe hata uliyoandika mwanzoni.

You are too weak and delicate...and limited in information, yet you think knowing Jesus its a bulshit.

Respect the opinion of others, kama ameshauriwa amfuate Yesu basi shut your mouth.

Knowing Jesus makes you not weak and delicate?

All christians in the world are strong!?

Unatumia stupid lenses kuangalia hili tatizo hivyo argument yako ipo severely truncated!

Unanisamehe wewe nani?!

Duniani huko Jamii ambazo hazijawahi msikia Jesus ni takataka jamii ya kikristo ndio jamii bora hapa duniani?

Wakristo mnatoa wapi hizi audacities ku-criminalize other civilizations ukitumia chako kama kioo?Fvck you!

Opinion yako ni yako,yangu ni yangu!Respect ni both ways!

Jesus ni bullshit,kwanza where the fvck is he?Tell him to come here and defend himself!

Wewe una uhuru na mimi nina uhuru wa kusema chochote sometimes even ku-provoke each other!

Go on,Jesus ni bwana wako wewe na wenzako,sio wa wote,namtukana,umekasirika kashitaki kwake kama vipi!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom