Video: Makonda sasa amgeukia na kumshambulia Lowassa

Video: Makonda sasa amgeukia na kumshambulia Lowassa

Watu wa juzi juzi wanawakoromea wazee wakongwe wenye watu kwenye system....nchi yenyewe haki ni shida

Shida ni Mkuu wa Kaya,hata kama anataka kulipiza kisasi kwa Lowasa siyo kwa namna anavyofanya.Kuna kesho na kesho kutwa,ana watoto na wajukuu,tena afadhali wale wenye kuzaliwa na watoto wake wa kike kuliko wale wenye kuzaliwa na watoto wake wa kiume.Kisasi huwa hakiishi,watarudishiwa wasiohusika sababu tu ya BABA yao,alitakiwa ajifunze hasa baada ya Lowasa kuwa mkimya juu ya hayo anenewayo.

Mimi siyo TEAM Lowassa lakini kwenye haki tuseme ukweli....Mkuu wa kaya akili imeenda ali jojo.
 
Huyu kijana hamjuwi lowasa kabisa,
Anamtaji wa wabunge zaidi ya 150 hao ni ambao wamejitokeza kuna wengine wapo chini chini, shauri yake sisi hatumo tupo zetu UKAWA.
Bora wasambalatishane wao kwa wao kabla ya muda.
 
Huyu kijana hamjuwi lowasa kabisa,
Anamtaji wa wabunge zaidi ya 150 hao ni ambao wamejitokeza kuna wengine wapo chini chini, shauri yake sisi hatumo tupo zetu UKAWA.
Bora wasambalatishane wao kwa wao kabla ya muda.

mnaokula za Lowasa kazi mnayo kumpigania baba yenu.
 
Shida ni Mkuu wa Kaya,hata kama anataka kulipiza kisasi kwa Lowasa siyo kwa namna anavyofanya.Kuna kesho na kesho kutwa,ana watoto na wajukuu,tena afadhali wale wenye kuzaliwa na watoto wake wa kike kuliko wale wenye kuzaliwa na watoto wake wa kiume.Kisasi huwa hakiishi,watarudishiwa wasiohusika sababu tu ya BABA yao,alitakiwa ajifunze hasa baada ya Lowasa kuwa mkimya juu ya hayo anenewayo.

Mimi siyo TEAM Lowassa lakini kwenye haki tuseme ukweli....Mkuu wa kaya akili imeenda ali jojo.

Kiongozi usemacho ni kweli kabisa
 
Shida ni Mkuu wa Kaya,hata kama anataka kulipiza kisasi kwa Lowasa siyo kwa namna anavyofanya.Kuna kesho na kesho kutwa,ana watoto na wajukuu,tena afadhali wale wenye kuzaliwa na watoto wake wa kike kuliko wale wenye kuzaliwa na watoto wake wa kiume.Kisasi huwa hakiishi,watarudishiwa wasiohusika sababu tu ya BABA yao,alitakiwa ajifunze hasa baada ya Lowasa kuwa mkimya juu ya hayo anenewayo.

Mimi siyo TEAM Lowassa lakini kwenye haki tuseme ukweli....Mkuu wa kaya akili imeenda ali jojo.
mkuu leo unataka kujitoa timu Lowasa?
 
Kwaukweli hana adabu lakini kasema ukweli lowassa nimtoa rushwa mkubwa wa nchi hii
 
Hebu ngoja niwaite faster hapa wapwa wanhu wasikoswe na jambo hili masikioni mwao
MANI itika tafadhali kama upo zumbemkuu Juzi hukuepo, tafadhali nijibu everlenk hii video inaumiza masikio, watu wanaumizana huku BAK nimekuona asubuhi hata hivyo ulikuwa mpweke sana, sijui kwanini, Yule kijnana wa JKT hajapatikana bado ila Chakaza akiiona hii clip nadhani atapata pa kuanzia
 
Last edited by a moderator:
Amelewaaaa chakari, Lowassa ndo RAIS, AMIRI JESHI MKUU ajaye, inyeshe mvua, liwake jua.
 
Hivi makonda ndo kijana aliyekoromeana na vijana wenzie kina guninita ???? au mwingine.
 
Kiongozi usemacho ni kweli kabisa

Mbaya watu wa Karibu na mkuu wa kaya hawamwambii UKWELI.Siku akija kustuka ameiumiza sana familia yake..Leo ana miaka inayokaribia sabini,mwanaye labda ana miaka arobaini au pungufu zaidi,na wajukuu je?Yaani namuombea Mungu aje kulijua hili mapema lakini muda huu ameishachelewa sana sana ninamuonea huruma sana mkuu huyu wa kaya.
 
lowassa anastahili kutukanwa na vijana kwa kuwa hakusema ukweli wa nani mmiliki wa richmond bungeni

lowassa alikubali kuwa mbuzi wa kafara na sasa anadhalilishwa kwa kumuokoa JK

LOWASSA ametukosea umma kwa kuficha ukweli
 
Hebu ngoja niwaite faster hapa wapwa wanhu wasikoswe na jambo hili masikioni mwao
MANI itika tafadhali kama upo zumbemkuu Juzi hukuepo, tafadhali nijibu everlenk hii video inaumiza masikio, watu wanaumizana huku BAK nimekuona asubuhi hata hivyo ulikuwa mpweke sana, sijui kwanini, Yule kijnana wa JKT hajapatikana bado ila Chakaza akiiona hii clip nadhani atapata pa kuanzia

Ahahaaaaaaa kiongozi we mchoche....zi
 
Back
Top Bottom