Vipi Mshahara wa mwezi Agosti ushatoka?

Vipi Mshahara wa mwezi Agosti ushatoka?

Tetesi!!! Nasikia watumishi wa umma mnatarajiwa kuombwa muwe wavumilivu kwani mshahara wa mwezi huu utalipwa mwishoni mwa September kwani kwasasa Nchi ina vipaumbele vya dharula ikiwemo kuwalipa wadeni sugu wanaotishia kuiuza bombardier Q 400 ya Serikali.
Mnasisitizwa Utaifa Kwanza mambo binafsi ikiwemo mshahara baadae!!!!!
Mwafaaa!!!!!
"Aahh Bastola ya nini tena jamani"
 
Fungu la mwezi huu linaenda Canada kuchukua mchuma wetu wakuu tujiandae kula ugali kwa chumvi hapa job tu. Teh teh
 
Back
Top Bottom