Vipimo vinaonesha sitoweza kuzaa, kama kuna msaada tafadhali

Vipimo vinaonesha sitoweza kuzaa, kama kuna msaada tafadhali

Hayo uliopewa ni majibu ya wanadamu siyo majibu ya Mungu aliyesema zaeni mkaijaze dunia, watafute watumishi wa Mungu wa kweli wakuombea pamoja na kuamini moyoni mwako kuwa Mungu anaweza,utafyatua watoto mpaka Magufuli atakushangaa.
Jamani acheni mambo yenu ya kusadikika kwenye mambo ya Msingi,kama Huyo Mungu anayeumba watu na kuwafahamu kabla hawajazaliwa aliendaje kumuumba jamaa na akamfanye awe na low sperm count.

Kwa hiyo Mungu hiyo anajua fika alimuumba hiyo jamaa akiwa na tatizo anasubiri hiyo jamaa amsujudie ndio amuondolee hill tatizo-sasa huyo atakuwa Mungu mpenda sifa
 
Mkuu ushauri wangu,tafuta pesa kapime tens Hospitality ya binafsi moja na nisha umalizie muhimbili- baada ya hapo ndio utafute Tina maana naamini Tina za kuongeza kiwango cha sperm ipo baada ya hapo utajua cha kufanya.
 
Jamani acheni mambo yenu ya kusadikika kwenye mambo ya Msingi,kama Huyo Mungu anayeumba watu na kuwafahamu kabla hawajazaliwa aliendaje kumuumba jamaa na akamfanye awe na low sperm count.Kwa hiyo Mungu hiyo anajua fika alimuumba hiyo jamaa akiwa na tatizo anasubiri hiyo jamaa amsujudie ndio amuondolee hill tatizo-sasa huyo atakuwa Mungu mpenda sifa
Unauhakika gani kuwa Mungu ndie kamuumba awe hivyo?, ni kweli Mungu anapenda sifa.
 
Tuambie ilikuaje had umekua hvyo,je ni life style gan unaish labda imepelekea ukapata tatzo hlo?
Na sie tujifunze..je
1.ulishawai umwa magonjwa ya zinaa kitambo
2.je uliwai umwa magonjwa ya kutumia dawa mda mref
3.wewe ni mwanachama wa chaputa
4.ushawai kua exposed na mionzi yoyote
Life style Ni kawaida tu ya kitanzania, japo stress zipo kutokana na maisha yanavyoenda na stmes mazingira ya kazi.Lakini ulevi sio Sana( wine moja kwa mwezi),sigara hata Moshi tu Sina urafiki nao .
 
Awali ya yote,nawasalimu.

Nimeleta hii maada kwenu Ni baada ya maumivu makali Moyo wangu umeyabeba,na thamani ya maisha siioni Tena na sioni haja ya kupalangana na maisha kabisa.

Nimeoa miaka 2 iliyopita,sijabahatika kupata mtoto,mwaka Jana nilifunga Safari kwenda Bugando kufanya SPERMS ANALYSIS, majibu yakaja kwamba nilikuwa na low sperm count.

Juzi nimerudi Tena Bugando kupima kipimo kile kile jibu nimeambiwa No sperm count (0)

Niliporudi kwa Dr akashauri nikubaliane na Hali kwani sitoweza kupata mtoto kabisa.
Najaribu kuupokea ushauri lakini naumia na sijui Nini nifanye.

Ombi langu kwenu wa jamii hii
1. Kama Kuna Dr mtaalamu naomba mawasiliano au connection naye tafadhali

2. Kama Kuna njia mbadala ya kutatua hili tatizo,na Ni uhakika niko tayali kuifuata

N.b. nimelileta kwenu kupunguza maumivu hasa kwa kunifariji,kunishauri na ikiwezekana kunisaidia.

Duh

Aisee dunia hii mateso ni mengi sana!

Pole ndugu yangu!

Kama una vihela mkuu nenda India au Germany!

Pole bro,I can feel your pain!

Duh!
 
Pole sana kaka. Kwanza kabisa nakushauri.
1. Mkabidhi yesu kristo maisha yako na utubu dhambi zote katika maisha yako.
2. Ishi katika kumtegemea yeye na jinyenyekeze kwake.
3. Uwe ni mtu wa toba na maombi na jenga imani kubwa kwake...

Jesus?

Kua serious mkuu, hebu mpe ushauri practical bwana!

Jesus unamjua wewe,unadhani dunia nzima by default know who the fvck is Jesus?

Mtu unapoingiza dini kwenye mambo serious ya Kisayansi ndio ninaposhangaa sana!

Dini is for stupids!

Hebu mpe uelekezo wa kitabibu acha hizo za alinacha!
 
Mkuu Mungu yupo na anaweza mwombe kwa imani atakusaidia, epuka manabii na waombaji piga magoti usiku, asbh, mchana na kila unapokuwa na muda atakusikia na kukusaidia upesi na kukuza imani yako soma biblia kila mara itakusaidia sana kumsogelea Mungu...
Hapa kwa lishe ya Dr Boaz Mkumbo hata mimi naunga mkono. Ajaribu kumfatilia ili ajifunze kubalance vyakula ikiwezekana anunuue kabisa kitabu au kujiunga na program zake.

Ikiwezekana amtafute kabisa kwa ushauri.
 
Pole sana mkuu kapme tens kwenye hospital kama tatu tofaut kama majb no hayo hayo ingia Tiba m badala mbona tatzo lako ni dogo linatatulka
 
Life style Ni kawaida tu ya kitanzania, japo stress zipo kutokana na maisha yanavyoenda na stmes mazingira ya kazi.Lakini ulevi sio Sana( wine moja kwa mwezi),sigara hata Moshi tu Sina urafiki nao .
Acha kabisa kutumia kileo, kula vyakula vinavyoongeza sperm count kama wadau walivyokushauri.

Usikate tamaa, ikishindikana utafanya kama alivyofanya baba keagan wa DSM, utapandikiza mimba kwa mkeo na atazaa
 
Ushauri wangu.
1. Fanya mazoezi kila siku not less than 30 minutes
2. Kula vyakula natural. Maharage, njegere, samaki, mboga matunda
3. Punguza mawazo.
4. Usivae nguo za kubana
5. Kunywa maji ya kutosha siyo chini ya lita 1 kwa siku na usizidishe lita 2.5 kwa siku
6. Acha pombe
7. Simu usiweke mifuko ya suruali
8. Usipakate laptops
9. Jiamini
10. Ikishindikana kabisa andaa hela nenda India au South Africa ujaribu kupandikiza mtoto. Inawezekana


Pole sana mkuu.
Nimeisoma na nimeilewa ndugu,nitaifutilia, Asante Sana
 
Njoo Ufanyiwe Maombi Kwa jina la YESU KRISTO utafunguliwa..
Karibu kanisani Power Of God, sheratoni, Chanika. Panda gari za Chanika pale G/mboto shuka kituo cha Sheratoni, pale kuna sheli ya Mafuta ya Oilcom, fuata hiyo barabaraba pembezoni mwa sheli na Site ya matofali utaliona kanisa Kubwa.

Nasi tutakuhudimia na kukusaidia kiroho..
Karibu walete na Wengine wenye matatizo yaliyoshindikana..
"HAKUNA JAMBO LA KUMSHINDA MUNGU".. Luka 1:37.
 
Mkuu unaweza ku list aina ya vyakula unavyokula mara kwa mara kwa wiki kuwa honest katika jibu lako
 
Matthew 9:27-31 Yesu alipokuwa anapita Yeriko ombaomba kipofu alimuita Yesu mtoto wa Daudi usinipite nisamehe.
Yesu alimwambia kwakuwa umeniamini imani yako inekuponya.

Madaktari watasema lakini Yesu ndiye Daktari mkuu.

Sali na kuomba kwa Yesu hakuna kinachoshindikana.
Leo hujatoa jibu la kidoctereti kabisa umetoa. La imani
 
Jesus???

Kua serious mkuu,hebu mpe ushauri practical bwana!

Jesus unamjua wewe,unadhani dunia nzima by default know who the fvck is Jesus?

Mtu unapoingiza dini kwenye mambo serious ya Kisayansi ndio ninaposhangaa sana!

Dini is for stupids!

Hebu mpe uelekezo wa kitabibu acha hizo za alinacha!
Duuh makkavu live
 
Kwa Sasa ninapoandika huu Uzi Niko MWANZA,nimetoka UHURU HOSPITAL ndipo nilipoambiwa hayo majibu
UHURU Hosp...jaribu na hosp nyngn mkuu usiamini sana majibu ya hosp moja.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom