Video: Makonda sasa amgeukia na kumshambulia Lowassa

Video: Makonda sasa amgeukia na kumshambulia Lowassa

Opinionated

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Posts
135
Reaction score
81
Cheki sehemu ya video hii ambayo huyu jamaa Makonda akianza kurusha makombora kwa Lowassa. Inavyoonekana huyu Makonda ni kama midomo ya watu(attack dog) wa watu fulani ambao ndio wanampa kiburi na ubavu hata wa kupambana kwa kiwango cha kutaka kumdhuru mzee wetu Warioba.

 
Last edited by a moderator:
Acha Maneno mengi, weka video tuone au watumie mods kwa whatsapp namba iko hapo juu.
 
Aakh..wewe maziwalala kweli..huna lolote hamna cha video wala mama yake kideo umeamua tu kumchonganisha Makonda na watu...huwezi kufanikiwa
Cheki sehemu ya video hii ambayo huyu jamaa makonda akianza kurusha makombora kwa Lowassa. Inavyoonekana huyu makona ni kama midomo ya watu(attack dog) wa watu fulani ambao ndio wanampa kiburi na ubavu hata wa kupambana kwa kiwango cha kutaka kumthuru mzee wetu warioba.

NAOMBA MAELEKEZO YA JINSI YA KUATTACH VIDEO HUMU. SINA YOUTUBE.
 
Sasa si mnielekeze jinsi ya kuupload muone kama sina hiyo clip
 
Aakh..wewe maziwalala kweli..huna lolote hamna cha video wala mama yake kideo umeamua tu kumchonganisha Makonda na watu...huwezi kufanikiwa

👆👆👆unapinga Ina maana ata magazeti usomagi
 
Aaah kama nimekupata unamaanisha ile clip aliomshambulia Lowassa live..

 
Cheki sehemu ya video hii ambayo huyu jamaa makonda akianza kurusha makombora kwa Lowassa. Inavyoonekana huyu makona ni kama midomo ya watu(attack dog) wa watu fulani ambao ndio wanampa kiburi na ubavu hata wa kupambana kwa kiwango cha kutaka kumthuru mzee wetu warioba.

NAOMBA MAELEKEZO YA JINSI YA KUATTACH VIDEO HUMU. SINA YOUTUBE.

wewe warioba leo amekuwa tena mzee wako kwani mzee slaa siyo mzee wako tena au wewe unawazee wangapi.
 
Cheki sehemu ya video hii ambayo huyu jamaa makonda akianza kurusha makombora kwa Lowassa. Inavyoonekana huyu makona ni kama midomo ya watu(attack dog) wa watu fulani ambao ndio wanampa kiburi na ubavu hata wa kupambana kwa kiwango cha kutaka kumthuru mzee wetu warioba.

NAOMBA MAELEKEZO YA JINSI YA KUATTACH VIDEO HUMU. SINA YOUTUBE.

ukitaka kufanya attachment mara baada ya kumaliza kuandika ujumbe basi angalia picha hapo chini. kopi ile link kutoka youtube yenye video halafu fuata maelkezo kwenye hiyo picha.

attachment.php
 
Cheki sehemu ya video hii....

NAOMBA MAELEKEZO YA JINSI YA KUATTACH VIDEO HUMU. SINA YOUTUBE.

Hahahah...
Sawa na kukurupuka usiku kisa umesikia sauti watu wanaita mwiziii...unafika nje na boksa yako chafu...mikono mitupu...unakutana na mwizi anaelekea ndani kwako unageuza mbio ukiomba msaada....anakuja kwangu nipeni rungu...hovyoooo!!
 
Makonda na Chabruma sera zao na maneno yao na haiba zao na tabia zao na hulka zao zinafanana saana !
 
Last edited by a moderator:
Wadau video hii kwa ambaye hajaiona....kijana Makonda anaonesha confidence ya ajabu...sioni mwisho mzuri wa hawa wawili. Mzee akiamua kujibu itakuwa shida.

 
Last edited by a moderator:
Huyu atajibiwa INDIRECT,watu wanaonyamaza kimya wanapotukanwa ni wabaya kuliko wanaoongea.........Hii itakuwa kama ile ya Salim Ahmed Salim.Ukimya huwa unalipa

Watu wa juzi juzi wanawakoromea wazee wakongwe wenye watu kwenye system....nchi yenyewe haki ni shida
 
Wadau video hii kwa ambaye hajaiona....kijana Makonda anaonesha confidence ya ajabu...sioni mwisho mzuri wa hawa wawili. Mzee akiamua kujibu itakuwa shida.



Kwani dogo anasemaje? Nipe details japo kwa ufupi kwangu inagoma kufunguka. Tafadhali.
 
Last edited by a moderator:
Kweli kijana hana adabu huyu .................................!!
 
Back
Top Bottom