Vipimo vinaonesha sitoweza kuzaa, kama kuna msaada tafadhali

Vipimo vinaonesha sitoweza kuzaa, kama kuna msaada tafadhali

Pole sana mkuu lakini ninkwambie kitu MUNGU ndiye aliyeumba kila kitu kwenye maisha yako kwaiyo sasa basi mrudie yule aliyekuumba kwa ukamilifu muombe atakurudishia tena imara kuliko hata za mwanzo hayo mambo ya kawaida sana kwa MUNGU

Ushauri wangu rudi kwa MUNGU maana hayupo atakeweza kukusaidia
 
Pole sana mkuu.Ila kwa ushauri wangu naomba uzingatie "WATER THERAPY" kwa miezi walau mitatu.Ni very very very important.Tumia kwa wingi vyakula vya protini (mfano, karanga,maziwa,mayai nk).Pia epuka kula processed products.Zingatia balanced diet.Ndani ya hiyo miezi nahakika utakuja kutoa ushuhuda hapa.
NB1:EPUKA POMBE +SIGARA + STRESS
NB2:Heri usahau vyote hapo juu ila sio hiyo WATER THERAPY.NI MKOMBOZI WA WENGI,Kama huielewi i-google.[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]

Zaidi ya ushauri huo acha kwa miezi minne usifanye kabisa tendo la ndoa wala usifanye chochote kitachotoa shahawa zako e.g besheni. Jitahidi usile ukashiba sana na ufanye mazoezi walau nusu saa kila siku. Nilimshauri mtu mwaka 1999 sasa hivi ana binti wa miaka 19 na alipima dna kabisa. Usikate tamaa. Akanipa zawadi ya Ng’ombe jike. [emoji85][emoji85][emoji85][emoji91]
 
Zaidi ya ushauri huo acha kwa miezi minne usifanye kabisa tendo la ndoa wala usifanye chochote kitachotoa shahawa zako e.g besheni.Jitahidi usile ukashiba sana na ufanye mazoezi walau nusu saa kila siku. Nilimshauri mtu mwaka 1999 sasa hivi ana binti wa miaka 19 na alipima dna kabisa. Usikate tamaa. Akanipa zawadi ya Ng’ombe jike. [emoji85][emoji85][emoji85][emoji91]
Duuu ndugu nisifanye mapezi miezi minne?( 4)
 
Zaidi ya ushauri huo acha kwa miezi minne usifanye kabisa tendo la ndoa wala usifanye chochote kitachotoa shahawa zako e.g besheni.Jitahidi usile ukashiba sana na ufanye mazoezi walau nusu saa kila siku. Nilimshauri mtu mwaka 1999 sasa hivi ana binti wa miaka 19 na alipima dna kabisa. Usikate tamaa. Akanipa zawadi ya Ng’ombe jike. [emoji85][emoji85][emoji85][emoji91]
Na alengeshe kwenyewe
 
Utafanikiwa kaka. Tuliza akili Kabisa Wala usiwaze Kabisa. Zingatia vyakula ulivyoshauriwa na mdau mmoja
 
Hii mbinu ya kupandikiza kwako haifai? Nasikia Nairobi wanafanya hii kitu
 
Kwakua hakuna neno lisilowezekana kwa Mungu luka 1.37

Hao ni madactari tu ndo wamesema Mungu bado hajasema simama kwa imani yako nawe utashinda
 
Pole sana kaka. Kwanza kabisa nakushauri.
1. Mkabidhi yesu kristo maisha yako na utubu dhambi zote katika maisha yako.
2. Ishi katika kumtegemea yeye na jinyenyekeze kwake...
Amekuambia ni mkristo?Amekuambia sio mnyenyekevu? Amekuambia anadhambi nyingi? Wangapi wanadhambi nyingi wanawatoto? Wangapi ni wakosefu wa imani na wananeema?
 
Hii mbinu ya kupandikiza kwako haifai?,nasikia nairobi wanafanya hii kitu
Hii itakuwa last option ndugu,njia zote zikishindikana ndo nitafanya hivyo,nako nimeambiwa miliion 10, hivyo inatakiwa kujipanga Sana
 
Tuelewe kuna natural depopulation mechanism! Ndio maana kuna tasa, wagumba, kuharibika mimba, vifo nk...

Ndivyo dunia inavyojiweka katika balance.

Pole, ongea na mkeo kama yuko tayari kwa adoption!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom