Vipimo vinaonesha sitoweza kuzaa, kama kuna msaada tafadhali

Vipimo vinaonesha sitoweza kuzaa, kama kuna msaada tafadhali

Duuh makkavu live

Mkuu

Ni too frustrating!

Mtu anakwambia jibu ni “Jesus”!

Jesus halafu...?

Unamuongezea frustrations huyu mtu!

Utawezakuta anatenda mema tu,na huko kanisani kwenu anaenda tu,anatimiza kila kitu,yeye anasema jibu ni “Jesus” !

Nifanye nini na huyo “Jesus” basi niondoe hili tatizo la sperm count?Hapo hana jibu zaidi!

Kama mtu ana ushauri wa kitabibu labda au mwingine ambao ni practical walao asaidie jamani!

Hii sijui Jesus,sijui Krishna,sijui Mohamed,sijui mganga,etc nikuzenguana tu jamani!

I have two kids,the way ninavyowapenda,I cant imagine nisingekua nao,sasa hebu fikiria mwenzako ndio hana kabisa,na vipimo vinasema hawezi kuja kupata kabisa!

Thats too painful aisee...I picture myself in that zone,I would be dead!

Really painful kwakweli!
 
Awali ya yote,nawasalimu.

Nimeleta hii maada kwenu Ni baada ya maumivu makali Moyo wangu umeyabeba,na thamani ya maisha siioni Tena na sioni haja ya kupalangana na maisha kabisa.

Nimeoa miaka 2 iliyopita,sijabahatika kupata mtoto,mwaka Jana nilifunga Safari kwenda Bugando kufanya SPERMS ANALYSIS, majibu yakaja kwamba nilikuwa na low sperm count.

Juzi nimerudi Tena Bugando kupima kipimo kile kile jibu nimeambiwa No sperm count (0)

Niliporudi kwa Dr akashauri nikubaliane na Hali kwani sitoweza kupata mtoto kabisa.
Najaribu kuupokea ushauri lakini naumia na sijui Nini nifanye.

Ombi langu kwenu wa jamii hii
1. Kama Kuna Dr mtaalamu naomba mawasiliano au connection naye tafadhali

2. Kama Kuna njia mbadala ya kutatua hili tatizo,na Ni uhakika niko tayali kuifuata

N.b. nimelileta kwenu kupunguza maumivu hasa kwa kunifariji,kunishauri na ikiwezekana kunisaidia.
pole mkuu we unadhani au madaktari walikuambia shida imeletwa na nini labda kama ungeweza kusolve hiyo shida kwanza maana mwanaume anazalisha sperms katika umri wa maisha yake yote
 
Daah pole sana mkuu. Inavunja sana morali ya kufanya kazi maana tunapiga kazi kwaajili wa watoto wetu, sasa hapo nenda kapime kama unauwezo hata wa kwenda nje ya nchi kupandikiza. Kama hakuna huo uwezo basi tu ww mshukuru Mungu kwa yote. Kuna wengine wanauwezo wa kuzalisha ila wana magonjwa mengine hatari kama ukimwi na mengineyo. Ww kama uko fit go on furahia maisha.

Kama unaroho ngumu unaweza kum inseminate mkeo mbegu za ndugu yako wa damu. Kama una roho ngumu na kama unahisi huwezi kuishi bila mtoto. Mtoto wa ndg yako ni damu yako pia so ni rahisi kumfanya wako.

Ukiona haifai itakubidi u adopt.
 
pole mkuu we unadhani au madaktari walikuambia shida imeletwa na nini labda kama ungeweza kusolve hiyo shida kwanza maana mwanaume anazalisha sperms katika umri wa maisha yake yote
Hakuna analysis yoyote toka kwa Dr zaidi ya kipimo toka maabara
 
Hakuna analysis yoyote toka kwa Dr zaidi ya kipimo toka maabara
kamuulize shida itakuwa ni nini au google vitu vinasababisha kuwa na 0 sperm count kati ya kimoja uangalie kama unavyo au vilisha wahi kukutokea ndo unaeza kupata chanzo na kama ukiweza kujua chanzo kuna asilimia fulani ya kuweza kutatua tatizo
 
Hakuna analysis yoyote toka kwa Dr zaidi ya kipimo toka maabara
tatizo hilo kitaalamu linaitwa azoospermia maana yake hakuna sperm kwenye ejaculatory fluids{ semen, sperms }zenyewe na kuna mambo mengi yanaweza kusababisha zipo za ina mbili
1.obstructive azoospermia...hii inasababishwa na kuziba au blockage yoyote inayiweza kutokea kwenye mirija na kutokuweza kufika nje, au mrija unaotoa sperm kwenye tests na hii inatokea kama labda uliwahi kupata ajali bahati mbaya na inaweza kutatuliwa kwa kufanyiwa operation na kurekebisha blockage yoyote na ukaweza kupata kama kawaida
2.non_destructive azoospermia ..hii inasababishwa na vitu kama unazalisha sperm kidogo sana au hazizalishwi kabisa na hii inaweza kuwa na sababu ya hormones pengine au magonjwa amabayo yamewahi kukukuta na kuathiri testicles sasa kama ukiweza kugundua moja kati ya tatizo hapo juu ni rahisi kulitatua,,,ni sawa na sawa na gari limeshindwa kutembea ila hujui ni nini tatizo inaweza kuwa mafuta au engine imekufa au betri limekufa ,,,,,usife moyo bado kaka pambana mpakahatua ya mwisho i hope you will make it
 
Pole ndugu lkn usiumize sana roho muda mwingine tukubaliane tu na uumbaji wake Mungu hata ambao tunazaa wengine tunaishia kuzaa mashoga na wacheza porno. Binafsi naamini Mungu atasikia hitaji lako na kukujibu. Take it easy bro
 
Awali ya yote,nawasalimu.

Nimeleta hii maada kwenu Ni baada ya maumivu makali Moyo wangu umeyabeba,na thamani ya maisha siioni Tena na sioni haja ya kupalangana na maisha kabisa.

Nimeoa miaka 2 iliyopita,sijabahatika kupata mtoto,mwaka Jana nilifunga Safari kwenda Bugando kufanya SPERMS ANALYSIS, majibu yakaja kwamba nilikuwa na low sperm count.

Juzi nimerudi Tena Bugando kupima kipimo kile kile jibu nimeambiwa No sperm count (0)

Niliporudi kwa Dr akashauri nikubaliane na Hali kwani sitoweza kupata mtoto kabisa.
Najaribu kuupokea ushauri lakini naumia na sijui Nini nifanye.

Ombi langu kwenu wa jamii hii
1. Kama Kuna Dr mtaalamu naomba mawasiliano au connection naye tafadhali

2. Kama Kuna njia mbadala ya kutatua hili tatizo,na Ni uhakika niko tayali kuifuata

N.b. nimelileta kwenu kupunguza maumivu hasa kwa kunifariji,kunishauri na ikiwezekana kunisaidia.

Hello kindly dm probably unaweza kusaidika
 
Najua inaumiza sana lakini yote mwachie Mungu.

nikiwa naomba ushauri kwa mtu halafu badala ya kunishauri anaishia kuniambia ".. mwachie Mungu", huwa namkalia mbali sana mtu huyo.

ni kauli ambayo imechangia kuwavunja moyo watu wengi sana katika struggle zao za kimaisha.
 
tatizo hilo kitaalamu linaitwa azoospermia maana yake hakuna sperm kwenye ejaculatory fluids{ semen, sperms }zenyewe na kuna mambo mengi yanaweza kusababisha zipo za ina mbili
1.obstructive azoospermia...hii inasababishwa na kuziba au blockage yoyote inayiweza kutokea kwenye mirija na kutokuweza kufika nje, au mrija unaotoa sperm kwenye tests na hii inatokea kama labda uliwahi kupata ajali bahati mbaya na inaweza kutatuliwa kwa kufanyiwa operation na kurekebisha blockage yoyote na ukaweza kupata kama kawaida
2.non_destructive azoospermia ..hii inasababishwa na vitu kama unazalisha sperm kidogo sana au hazizalishwi kabisa na hii inaweza kuwa na sababu ya hormones pengine au magonjwa amabayo yamewahi kukukuta na kuathiri testicles sasa kama ukiweza kugundua moja kati ya tatizo hapo juu ni rahisi kulitatua,,,ni sawa na sawa na gari limeshindwa kutembea ila hujui ni nini tatizo inaweza kuwa mafuta au engine imekufa au betri limekufa ,,,,,usife moyo bado kaka pambana mpakahatua ya mwisho i hope you will make it
Hili ndio Jibu sahihi.
 
Kama haumwamini Mungu, jaribu uchawi. Bahati nzuri wewe siyo uliyeuliza swali.
nikiwa naomba ushauri kwa mtu halafu badala ya kunishauri anaishia kuniambia ".. mwachie Mungu", huwa namkalia mbali sana mtu huyo.

ni kauli ambayo imechangia kuwavunja moyo watu wengi sana katika struggle zao za kimaisha.
 
Fanya unachoamini, ndugu. Wala hakuna mtu kakulazimisha. Haya ni mambo ya imani. Mungu katusaidia watu wengine na tumwamini na kumshuhudia. Mtu mwenye sperm count 0 unatakata afanye nini sasa? Unataka ajiue?
Mkuu

Ni too frustrating!

Mtu anakwambia jibu ni “Jesus”!

Jesus halafu...?

Unamuongezea frustrations huyu mtu!

Utawezakuta anatenda mema tu,na huko kanisani kwenu anaenda tu,anatimiza kila kitu,yeye anasema jibu ni “Jesus” !

Nifanye nini na huyo “Jesus” basi niondoe hili tatizo la sperm count?Hapo hana jibu zaidi!

Kama mtu ana ushauri wa kitabibu labda au mwingine ambao ni practical walao asaidie jamani!

Hii sijui Jesus,sijui Krishna,sijui Mohamed,sijui mganga,etc nikuzenguana tu jamani!

I have two kids,the way ninavyowapenda,I cant imagine nisingekua nao,sasa hebu fikiria mwenzako ndio hana kabisa,na vipimo vinasema hawezi kuja kupata kabisa!

Thats too painful aisee...I picture myself in that zone,I would be dead!

Really painful kwakweli!
 
Ushindwe wakili wa shetani.
Jesus???

Kua serious mkuu,hebu mpe ushauri practical bwana!

Jesus unamjua wewe,unadhani dunia nzima by default know who the fvck is Jesus?

Mtu unapoingiza dini kwenye mambo serious ya Kisayansi ndio ninaposhangaa sana!

Dini is for stupids!

Hebu mpe uelekezo wa kitabibu acha hizo za alinacha!
 
Fanya unachoamini, ndugu. Wala hakuna mtu kakulazimisha. Haya ni mambo ya imani. Mungu katusaidia watu wengine na tumwamini na kumshuhudia. Mtu mwenye sperm count 0 unatakata afanye nini sasa? Unataka ajiue?

Nani kakwambia nimesema ajiue?

Na huyo mungu afanye nini sasa maana hakuna proof of divine intervention of any kind!

Nimeomba ushauri wa kitabibu,ushauri actionable sio huu wa kumuambia Yesu,halafu sijui huyo Yesu alishafanya nini proven?

Jibu ni Yesu,yuko wapi amfuate ampe hayo matibabu?

Kama ni huko kanisani anaenda,anasali kila siku,then wewe unamwambia tu Yesu,yeye afanye nini zaidi na anataka mtoto?

Tunataka ACTIONABLE proposals azifanyie kazi!
 
Najua inaumiza sana lakini yote mwachie Mungu. Jikabidhi kwake na mwombe. Utashangaa siku moja utakapopata mtoto. Kwake vipofu wanaona, viziwi wanasikia, walio tasa pia wanazaa.
Uko sahihi sana,yeye anaweza yote...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom