Magnesium
JF-Expert Member
- Nov 9, 2014
- 317
- 185
Tahadhari.. Mods sitaki mhamishe uzi wangu.. Nimeurudisha tena
Habari za asubuhi wana jamvi? Ni matumaini yangu mmeamka salama ili kulijenga taifa.. Ngoja niende moja kwa moja kwenye lililonifanya niandike uzi huu.
Moja kati ya mambo yaliyotushtua wengi ni hili la uteuzi wa wakuu wa wilaya uliofanywa wiki kadhaa zilizopita. Hii ni kutokana na watu walioteuliwa kushika nyadhifa hizo. Mmoja kati ya watu wanaofanya watu waendelee kuhoji uteuzi wake ni pamoja na Mh. Paul Makonda, mkuu mpya wa wilaya ya Kinondoni. Nadhani kila mmoja ana sababu zake kwanini ashtuke juu ya uteuzi wake lakini hilo nawaachia wenyewe.. Mimi niko na hili;
Miezi kadhaa iliyopita tulishuhudia Mh. Mkuu huyu wa wilaya ( Makonda) akimponda na kumuelezea kwa kina ndugu Edward Ngoyae Lowa;sa kuwa ni mtu mwenye nia ya kukivuruga chama huku akiwataja vibaraka wanaotumwa na Lowasa. Aliendelea mbele zaidi na kutaja kuwa Lowasa hana sifa ya kuwa Rais wa nchi, amiri jeshi mkuu wa nchi wala mwenyekiti wa CCM kwakuwa ni mtoaji na mpokeaji RUSHWA..
Sasa nikajiuliza, kwa mfano yaani sasa imetokea Lowasa kawa Rais wa nchi....je Mh. Mkuu wa wilaya ya Kinondoni Paul Makonda atakimbia nchi? Au Lowasa akipita kura ya maoni atamsafisha? Lakini nikajiuliza tena.. Au ndo kapewa ukuu wa wilaya angalau atengeneze CV na ajipoze kwa kazi aliyofanya maana hatopewa hata uenyekiti wa mtaa baada ya 2015? Nimewaza tu kwa sauti...
Habari za asubuhi wana jamvi? Ni matumaini yangu mmeamka salama ili kulijenga taifa.. Ngoja niende moja kwa moja kwenye lililonifanya niandike uzi huu.
Moja kati ya mambo yaliyotushtua wengi ni hili la uteuzi wa wakuu wa wilaya uliofanywa wiki kadhaa zilizopita. Hii ni kutokana na watu walioteuliwa kushika nyadhifa hizo. Mmoja kati ya watu wanaofanya watu waendelee kuhoji uteuzi wake ni pamoja na Mh. Paul Makonda, mkuu mpya wa wilaya ya Kinondoni. Nadhani kila mmoja ana sababu zake kwanini ashtuke juu ya uteuzi wake lakini hilo nawaachia wenyewe.. Mimi niko na hili;
Miezi kadhaa iliyopita tulishuhudia Mh. Mkuu huyu wa wilaya ( Makonda) akimponda na kumuelezea kwa kina ndugu Edward Ngoyae Lowa;sa kuwa ni mtu mwenye nia ya kukivuruga chama huku akiwataja vibaraka wanaotumwa na Lowasa. Aliendelea mbele zaidi na kutaja kuwa Lowasa hana sifa ya kuwa Rais wa nchi, amiri jeshi mkuu wa nchi wala mwenyekiti wa CCM kwakuwa ni mtoaji na mpokeaji RUSHWA..
Sasa nikajiuliza, kwa mfano yaani sasa imetokea Lowasa kawa Rais wa nchi....je Mh. Mkuu wa wilaya ya Kinondoni Paul Makonda atakimbia nchi? Au Lowasa akipita kura ya maoni atamsafisha? Lakini nikajiuliza tena.. Au ndo kapewa ukuu wa wilaya angalau atengeneze CV na ajipoze kwa kazi aliyofanya maana hatopewa hata uenyekiti wa mtaa baada ya 2015? Nimewaza tu kwa sauti...