We kibwengu huwezi kuelewa, kweli nimeamini maneno ya Benthan "partisanism distort mental abilityHayo ni maelezo ya awali ambayo aliyapata toka kwa Mbowe, sasa kuna lipi la ajabu hapo?
We kibwengu huwezi kuelewa, kweli nimeamini maneno ya Benthan "partisanism distort mental abilityHayo ni maelezo ya awali ambayo aliyapata toka kwa Mbowe, sasa kuna lipi la ajabu hapo?
🤣🤣🤣
Tumwamini chief investigator, bwana ndugai..Sasa kwa Maelezo hayo ya RPC Muroto tunatakiwa tumuamini nani, kati yake na Spika Ndugai na wabunge wake wa CCM wanaosema kuwa Mbowe, alianguka kwenye ngazi kutokana na kulewa??
Kwa kuwa RPC Muroto anaeleza wazi kuwa Mbowe alivamiwa na watu wasiojulikana, waliomshambulia na kumuumiza.......
Wakati timu yake Ndugai inadai kuwa Mbowe alianguka kwenye ngazi kutokana na ulevi wa kupindukia.
distort = distorts..."partisanism distort mental ability
Ila wewe kwà kujikomba tu kuwatetea hao kweli unabidii Mkuu!!! Video ya Tangu jana, sijui ilikupita wapi ukiwa umehupaza mshipa wa shingo kutetea CDM sahv ndio unaipata unakurupuka tu na kupost hapa tafkr ulkuwa unakunya kichakani Mkuu!! Mbaya zaidi kuna wenzio nao wanakuunga mkono tu!!!
sasa kama hutaki kumwelewa hapa hutamwelewa tena , kipande nilichokiacha kinasema maihusishe jambo hili na siasa , japo ccm imelipinga kwa kuweka siasa na kuliingiza bungeni na kuliundia muswada wa dharula🤣🤣🤣
Mateke mpaka mguu mmoja tu unavunjika.....
Weka clip yote aliyoongea acha kuchagua vipendele upendavyo.
Baba ni hansad, kauli ya Mbunge inatunzwa for future reference.Watasema hiyo ni cookedVoice 😀😀
Tushukuru mabeberu kwa kuingilia kati swala hili maana ni wazi walishajiandaa kusema yao.
Nilikuwa naangalia mchovu ndugai na wapambe wakeIla wewe kwà kujikomba tu kuwatetea hao kweli unabidii Mkuu!!! Video ya Tangu jana, sijui ilikupita wapi ukiwa umehupaza mshipa wa shingo kutetea CDM sahv ndio unaipata unakurupuka tu na kupost hapa tafkr ulkuwa unakunya kichakani Mkuu!! Mbaya zaidi kuna wenzio nao wanakuunga mkono tu!!!
Mwizi kamwe hatetewi Mkuu nakuonea huruma Sana unavyopoteza ATP zako!!!
We binti mwenyekiti wako hakutoshi?Hamna cha magoli wala nini. Imefika muda kwa Mwamba tuvushe kuachana na Faru John sasa.
Upuuzi hujibiwa kipuuzi.panic !
Uongo hupanda lift lakini ukweli hukwea ngazi.. Mungu awasamehe hawajui walitendalo
Na ndio maelezo rasmi ya jeshiHayo ni maelezo ya awali ambayo aliyapata toka kwa Mbowe, sasa kuna lipi la ajabu hapo?
KWELI umetekwa kiakili hadi unashindwa kujua kuwa Miccm inafanya sana za maigizo hapo hao polisi na wao ni kitu kimoja
Litakufa wakati wowote tuKwa anavyoongea kwa kebehi watu wanapoumizwa Nahisi ndughai ataish milele
Ndungai he is a very low !! Hana uwezo wa kujenga hoja, jazba za mitaani..sijui walimukota wapi..Nilikuwa naangalia mchovu ndugai na wapambe wake
Sijui.Na ndio maelezo rasmi ya jeshi
Sijui.