Tetty
JF-Expert Member
- Jan 6, 2012
- 26,355
- 21,422
mkuu leo unataka kujitoa timu Lowasa?
Ungenijua mie na wala RUSHWA wapi na wapi...Hata CCM sipo kabisaa.Ila huwa napenda kusema UKWELI tu..fitina kwangu mwiko.
Hakuna kitu kibaya kama kuendekeza VISASI..........Jaribu utaona ninachokieleza..............
Wanasema HESHIMA ya mzazi hurithiwa na watoto,jinsi mzazi wako anavyokaa na wati vizuri ndivyo maisha yako yatakavyokuwa yana amani na mafanikio..............
Baba asipoheshimu majirani zake au jamii yake mtoto lazima cha moto utakiona.........toka huko duniani uone ndipo utakapo kubaliana nami.Sijishughulishi na mahasimu hawa wawili Lowassa na JK ninawaonea huruma watoto wao tu.Kaka VISASI huwa haviishi hata siku moja..........Angalia vita vya Rwanda na Burundi,vipo kwa sababu ya kurudisha VISASI kwa jamii husika........