Kwangu mimi na bila shaka wote wanaojua ucnafu wa LOWASSA, MAKONDA ni shujaa, ni mtanzania wa kwanza tena kijana kumchana live bepari kama LOWASSA. Hakuna mwingine mwenye ujasiri huo.
hana ushujaa wowote huyo mwendawazimu
Kwangu mimi na bila shaka wote wanaojua ucnafu wa LOWASSA, MAKONDA ni shujaa, ni mtanzania wa kwanza tena kijana kumchana live bepari kama LOWASSA. Hakuna mwingine mwenye ujasiri huo.
UKAWA hatuwezi kutegemea watu wanaoamini nguvu za giza kama LowasaUKAWA wanammezea mate, wamchukue.
Mkuu kuwa na adabu kwa dc wetu anachapa kazi kwa kasi zaidi na nguvu zaidi.
Kweli kijana hana adabu huyu .............................. ...!!