kiabakari madalaka nyawaryobaNi rahisi sana kukubaini kuwa wewe ndiye Afande mwenyewe japo umetumia nafsi ya tatu. Anyway nahisi itakuwa tayari maana naona wenzako wanapitapita wamechangamka na muda wa kazi bado.
Habari za kiabakari.
kiabakari madalaka nyawaryobaNi rahisi sana kukubaini kuwa wewe ndiye Afande mwenyewe japo umetumia nafsi ya tatu. Anyway nahisi itakuwa tayari maana naona wenzako wanapitapita wamechangamka na muda wa kazi bado.
Habari za kiabakari.
Aaaah umenikumbusha mbali saaaana mkubwa. Kiabakari long time kidogo. Nimepamiss kishenziNi rahisi sana kukubaini kuwa wewe ndiye Afande mwenyewe japo umetumia nafsi ya tatu. Anyway nahisi itakuwa tayari maana naona wenzako wanapitapita wamechangamka na muda wa kazi bado.
Habari za kiabakari.
Bado haujatoka nkoi, bado kabisaa. nasema ukweli sio utani wa JFjaman..semen basi kama tYR wengine tupo kijijin huku nanjirinji tusije tukafunga safr mpka town bure
Sent using Jamii Forums mobile app
Kilwa masoko,Lindi au ruangwa?jaman..semen basi kama tYR wengine tupo kijijin huku nanjirinji tusije tukafunga safr mpka town bure
Sent using Jamii Forums mobile app
kilwa mkuuKilwa masoko,Lindi au ruangwa?
May Allah bless Me and You
Ndo swali gani hilo?Kumbe mishahara yenu haifiki hata mwisho wa mwezi,Kumbe mna ujanja tu wa bure
Umewezaje kujitoa?Mi nimejitoa vyama vya wafanyakazi
Ni unyonyaji mtupu
Nitajiunga awam hii ya sita ikiwa vyama vitaacha kuwa mhimili wa Executive
Chief Economist
Matumaini hewa hayo