VIDEO:Aibu ya CCM mpya, Wachina waingilia siasa zetu wakilindwa na Polisi

N

nzagambadume

JF-Expert Member
Apr 9, 2018
2,061
2,000
Embu angalia mchina jamani anashiriki siasa za nchi kisa anaimba nyimbo ya kumsifu mfalme, aisee halafu ukiangalia nyuma kuna polisi kabisa analinda eti usalama.

Yaani msajili wa vyama yupo tu,jenga picha hii ingekuwa ni chadema maana kwenye mkutano wa cdm wale mabalozi wa abroda kualikwa tu ikawa nongwa.

Awamu ya tano wameturudisha nyuma hatua ma elfu hii nchi kurudisha heshima zake,utu upendo na mshikamano itabidi iwe kipaumbele cha awamu ijayo kuanzia november mwaka huu atakapoondoka huyu mfalme anayetuvurugavuruga tu.

 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
10,960
2,000
Amemsifu rais wa nchi, kuna shida gani hapo?
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Apr 9, 2018
2,061
2,000
Amemsifu rais wa nchi, kuna shida gani hapo?
kwenye mkutano wa nini? umeona majezi ya lumumba hapo nyuma?umesahau yule balozi wa china alishavalishwa jei za lumumba na kina kinana kwenye mkutano wa hadhara?
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
10,960
2,000
kwenye mkutano wa nini? umeona majezi ya lumumba hapo nyuma?umesahau yule balozi wa china alishavalishwa jei za lumumba na kina kinana kwenye mkutano wa hadhara?
Msanii kaitwa kutumbuiza kwenye mkutano wa CCM, ila alivyokuwa mjanja kaishia kumsifu rais wa nchi.
Labda tuulizie kuhusu kutambulika kwake kuhusiana na usanii wake.
 
Nyengo3

Nyengo3

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
299
1,000
Ukiona hivi ujue serikali inapumulia mipira kwenye uwanja wa hoja, ni dalili kwamba Tume Huru ya uchaguzi TZ ni zaidi ya silaha ya nyuklia kuisambaratisha CCM 2020 kwenye uchaguzi mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Top Bottom