Video: Makonda sasa amgeukia na kumshambulia Lowassa

Video: Makonda sasa amgeukia na kumshambulia Lowassa

Mkuu wa wilaya tumia mbinu ile ile ya warioba upate ubunge wa kuteuliwa
 
Huyu Makonda anaempa kiburi ni lile Joka la kijani.
 
Niamenzisha huu uzi ili nipate ukweli kamili juu ya hili. Lowassa pamoja na tuhuma zote bado anakubalika sana. Lakini ndani ya CCM atakaye jitokeza kumpinga tu anaukwaa ulaji mfano ni nape, makonda, na wengine wengi. Naomba mwenye Habari zozote Nyuma ya pazia atumbie hapa.
 
Habari za asubuhi wana jamvi? Ni matumaini yangu mmeamka salama ili kulijenga taifa.. Ngoja niende moja kwa moja kwenye lililonifanya niandike uzi huu.

Moja kati ya mambo yaliyotushtua wengi ni hili la uteuzi wa wakuu wa wilaya uliofanywa wiki kadhaa zilizopita. Hii ni kutokana na watu walioteuliwa kushika nyadhifa hizo. Mmoja kati ya watu wanaofanya watu waendelee kuhoji uteuzi wake ni pamoja na Mh. Paul Makonda, mkuu mpya wa wilaya ya Kinondoni. Nadhani kila mmoja ana sababu zake kwanini ashtuke juu ya uteuzi wake lakini hilo nawaachia wenyewe.. Mimi niko na hili;

Miezi kadhaa iliyopita tulishuhudia Mh. Mkuu huyu wa wilaya ( Makonda) akimponda na kumuelezea kwa kina ndugu Edward Ngoyae Lowa;sa kuwa ni mtu mwenye nia ya kukivuruga chama huku akiwataja vibaraka wanaotumwa na Lowasa. Aliendelea mbele zaidi na kutaja kuwa Lowasa hana sifa ya kuwa Rais wa nchi, amiri jeshi mkuu wa nchi wala mwenyekiti wa CCM kwakuwa ni mtoaji na mpokeaji RUSHWA..

Sasa nikajiuliza, kwa mfano yaani sasa imetokea Lowasa kawa Rais wa nchi....je Mh. Mkuu wa wilaya ya Kinondoni Paul Makonda atakimbia nchi? Au Lowasa akipita kura ya maoni atamsafisha? Lakini nikajiuliza tena.. Au ndo kapewa ukuu wa wilaya angalau atengeneze CV na ajipoze kwa kazi aliyofanya maana hatopewa hata uenyekiti wa mtaa baada ya 2015? Nimewaza tu kwa sauti...
 
Cyo makonda pekee... yaani lowasa akipita kuna wa2 watakuwa na Hali mbayaaaa....
hata mkuu wa kaya na familia ykee...
 
Sasa kama anaroho ya hivyo kunahaja gani ya kumpa uongozi wa nchi hii nadhani itakuwa vema akachunge mifugo wake huko.
 
Cyo makonda pekee... yaani lowasa akipita kuna wa2 watakuwa na Hali mbayaaaa....
hata mkuu wa kaya na familia ykee...
Mnajiaminisha vitu amabvyo hata havipo tanzania siyo kundi la sacos kuwa unaweza kufanya unavyotaka.
 
Sasa kama anaroho ya hivyo kunahaja gani ya kumpa uongozi wa nchi hii nadhani itakuwa vema akachunge mifugo wake huko.
hapo sasa, mgeni wa siasa kama SLAA anaweza ila mina uhakika hawezi ku-exist
 
Cyo makonda pekee... yaani lowasa akipita kuna wa2 watakuwa na Hali mbayaaaa....
hata mkuu wa kaya na familia ykee...
ndiyo maana nasema siku zote , Lowassa anawafaa sana UKAWA sababu huko ndo kuna kulipiziana visasi
 
Kila mtu anaweza kuwa Rais, ila kuwa Rais bora ni issue nyingine. Lowassa anaweza kupata Urais kwa pesa zake alizonazo, ila Watanzania tutajuta. Ana katabia ka udokozi wa mali za umma. Aliwahi kusafirisha kuku wawi kutoka Mbeya kwenda Monduli kwa VX ya umma. Dereva na afisa mifugo walilipwa posho ya siku nne kwa amri yake.
 
Acha Maneno mengi, weka video tuone au watumie mods kwa whatsapp namba iko hapo juu.

Jamani hamwezi kuiona u tube...mbona iko wazi...siasa za kujipendekeza..zina madhara makubwa ..ije itokee lowassa kachukua nchi..hivyo visasi..kuna watu watatembelea magunia!
 
Cheki sehemu ya video hii ambayo huyu jamaa Makonda akianza kurusha makombora kwa Lowassa. Inavyoonekana huyu Makonda ni kama midomo ya watu(attack dog) wa watu fulani ambao ndio wanampa kiburi na ubavu hata wa kupambana kwa kiwango cha kutaka kumdhuru mzee wetu Warioba.



Huyu huyu?mlamba viatu vya wakubwa?
 

Attachments

  • 1424943137577.jpg
    1424943137577.jpg
    31 KB · Views: 429
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom