Vilaza mkuu maana ualimu ndio kimbilio laoJaman hili janga linasababishwa na nn haswa mbn mamb ya kinyama sana
umeona eeeeeeeeeeehuyu manka kaniacha hoi jamani mbavu zangu mie
Kwa Manka ni tusi, yaani hapo katukana mpaka anasikia aibu!MWIZI WA MIFUGO KUMBE TUSI?
Hana ujanja.Napata feeling huenda hii ni misheni imepangwa ili kuihabarisha serikali kwamba walimu wameamua kuharibu kazi.
Haya matukio mbona kama yanarekodiwa na waalimu wenyewe?
Jamaa amesema hajaribiwi,kuwatimueni wote nchi nzima hashindwi yule,ohoo,shauri yenu!
Wapigwe tu kufa hawafi ila cha moto watakiona.Hawa walimu watatuulia watoto aisee jamani walimu wanakula bangi ndiyo waingie kazini au nini maana yake.. Naona hawatoi onyo ila wanataka kuuwa sio kwa kupiga kwa style hizi za mwendo kasi..[emoji35]
Hawajui kuwa kupiga ni mhimu.Kawaida hyo,kwahyo hamtak walimu wachape?
Walimu wamekufanya nn?endeleeni kutujaza hasira, zikikolea walimu watatafuta pa kutokea
wafunzen wanenu adabu !! wewe amekushinda usitegemee maajabu kutoka kwa mwalimu. charity begins at home.Hivi visa ni vya aina yake walah
Mbona ni miaka mingi wanapigwa sana.Shule si mahala salama tena..
Ndalichako ana Kazi kweli kweli !shunie NJOO UCHEKE HUKU
Sio hivo mkuu...mwalimu anatishiwa kukosa ajira kama wanafunzi wakifeli....hapohapo kila mwalimu anapo fundisha kwa ujuzi wake wote mwanafunzi hataki kujifunza huku akiinesha dharau na jeuri ya wazi kwa mwalimu....na wakati mwingine hata kumpiga mwalimu..Sijui ni hasira za kukatazwa tuition na mkuu wa kaya, sasa hasira zao za kukosa pesa ndio wanamalizia kwa hawa dogo!
Hakuna loloteendeleeni kutujaza hasira, zikikolea walimu watatafuta pa kutokea
wafunzen wanenu adabu !! wewe amekushinda usitegemee maajabu kutoka kwa mwalimu. charity begins at home.