Mwanaomayu
Member
- Jan 26, 2017
- 44
- 35
Kazini hukwendatayari mkuu... niko hapa Baracuda beach napiga za barrrridiii... tangu saa 6
Naskia kuna nyongeza ya asilimia kumi na nane sijuhi ni kweli au uongo
Sent using Jamii Forums mobile app
Jamani kweli?Mshahara umetoka asubuhi nimeshatoa wangu sirudi hadi j5.Nipo the lounge nakata maji
great thinker
Kwani umeongezeka? Mpaka unapiga kinywaji hivihivi kweli? Huwazi kakijisenti kakiisha ndo mpaka mida kama hii tena mwezi wa 9tayari mkuu... niko hapa Baracuda beach napiga za barrrridiii... tangu saa 6
Baada ya siku kumi uje kukopa kwa mangi!tayari mkuu... niko hapa Baracuda beach napiga za barrrridiii... tangu saa 6
Mnakera sana kila mwezi mnaulizia salary hivi mnazani nani afanyi kazi