Vimbwanga na vituko vya boss wetu

Hahahaha qummk wahind ni washenzi sana kuna sehemu mmoja alikua site foreman dah alituburuza sana mshenzi yule lakini n yy alikuja kufukuzwa kama mbwa na wahindi wenzie
 
 
Tukutane mwisho wa mwezi. Kumbe upo humu. Dawa yako ipo jikoni
 
Boss mmoja aliwahi kutuambia kama hamjafunzwa na mama zetu msitupe matatizo sisi hapa sio sehem ya mafunzo...kuangalia nyuma kuna bi mkubwa anakaribia 55 amekaa. Niliona huruma sana.
Maboss badilikeni

Kuna huyu alimwambia mlinzi
“Come suck my di*k “

Halafu ni ustaadh baba wa watu sijui kama alielewa
 
Siku aliyekua boss wangu kunitamkia i will terminate you, mzee baba sikwenda tena job, yaani dizaini nikawa nimejiterminate mwenyewe automatic, basi simu zilimiminika nikiwa nyumbani nawala siku pick ndio ikawa kimoja hadi leo.

Niliwahi kufanya hivi

Nilimpa mtu simu akawaambia nipo ICU

Wakasubiri week wakapiga nikampa mtu simu amwambie nimekufa , Sema mtu mwenyewe akakata simu

Naona wakachoka tu wenyewe.
 
Kuna huyu alimwambia mlinzi
“Come suck my di*k “

Halafu ni ustaadh baba wa watu sijui kama alielewa
Mabosi wengine kichefu chefu
Me nlikuja kuacha ile kazi mwaka jana na wala sijutiii
Bosi anaongoza kwa majungu....bosi anapendelea kidemu chake live live hapo kazini. Nlimfanyia appraisal akawa wa mwisho kwa utendaji mbovu nashangaa badala ya kufukuzwa akapandishwa cheo live.... Nlchokaaa
 

Iliishaje hii episode na dada mropokaji?
 
Boss mmoja aliwahi kutuambia kama hamjafunzwa na mama zetu msitupe matatizo sisi hapa sio sehem ya mafunzo...kuangalia nyuma kuna bi mkubwa anakaribia 55 amekaa. Niliona huruma sana.
Maboss badilikeni
Duh
 
Duh pole boss
 
Duh we noma tena
 
Sis wa private tunapata changamoto nnoo ,naboss wanamidomo mno ,mambo yakutakwa nayo yanaboa yanakufanya uchukie ajira
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…